Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kinh nghiệm nhậu chùa

Ong chúa
xe bắt chó
Ma đầu
minhcao
tran hung
Rebel
hỏi làm chi
ak47
12 posters

Go down

Kinh nghiệm nhậu chùa Empty Kinh nghiệm nhậu chùa

Bài gửi by ak47 27/09/11, 11:57 pm

Các bác muốn học hỏi kinh nghiệm ăn nhậu không tốn tiền nên học hỏi nhái sĩ Đỗ Dũng, nhưng các bác phải tập luyện cho được cái lỗ mũi phải thật thính, để có thể đánh hơi được chỗ nào có ăn nhậu để chạy tới.
Trước hết, khi vào, các bác tranh thủ theo qui luật vào 3 ra 7 (nên đến trễ chút xíu thôi nha) để tự phạt mình, làm 3 chai trước cho chắc ăn khỏi bị lỗ, sau đó thì 3 điều, 4 chuyển xin phép có việc cần phải đi, móc túi đóng góp 50k cho bữa nhậu (cho xôm tụ vậy mà). Nhưng trước khi đi cũng phải tự phạt mình theo quy luật ra 7 với cái tội chạy trước (hehe như vậy là mình cũng có đóng góp, đâu có ai nói mình nhậu chùa đâu các bác).
Hehe chỉ với 50k bỏ ra mà làm được hơn chục chai là lời to rồi phải không các bác?

Đó mới là kinh nghiệm ăn lường, còn món chơi chạy nữa chắc phải nhờ Gianghobacao chia sẻ kinh nghiệm cho Anh Em biết tay nghề cao thủ nữa phải không các bác...

ak47

Kinh nghiệm nhậu chùa Empty Re: Kinh nghiệm nhậu chùa

Bài gửi by hỏi làm chi 29/09/11, 12:15 pm

cao thủ quá đê hehehe

hỏi làm chi

Bài gửi by Rebel 29/09/11, 06:03 pm

hỏi làm chi đã viết:cao thủ quá đê hehehe

Cao thủ tu luyện cái da mat day thấy sợ.

Rebel

Bài gửi by tran hung 30/09/11, 02:13 pm

Thôi đi bác Rebel ơi.... đang yên lành đừng khai quật bậy bạ nửa Very Happy

tran hung

Bài gửi by minhcao 30/09/11, 04:29 pm

Rebel đã viết:
hỏi làm chi đã viết:cao thủ quá đê hehehe

Cao thủ tu luyện cái da mat day thấy sợ.

minhcao

Bài gửi by minhcao 30/09/11, 04:44 pm

Woa woa woa rat cam on bac da noi len 1 su that dau long ma tu truoc gio anh em Dm khong dam noi

minhcao

Bài gửi by Rebel 30/09/11, 07:16 pm

minhcao đã viết:Woa woa woa rat cam on bac da noi len 1 su that dau long ma tu truoc gio anh em Dm khong dam noi

Như vậy minhcao xác nhận là đám DM da mặt dày không biết hổ thẹn kìa, mà minhcao cũng ở trong BTTM của DM ==> da mặt minhcao cũng dày luôn như vậy.

Rebel

Bài gửi by Ma đầu 01/10/11, 09:54 pm

tran hung đã viết:Thôi đi bác Rebel ơi.... đang yên lành đừng khai quật bậy bạ nửa Very Happy
vậy chứ bên cái chỗ bác đang chơi, người ta cũng kêu để yên cho 1 chuyện nọ chìm xuồng, bác lại kêu để lại khuấy động là sao?

Ma đầu

Bài gửi by xe bắt chó 01/10/11, 11:32 pm

tran hung đã viết:Thôi đi bác Rebel ơi.... đang yên lành đừng khai quật bậy bạ nửa Very Happy

Cái thằng mặt chó ĐD đó khi có mặt người ta thì nhũn như con chi chi. Nhưng khi người ta vừa khuất mắt là y như rằng đòi tát vỡ mõm người này, đập vỡ mặt người khác ngay. Con người trắng đen, thay đổi như trở bàn tay đó là bản chất của ĐD.

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by hỏi làm chi 03/10/11, 12:18 pm

xe bắt chó đã viết:

Cái thằng mặt chó ĐD đó khi có mặt người ta thì nhũn như con chi chi. Nhưng khi người ta vừa khuất mắt là y như rằng đòi tát vỡ mõm người này, đập vỡ mặt người khác ngay. Con người trắng đen, thay đổi như trở bàn tay đó là bản chất của ĐD.
vậy đổi tên thành " nhái sỹ nổ dũng nhá " kakakaka

hỏi làm chi

Bài gửi by Ong chúa 03/10/11, 04:00 pm

hỏi làm chi đã viết:
xe bắt chó đã viết:

vậy đổi tên thành " nhái sỹ nổ dũng nhá " kakakaka

Nên đổi tên thành DŨNG SỸ NỔ ===> DŨNG NỔ

Các Bác cũng đề phòng cẩn thận Đai Đen Nhị Đẳng KA RA TÉ đó. Riêng Em thì chẳng sợ vì đối với Em thì có Tứ Đẳng Huyền Đai cũng không bằng DAO PHAY CHÉM LÉN. kakakaka.

Ong chúa

Bài gửi by ak47 04/10/11, 04:33 pm

Ma đầu đã viết:
vậy chứ bên cái chỗ bác đang chơi, người ta cũng kêu để yên cho 1 chuyện nọ chìm xuồng, bác lại kêu để lại khuấy động là sao?

Bác "trân hung" đang tranh thủ lấy điểm để được lên MỐC mà bác Ma đầu !!!

ak47

Bài gửi by Rebel 04/10/11, 06:01 pm

ak47 đã viết:
Ma đầu đã viết:

Bác này cứ mà nói trúng tim đen hắn đấy - coi chừng hắn banned nick bay giờ

Rebel

Bài gửi by minhcao 04/10/11, 10:36 pm

Rebel đã viết:
ak47 đã viết:
Ma đầu đã viết:

Bác này cứ mà nói trúng tim đen hắn đấy - coi chừng hắn banned nick bay giờ
tui may la may thang cho chet

minhcao

Bài gửi by nupvayba 19/10/11, 06:35 pm

May dang tu suong do a thang nhai , de ba goi dien cho vo may ke het cai tai chim gai , nhung gi may noi ve vo may , dua luon chien tich ki niem cho vo may xem nha. Luc do ba coi may co tu suong nua duoc khong nha thang nhai

nupvayba

Bài gửi by Catcoluchodien 31/10/11, 09:13 pm

nupvayba đã viết:May dang tu suong do a thang nhai , de ba goi dien cho vo may ke het cai tai chim gai , nhung gi may noi ve vo may , dua luon chien tich ki niem cho vo may xem nha. Luc do ba coi may co tu suong nua duoc khong nha thang nhai
lũ forumvi chạy trốn sang chỗ khác hết rồi anh em DM tụi tao toàn thắng ...hahaha , bọn chuột nhắt forumvi có ngon thì chường mặt ra đây

Catcoluchodien

Bài gửi by ak47 31/10/11, 09:44 pm

Cái thứ chó điên, chó đẻ DM chúng mày đúng là chuyên bới đống phân lên để tự ngửi.
Kể từ khi sự việc luchodien minhcao bị lật tẩy, sau đó đến thằng oắt con JC bị đưa hình ảnh gái gú lên cũng đã im tiếng, rồi thằng nhái sĩ Đỗ Dũng huênh hoang với cái con đĩ cho NN cũng bị lật tẩy im lặng.
Bây giờ cái thằng catcoluchodien lại tiếp tục gái đĩ già mồm lu loa lên nữa à?
Muốn cắt cổ thì có mấy con chó điên minhcao, JC, Gianghobacao cũng đang tự cắt cổ bằng những việc làm, hành động ngu xuẩn đấy.

ak47

Bài gửi by Catcoluchodien 01/11/11, 11:48 am

ak47 đã viết:Cái thứ chó điên, chó đẻ DM chúng mày đúng là chuyên bới đống phân lên để tự ngửi.
Kể từ khi sự việc luchodien minhcao bị lật tẩy, sau đó đến thằng oắt con JC bị đưa hình ảnh gái gú lên cũng đã im tiếng, rồi thằng nhái sĩ Đỗ Dũng huênh hoang với cái con đĩ cho NN cũng bị lật tẩy im lặng.
Bây giờ cái thằng catcoluchodien lại tiếp tục gái đĩ già mồm lu loa lên nữa à?
Muốn cắt cổ thì có mấy con chó điên minhcao, JC, Gianghobacao cũng đang tự cắt cổ bằng những việc làm, hành động ngu xuẩn đấy.
forumvi của tụi bây là đồ chó bơi móc chuyện đời tư của anh em tụi tao ,tình yêu là sự tự nguyện liên quan gì đến tụi bây , đồ forumvi dơ bẩn
thằng death là đồ phản bội anh em DM tẩy chay mày

Catcoluchodien

Bài gửi by xe ôm 12/11/11, 12:39 am

Bác này miệng thì nói người khác đừng khai quật lên, nhưng chính bác lại muốn khơi mào chiến tranh. hehe.

@tran hung: đừng nghĩ rằng không ai biết mình là ai, "tran hung" chẳng qua cũng là một con chó săn không hơn không kém luôn muốn chứng tỏ, ra vẻ ta đây với đám ĐHV của DM là người tuổi cao đức trọng. Để mục đich được chen chân vào làm ĐHV của DM.

"tran hung" nên đổi chữ kí trên DM là : GIÓ CHIỀU NÀO CHE CHIỀU NẤY, hay ĂN CHÁO ĐÁI BÁT đi nghe sẽ hay hơn nhá.

xe ôm

Bài gửi by ChèChéChe 12/11/11, 10:46 am

xe ôm đã viết:

Bác này miệng thì nói người khác đừng khai quật lên, nhưng chính bác lại muốn khơi mào chiến tranh. hehe.

@tran hung: đừng nghĩ rằng không ai biết mình là ai, "tran hung" chẳng qua cũng là một con chó săn không hơn không kém luôn muốn chứng tỏ, ra vẻ ta đây với đám ĐHV của DM là người tuổi cao đức trọng. Để mục đich được chen chân vào làm ĐHV của DM.

"tran hung" nên đổi chữ kí trên DM là : GIÓ CHIỀU NÀO CHE CHIỀU NẤY, hay ĂN CHÁO ĐÁI BÁT đi nghe sẽ hay hơn nhá.
bác đừng nói vậy mà tội nghiệp bác Tran Hung chẳng qua là bác ấy chỉ nghe thông tin 1 chiều từ những cuộc ăn nhậu mà ăn nhậu thì bác biết rồi làm sao đủ tỉnh táo để phân biệt đâu là thật đâu là giả , chưa kể những thông tin đó là do hiềm khích , ghanh ghét và thừa nước đục thả câu nên tranh thủ nói xấu người vắng mặt
@tranhung bác cứ suy nghĩ đi nếu nói xấu người vắng mặt thì đó có phải người quân tử không ? nếu quang minh chính đại sao không mời người có vấn đề ra đối chứng
em nghĩ bác cũng lớn tuổi rồi suy nghĩ cũng ĐỦ LỚN để suy xét vấn đề , đừng để BỌN TRẺ nó điều khiển như 1 con rối

ChèChéChe

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics