Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Các bác rãnh quá hén!

thàn nhiên
BanThaiSu
CụBáKiến
wtf?
SiNguyen
Ma đầu
Giangho_hiepkhach
Viễn Xứ
Ong chúa
Bàn thái sư
14 posters

Go down

Các bác rãnh quá hén! Empty Các bác rãnh quá hén!

Bài gửi by Bàn thái sư 11/04/11, 06:33 pm

Chào các bác!
E được gửi cái link mời xem diễn đàn tào lao này và e thấy các bác rãnh quá!
Sao các bác không để thời gian suy nghĩ cho việc tốt hơn mà lại tối ngày cứ đi chưởi nhau như mấy con mẹ hàng cá đang tức tưởi vậy?
Em biết các bác trên diễn đàn này cũng là những người thích đi xe môtô, mà đúng theo phong cách của dân đi môtô thì tính tình phải thống thoáng, mang chút vẻ bất cần, bụi bụi, chơi không cần suy nghĩ nhiều và chơi vì cái sở thích riêng của mình, cái sở thích chinh phục những con đường phía trước đúng không các bác?
Một điều nữa, tất cả các diễn đàn trên mạng gần như là ảo, các diễn đàn này chỉ là sân chơi để giải stress sau giờ làm việc căng thẳng nếu thấy thích thì mình chơi còn không thích thì thôi mình không chơi nữa, những chuyện gì không vui thì dẹp bỏ một bên, hướng tới cái vui đúng nghĩa thì tâm hồn mình sẽ thoải mái là sống lâu hơn, đời sẽ vui hơn.
Đằng này thì các bác lại làm ngược lại, lập hẳn một diễn đàn để Clone nick chưởi nhau thật là không hay chút nào hết.
Em thật tình khuyên các bác nên dẹp bỏ tư tưởng này đi ạ, hãy nghĩ đến những chuyện khác vui hơn, thay vì ngồi đây viết bài chưởi nhau thì các bác hãy lấy thời gian đó dẫn vợ con đi chơi, đi ăn uống hay độ chế vài món trong con xe mình sẽ có ý nghĩa hơn đó các bác.
Các bác thử gửi cho một người nào đó ngoài cuộc không liên quan gì tới diễn đàn này và diễn đàn DLMT cho họ xem rồi hỏi thử xem ý kiến của họ về diễn đàn này và diễn đàn DLMT như thế nào nhe.
Bây giờ em kẹt công việc chút không tâm sự cùng các bác nhiều được, khi rãnh rỗi sẽ tâm sự nhiều hơn. Các bác có thể hỏi tại sao em thấy diễn đàn này tào lao mà lại đăng ký nick và post bài trên này? Em xin trả lời là em muốn thế giới hòa bình, em muốn các bác sống thanh thản hơn và vì em biết các bác cũng là những người đam mê mô tô như em.
Chúc các bác kỳ nghỉ lễ vui vẻ bên người thân, gia đình và bạn bè!
Thân!

Bàn thái sư

Các bác rãnh quá hén! Empty Re: Các bác rãnh quá hén!

Bài gửi by Ong chúa 12/04/11, 12:37 am

Bàn thái sư đã viết:Chào các bác!
Sao các bác không để thời gian suy nghĩ cho việc tốt hơn mà lại tối ngày cứ đi chưởi nhau như mấy con mẹ hàng cá đang tức tưởi vậy?
Em biết các bác trên diễn đàn này cũng là những người thích đi xe môtô, mà đúng theo phong cách của dân đi môtô thì tính tình phải thống thoáng, mang chút vẻ bất cần, bụi bụi, chơi không cần suy nghĩ nhiều và chơi vì cái sở thích riêng của mình, cái sở thích chinh phục những con đường phía trước đúng không các bác?
Một điều nữa, tất cả các diễn đàn trên mạng gần như là ảo, các diễn đàn này chỉ là sân chơi để giải stress sau giờ làm việc căng thẳng nếu thấy thích thì mình chơi còn không thích thì thôi mình không chơi nữa, những chuyện gì không vui thì dẹp bỏ một bên, hướng tới cái vui đúng nghĩa thì tâm hồn mình sẽ thoải mái là sống lâu hơn, đời sẽ vui hơn.
Đằng này thì các bác lại làm ngược lại, lập hẳn một diễn đàn để Clone nick chưởi nhau thật là không hay chút nào hết.
Em thật tình khuyên các bác nên dẹp bỏ tư tưởng này đi ạ, hãy nghĩ đến những chuyện khác vui hơn, thay vì ngồi đây viết bài chưởi nhau thì các bác hãy lấy thời gian đó dẫn vợ con đi chơi, đi ăn uống hay độ chế vài món trong con xe mình sẽ có ý nghĩa hơn đó các bác.
Các bác thử gửi cho một người nào đó ngoài cuộc không liên quan gì tới diễn đàn này và diễn đàn DLMT cho họ xem rồi hỏi thử xem ý kiến của họ về diễn đàn này và diễn đàn DLMT như thế nào nhe.
Bây giờ em kẹt công việc chút không tâm sự cùng các bác nhiều được, khi rãnh rỗi sẽ tâm sự nhiều hơn. Các bác có thể hỏi tại sao em thấy diễn đàn này tào lao mà lại đăng ký nick và post bài trên này? Em xin trả lời là em muốn thế giới hòa bình, em muốn các bác sống thanh thản hơn và vì em biết các bác cũng là những người đam mê mô tô như em.
Thân!

Cảm ơn Bác đã góp ý , Bác cũng biết diễn đàn là ảo , thích thì chơi , không thích thì thôi , và diễn đàn là nơi để giải Stress . Thì đây cũng là nơi giải Stress đấy Bác ạ .
Bác nói diễn đàn này tào lao à ? Vậy hóa ra Bác cũng chịu khó vào đây để tào lao chung cho vui à ? Rất vui được đón tiếp thêm một người Đại tào lao như Bác gia nhập cho vui .
Bác nói Bác cũng muốn Hòa Bình ư ? Nhưng xin hỏi Bác , công lao của Bác , của Anh Em Bác làm ra bị cướp mất , hay vợ của Bác bị người ta cua mất , nó ăn xong nó còn đưa lên nhục mạ vợ bác , bác có Hòa bình được không ? Bác chưa biết rõ cái đám ĐHV của ĐM , điển hình như thằng chó maocinh , 2 kẹo , JC , che giả nhân giả nghĩa thế nào hay bác cố tình không biết ? nếu chúng nó tốt thì đâu có bị chửi từ Diễn đàn này đến diễn đàn khác , và nếu bọn nó có dũng cảm , và dám nhận là đúng thì sao không dám đối mặt trả lời sự thật với nhóm G.10 đi ? Bác nói người ngoài cuộc không biết sao ? Phải nói và đưa ra những bằng chứng cụ thể người ta mới biết chứ . Bác chịu khó xem thật kỹ những bằng chứng bác sẽ biết , hay bác muốn biết rõ hơn ? nếu bác mời được cái đám chó maocinh , 2 kẹo , jc , che dám gặp mặt G 10 để làm cho ra ngô ra khoai , bác sẽ thấy .
Bác muốn Hòa Bình ư ? hay là em đề nghị Bác làm Sứ giả Hòa Giải nhé ? Bác có dám nhận lời không ? Nếu bác làm được việc này công của Bác lớn lắm đó . Em dám bỏ ra 1 thùng KEN biếu bác ngay . OK không ?

Ong chúa

Bài gửi by Viễn Xứ 12/04/11, 03:59 pm

Thân!
Xin chào bàn thái Sư
Người ta hay nói BIẾT THÌ THƯA THỐT , KHÔNG BIẾT THÌ DỰA CỘT MÀ NGHE
trước khi bác có ý kiến thì tôi xin hỏi bác , bác có biết gì về nội tình của DM không ? bác có biết vì sao mà có thêm cái fRV này không ? mà bác đã đọc kĩ cái mục đích chính của cái FRV này chưa
đây là trang : NƠI THẢO LUẬN CÁC VẤN ĐỀ BỊ NGĂN CẢN TRÊN DULICHMOTO.COM , nếu đã đọc và đã viết bài tất nhiên bác cũng đã biết vì sao cái đám ĐHV hay mod, hienmin của DM bị chửi , mà đã biết vì sao minhcao, 2 nghĩa, JC, Che bị chửi mà bác vẫn còn lên tiếng thì tôi thấy bác cũng chỉ là những người không biết gì, mà đã không biết gì thì tốt nhất bác hãy im mồm đi, còn nếu như biết mà vẫn nói với cái giọng NGU XUẨN thì có lẽ bác cũng là 1 trong những thằng đó mà thôi
Ở đây chúng tôi vẫn vui , vẫn off liên tục , còn nói và đưa lên để những ai không biết thì sẽ rõ bộ mặt ăn cướp diễn đàn của tập thể để làm của riêng như 2nghĩa, đâm bị thóc, chọc bị gạo , dựng chuyện nói xấu anh em như minhcao, hèn nhát và nham hiểm như Che, xung độ nhưng nhát cáy nói cái mồm mà không dám làm như JC
Bác nói FRV tưc tưởi nhưng thật sự là những người đọc và bị nói trúng tim đen hay là chạm nọc thì mới tức tưởi thôi bác ạ
COI CHỪNG BÁC CŨNG SẼ TƯC TƯỞI NHƯ TỤI minhcao, 2nghĩa, JC, Che

Viễn Xứ

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 12/04/11, 10:51 pm

Thân!
Đầu tiên là cám ơn ý tốt của Bàn Thái Sư muốn có Hòa Bình cho thế giới , thì cứ thử làm đi BTS xem cái đám DM có dám gặp mặt anh em bên này không , lúc đó mới là chuyện để bàn cãi . Còn bây giờ tôi không cần biết BTS là ai , có biết vì sao mà minhcao, 2 nghia và cái đám BĐH bên DM bị bao nhiêu người nguyền rủa hay không , tôi không quan tâm , ở đây là sân chơi cùa FRV nếu vào chơi với thiện chí thì mời vào, còn vào đây mà nói chuyện khích bác anh em , sọc dưa thì biến đi chỗ khác , đừng có bắt chước như thằng Lưu Vong, Càng Cua Đá ....anh em bên FRV sẵn sàng bẻ gãy càng và chơi tới cùng
BTS thích đưa cho ai thì cứ đưa và trước khi đưa thì hãy nhìn cho kĩ , cái này cũng là dulichmoto đấy , ai thích chê bai thì cứ chê thoải mái ..........dulichmoto.com hay là dulichmoto.forumvi , cứ search trong google thì ra hết thôi , ai đọc cứ đọc , đọc xong sẽ hiểu , nếu minhcao, 2 nghĩa không làm gì thì tại sao lại bị chửi
KHÔNG CÓ LỬA LÀM SAO CÓ KHÓI ..........ok, BTS cứ suy nghĩ đi nhá

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by Ma đầu 13/04/11, 12:09 am

Bàn Thái Sư à, em thấy bác mới là rãnh đó, chỗ người ta đang chơi với nhau vui vẻ, không ai lên tiếng phàn nàn gì, bác lại rỗi hơi vào đây chưởi người ta là tào lao, vậy mà còn nói là yêu hòa bình à, hòa bình như bác là để mọi người phải tự đánh nhau, anh em FRV này phải tự ban nick nhau, tự đối xử với nhau như kẻ thù thì mới gọi là hòa bình à? vậy em xin mời bác sang bên DM mà chơi nhé, vì theo tiêu chuẩn của bác thì bên đó đang hòa bình lắm đấy

à, bác bảo anh em trên này clone nick, thế clone nick là thế nào? bác có dám sử dụng tên thật hay nick bác đang dùng ở diễn đàn khác lên này post bài không mà bác bảo anh em ở đây clone nick. cho bác biết là anh em ở đây xài toàn nick thật đấy, nick ai người đó có việc xài, cần quái gì phải clone nick. bác thì chắc là không clone nick rồi nhỉ, nhưng bác là đồ dế nhủi, trốn chui trốn nhủi, không dám lấy nick thật mà lại chưởi anh em clone nick

tóm lại, nếu như bác nhận xét về FRV thế nào, em nghĩ bác cũng là thế ấy: rỗi hơi, tào lao, clone nick, tức tưởi như mấy mẹ hàng cá (xin nhắc bác là em chỉ xài nguyên văn của bác, chứ bác nói thế là xúc phạm những người làm ăn chân chính rồi đó, không có những người đó thì bác tìm cá ở đâu mà ăn?)

và cũng tóm thêm 1 lần nữa là anh em trên này cũng đang rất tính tình thống thoáng, bất cần, bụi bụi, chơi không cần suy nghĩ nhiều và chơi vì cái sở thích riêng của mình, xem diễn đàn này là sân chơi để giải stress sau giờ làm việc căng thẳng, và hiện đang sống rất thanh thản.

bác cứ cho cái hẹn đi, anh em FRV xin mời bác đi tập tạ để kiến tạo hòa bình

Ma đầu

Bài gửi by SiNguyen 13/04/11, 12:28 am

BànTháiSư không phải là em anh L ơi,
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by Ma đầu 13/04/11, 12:40 am

SiNguyen đã viết:BànTháiSư không phải là em anh L ơi,
tất nhiên không phải là bác, và em cũng không phải là anh L của bác

Ma đầu

Bài gửi by SiNguyen 13/04/11, 12:46 am

khổ quá đại ca, em nói với GHHK kìa chời.
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by Ma đầu 13/04/11, 12:51 am

SiNguyen đã viết:khổ quá đại ca, em nói với GHHK kìa chời.
bác í cũng chẳng phải tên L, ở đây cũng chẳng có ai tên đó, bác í tên là N

Ma đầu

Bài gửi by SiNguyen 13/04/11, 01:01 am

biết dzòy biết dzòy
lại nong nóng lên gòy

thôi cho em xin lỗi

tại em cũng từng làm công tác hoà giải anh em 2 bên bằng cd Bến Sắn, mà cuối cùng ko được, nên em sợ anh GHHK hiểu lầm em là banthaisu mà thôi

anh GHHK xem xong thì xoá dùm mấy cái bài của em trong pic này nha

cám ơn anh nhiều lắm
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by Ong chúa 13/04/11, 01:42 am

SiNguyen đã viết:biết dzòy biết dzòy
lại nong nóng lên gòy

thôi cho em xin lỗi

tại em cũng từng làm công tác hoà giải anh em 2 bên bằng cd Bến Sắn, mà cuối cùng ko được, nên em sợ anh GHHK hiểu lầm em là banthaisu mà thôi

anh GHHK xem xong thì xoá dùm mấy cái bài của em trong pic này nha

cám ơn anh nhiều lắm

Có ai lên tiếng nói Bác là bàn thái sư đâu mà bác lại lên tiếng đính chính vậy nhỉ ? Nói thật nhé bác đừng buồn , bác còn non trẻ lắm , bác cứ xem kỹ lại bài bàn thái sư đưa lên kìa ? và xem những bài trả lời , đã có ai nói bác là bàn thái sư đâu mà bác lên tiếng ? Rồi sau đó bác lại cho rằng bác L là GHHK . Đúng là đoán mò !

Ong chúa

Bài gửi by wtf? 13/04/11, 07:14 pm

Bác Bàn Thái Sư này cũng thật là rảnh ghê. Bác nói người ta mà cứ như đang miêu tả bác vậy.
Chân mình cứt lấm bê bê.
Cứ cầm bó đuối mà rê chân người

Bàn thái sư đã viết:Một điều nữa, tất cả các diễn đàn trên mạng gần như là ảo, các diễn đàn này chỉ là sân chơi để giải stress sau giờ làm việc căng thẳng nếu thấy thích thì mình chơi còn không thích thì thôi mình không chơi nữa, những chuyện gì không vui thì dẹp bỏ một bên, hướng tới cái vui đúng nghĩa thì tâm hồn mình sẽ thoải mái là sống lâu hơn, đời sẽ vui hơn.
Cứ nhắm mắt làm ngơ cho chúng nó toilet lên đầu thì đời thấy vui lắm, sống lâu lắm bác ạ

wtf?

Bài gửi by CụBáKiến 13/04/11, 08:01 pm

Thân!
Rãnh hay không là chuyện của người ta , việc gì tới bác mà bác ý kiến hay bác lại là 1 trong những thằng bên DM bị chửi xối xả mà không biết làm sao nên lấy cái nick bts kích anh em bên FR , bác thích hòa bình à chuyện đó có gì khó đâu , bác bảo BĐH bên DM ra gặp anh em nhóm G10 như lời minhcao nói hôm trước tết xem nào , bảo với 2 nghĩa giao quyền admin cho anh em khác, trả lại diễn đàncho tập thể thì lúc ấy bác mới là SỨ GIẢ HÒA BÌNH ,còn nếu bác làm không được thì tốt nhất là ngồi im đừng có phát biểu lung tung , coi chừng bác lại bị như thằng Lưu Vong và càng cua đá đấy nhá
mê moto nhưng không phải mù quáng hay hèn nhát để thằng khác nó bưng bít rồi lấy của tập thể làmcủa riêng, chứng tỏ quyền lực của 1 thằng dốt, xạo háng , không dám tiếp nhận ý kiến của anh em đóng góp , không làmđược cái quái gì mà toàn phá đám
mê moto và dám bàn cãi tất cả mọi chuyện và dám đưa thâm cung bí sử của BĐH DM lên cho mọi người thấy và hiểu là 2 chuyện khác nhau .Ok

CụBáKiến

Bài gửi by BanThaiSu 14/04/11, 04:15 am

Tôi là người đăng ký nick "Bàn Thái Sư" nhưng không hiểu vì sao hôm nay không đăng nhập được nick đó nữa, dùng chức năng quên pass trong diễn đàn vẫn không thấy có mail gửi về.

Nhưng xem ra tâm lý các bác còn nặng tính hơn thua trong cuộc sống lắm và các bác không hiểu được ý tôi muốn nói. Bây giờ nếu tôi dùng nick này để nói chuyện, để phân tích thì có lẽ các bác sẽ còn có thêm lý do để bàn tán để nói tôi clone nick này kia nên tôi sẽ không nói bằng nick này nữa, nếu nick "Bàn Thái Sư" được khôi phục(gửi lại password về mail tôi đã đăng ký nick hay gì gì đó) thì tôi sẽ cùng phân tích với các bác.

Chúc các bác cảm thấy vui vẻ hơn trong cuộc sống!

BanThaiSu

Bài gửi by Ong chúa 14/04/11, 10:32 am

BanThaiSu đã viết:Tôi là người đăng ký nick "Bàn Thái Sư" nhưng không hiểu vì sao hôm nay không đăng nhập được nick đó nữa, dùng chức năng quên pass trong diễn đàn vẫn không thấy có mail gửi về.

Nhưng xem ra tâm lý các bác còn nặng tính hơn thua trong cuộc sống lắm và các bác không hiểu được ý tôi muốn nói. Bây giờ nếu tôi dùng nick này để nói chuyện, để phân tích thì có lẽ các bác sẽ còn có thêm lý do để bàn tán để nói tôi clone nick này kia nên tôi sẽ không nói bằng nick này nữa, nếu nick "Bàn Thái Sư" được khôi phục(gửi lại password về mail tôi đã đăng ký nick hay gì gì đó) thì tôi sẽ cùng phân tích với các bác.

Đầu bài bác đã nói người ta rảnh , nhưng bác cũng nên xem lại mình có rảnh hơn không ???
Bác nói người ta tào lao , nhưng bác mới chính là đại tào lao . hehehe .
Bác nói người ta còn nặng tính hơn thua trong cuộc sống . Vậy bác xem lại mình nhé . có nặng tính hơn thua không ???
Bác biết gì mà nói người ta dẹp bỏ trang web này ????
Bác được bao nhiêu tuổi mà dám lên mặt dậy đời khuyên người khác tư tưởng này nọ ???

Anh em ở đây chỉ nói những gì có chứng cớ mà đám ĐHV hienmin của ĐM dấu diếm sự thật , lừa đảo anh em .
Nếu đám chó ĐHV hien min không làm những việc đó thì đâu có bị chửi hả bác ? Không có lửa sao có khói .
Có lẽ em nhỏ tuổi hơn bác , nhưng em khuyên ngược lại bác điều này nhé . Khi nào bác bị stress trong cuộc sống , cảm thấy bị cướp mất cái gì đó .Thay vì về nhà chửi vợ mắng con , làm mất hạnh phúc gia đình . Em khuyên bác để giữ Hạnh Phúc Gia Đình bác vô trang này chửi cái đám lừa đảo ĐHV hien min để xả stress như anh em ở đây , bảo đảm bác sẽ giữ được. Nhưng theo em hiểu có lẽ bác chưa có vợ con gì . Đúng không ???
Bác cứ bình tĩnh xem hết những bí mật mà chúng nó giấu trong cái gọi là BỘ TỔNG THAM MƯU của DM thì bác sẽ hiểu rõ vấn đề . Những bí mật này anh em sẽ từ từ đưa ra cho bàn dân thiên hạ được biết .( đưa một lần nhiều quá mất vui , hehe )
Em xin hỏi bác những vấn đề này nhé :
1.Thằng 2nghia ăn cướp trắng trợn diễn đàn của anh em làm của riêng có đáng bị chửi như vậy không ?
2. Thằng minhcao giả nhân giả nghĩa dụ dỗ con gái người ta , sau đó đưa số ĐT người đó lên nói xấu có đáng lên án không ? Vu khống trắng trợn vụ culitruong cãi nhau với Che ở Buôn Mê để kích động người khác , gây chia rẽ có đáng bị chửi không ?
3. Thằng Che khi đi tua gọi điện về báo cho minhcao sai sự thật , thì xử thế nào ? có vợ con ở nhà , mà đi mua đồ lót tặng cho một người phụ nữ để dụ dỗ người này ( tưởng người này dễ ăn lắm ) , và nhắn tin cho người này sai sự thật để kích động , nó thế nào đây ???
4. Thằng JC thì luôn ra vẻ hiếu chiến , mất dạy nhưng khi có chuyện thì nói thật vòi tụt nó mẹ vào .
5. Thằng GHBA mạo danh nhạc sĩ Đỗ Dũng thì ai cũng biết rồi , chuyên môn ăn quỵt , tráo trở như lật bàn tay . Bác nghĩ sao ?

Khi nào 5 vấn đề trên được rõ trắng đen , thì không cần bác khuyên ( mà bác cũng còn nhỏ tuổi hơn nhiêu người khác làm sao khuyên được ) thì trang này sẽ tự động biến mất .

Riêng bác em nói thật . Bác có là bàn THÁI SƯ hay gì gì đó , coi chừng bị THÁI DÚI hay THÁI GIÁM thì nguy to đấy . Không lấy được vợ thì chết ( không khéo lại phải đi Mua Tinh thì hỏng mất )

Ong chúa

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 14/04/11, 02:04 pm

thì anh có nói BTS là em đâu , mà anh thì em cũng quá biết tánh anh mà , hôm nào rảnh anh em mình đi làm vài chai bia cho vui vẻ.
Em cũng nhạy bén ghê đó SN ,mới đọc bài của ongchua mà đã biết là ai rồi , khâm phục em đó .

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 14/04/11, 02:18 pm

BanThaiSu đã viết:Tôi là người đăng ký nick "Bàn Thái Sư" nhưng không hiểu vì sao hôm nay không đăng nhập được nick đó nữa, dùng chức năng quên pass trong diễn đàn vẫn không thấy có mail gửi về.

Bác vào không được thì sao bác viết bài vậy bác , ở FR không có chuyện banned hay thay đổi gì đâu bác , bác cứ thử lại xem sao nhá
Em là admin ,chưa thay đổi thông tin của bác bao giờ cả . Bác cứ bình tĩnh , ở đây là chỗ nói chuyện thoải mái,vui chơi , giảm stress , nói thẳng nói thật bác đừng ngại , cuộc sống này hơn nhau là ở ngoài đời chứ hơn thua gì trên đây hả bác ......cứ vui chơi thoải mái đi bác

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by thàn nhiên 15/04/11, 12:37 am

bác bànthaisu nói nhiều chi bọn sói này,sắp có chỗ mới an toàn rồi bỏ đi bác

thàn nhiên

Bài gửi by wtf? 15/04/11, 08:51 am

thàn nhiên đã viết:bác bànthaisu nói nhiều chi bọn sói này,sắp có chỗ mới an toàn rồi bỏ đi bác
Tưởng là cao đẹp lắm, hóa ra cũng thích đi bêu riếu người khác nhỉ. Sói với cọp gì ở đây vậy bác?
Đề nghị bác ongmay (thàn nhiên) giữ vững lập trường. Mấy bài viết trước nói giọng bề trên vậy, nhã nhặn lịch sự vậy, mà sao mấy bài sau này nói chuyện cà chớn vậy?

wtf?

Bài gửi by Ma đầu 15/04/11, 04:08 pm

1. ongmay tự nhận mình đang bị FRV chửi, tức là nằm trong danh sách 2nghia - minhcao - Che - JCloveart - Giang hồ bạc áo
2. ongmay tự nhận mình nằm trong bđh của dm --> loại tên GHBA ra
3. ongmay gọi SN bằng em, xưng anh --> loại tên Che và JC ra

==> ongmay chỉ còn là 1 trong 2nghia hoặc minhcao

4. thêm giọng văn của ongmay được nhiều người nhận biết
5. email ongmay dùng để đăng ký thành viên liên quan đến tên 1 người có dính dáng đến 1 trong 2 người trên

==> vậy thì mọi người đều biết ongmay là ai.

mọi việc lồ lộ ra như vậy, ongmay sao không dám dùng ngay tên thật mà post bài, lại đi dùng tên giả. vậy thì làm sao có tư cách để chửi mắng người khác là dùng tên giả hả bác ongmay? cuối cùng mọi người nên gọi bác là Lưu vong, hay Ổng Mầy, Ổng Mây hay là tên gì khác?

muốn rao giảng, dạy dỗ người khác về đạo đức thì trước tiên đạo đức mình phải tốt cái đã

Ma đầu

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 15/04/11, 04:12 pm

thàn nhiên đã viết:bác bànthaisu nói nhiều chi bọn sói này,sắp có chỗ mới an toàn rồi bỏ đi bác
vậy thàn nhiên là gì ? Thú rừng chay hoang, hay thú xổng chuồng còn không là HEO , sở thú đang treo giá mất thú kìa ,thàn nhiên lo mà chạy trốn đi không thôi bị lôi đầu về nhốt lại đấy

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by BanThaiSu 18/04/11, 03:36 pm

Tôi đã dùng chức năng quên pass mấy lần cho nick "Bàn Thái Sư" (Bàn Thái sư có dấu tiếng việt còn nick Banthaisu này thì không có dấu) nhưng vẫn không có mail gửi về và pass của tôi là số chứ không phải chữ nên ko bị ảnh hưởng của soft gõ tiếng Việt, mới đây bác có yêu cầu tôi PM cho bác pass để bác reset lại Pass cho tôi nhưng tôi thấy không thích hợp ở diễn đàn này nên bác có thể xóa vĩnh viễn 2 nick Bàn Thái sư và banthaisu giúp tôi. Các bác có thể thử bằng cách dùng chức năng quên pass xem có mail gửi về cho mình ko nhé! Và Admin có thể vào email của 4rum trong mục hộp thư đã gửi kiểm tra xem có thư gửi đến email của tôi hay không.

Mạn bàn với bác đôi điều về bài viết của tôi và về cuộc sống.
Tôi đã từng gặp một số bác trên 4rum này và tôi thấy ngoài đời chơi khá vui nhưng các bác lập hẳn 1 trang web để chưởi nhau thì có đáng không? Các bác bỏ ra 1 người 10$ để tạo 1 sân chơi và rồi không bằng mặt bằng lòng với nhau nên tách thành 2 nhóm rồi chưởi nhau, bên này nói xấu bên kia, bên kia chưởi bên này, chưởi qua chưởi lại thì các bác thấy có giống con nít không? Hầu như toàn bộ các bác trên này đều là đàn ông và đã trên độ tuổi trưởng thành thậm chí có những người đã lên chức ông rồi thì hãy cư xử như những người đàn ông thật sự chứ đừng thế, khi tức thì chưởi nhau loạn xạ cả lên giống như mấy mẹ hàng chợ.

Các bác bảo 2nghia, Minhcao gạt các bác, lừa các bác???
Thứ nhất, xét về tình nếu thật sự có chuyện này xảy ra thì sao các bác không thấy rằng mình may mắn chỉ mất có 10$ mà biết được lòng dạ và bản chất của một con người.
Thứ hai, xét về lý thì hầu như các bác thua rồi, các bác bảo diễn đàn Dulichmoto.com là của chung thì bằng chứng đâu? Ai đứng tên hợp đồng thuê host và Domain?(Tôi lặp lại, cái này chỉ xét về lý) nếu đi kiện mà ko có chứng cớ thì coi như thua chắc. Còn nếu các bác có bằng chứng, có đứng tên hợp đồng thì cứ liên hệ với nhà cung cấp tạm ngưng cung cấp dịch vị hoặc vô Host, Domain hủy nó đi
Thứ ba, Diễn đàn này được lập ra do một nhóm người, mà nhóm người đó không thích nhóm kia nên hùa nhau chưởi họ mà chưởi có để lại bằng chứng chứ không phải như lời nói gió bay. Cái này có thể liệt vào tội lăng mạ người khác, các bác có thể tự tin rằng cái host của mình nằm ở nước ngoài, Domain nằm ở nước ngoài thì không kiện được ah? xin lỗi nhé, nếu cần thì không khó để gặp được người mang nick này trên 4rum này.

Những gì tôi viết ra đây cũng như những gì tôi viết trong bài đầu tiên bằng nick “Bàn Thái Sư” không nhằm vào riêng một ai hết, tôi cũng không đứng về phía nào, không bênh vực bên này hay nói xấu bên kia và ngược lại, còn các bác hãy tự nhìn lại mình đi, từ 1 cái nick của người ta hay từ những câu nói của người mà các bác không thích thì các bác cũng tự nghĩ tự chế rồi lái tới lái lui thành những ý nghĩa dơ bẩn thậm chí đi ngược lại với tiêu chí mà các bác đã thông báo trên chính trang web của mình hay từ một bài viết nghiêm túc của Synguyen các bác cũng vào đó mà chưởi được. Slogan của trang web là “Nơi thảo luận các vấn đề bị ngăn cản trên dulichmoto.com” nhưng vô xem toàn thấy các bác tập trung chưởi một vài người mà các bác không thích, chưởi để thõa mãn cái tôi của mình thậm chí đi ngược lại với qui định của diễn đàn (mà cái qui định này còn viết sai lỗi chính tả nữa)
Trích điều 1 qui định của diễn đàn đã viết: “1/ Các thành viên tham gia diễn đàn này không được gửi bài viết có các nội dung sau:
* Vi phạm thuần phong mỹ tục (thí dụ: biêu xấu, vu khống, đồi truỵ, dùng từ thô tục...)
* An ninh - Chính trị - Quân sự.
* Vi phạm pháp luật hay hướng dẫn người khác vi phạm (thí dụ: hướng dẫn làm hacker, cracker, bomb mail...)”

Một lần nữa tôi khuyên các bác hãy để tư tưởng mình thoải mái hơn, tìm vui bằng những chuyến đi, những cuộc trò chuyện vui vẻ bên những người bạn cùng chung sở thích, những người bạn “được chọn” hay những sáng tạo mới cho chiếc xe yêu quý của mình chứ đừng tìm vui bằng cách chưởi người khác (như có một bác đã từng nói trong topic trước). Tôi không nói các bác dẹp bỏ diễn đàn này mà hãy biến nó thành nơi tếu táo nhưng lời bác Synguyen đã từng nói.

Chúc các bác cảm thấy thoải mái hơn trong cuộc sống!

BanThaiSu

Bài gửi by wtf? 18/04/11, 03:58 pm

BanThaiSu đã viết:
Trích điều 1 qui định của diễn đàn đã viết: “1/ Các thành viên tham gia diễn đàn này không được gửi bài viết có các nội dung sau:
* Vi phạm thuần phong mỹ tục (thí dụ: biêu xấu, vu khống, đồi truỵ, dùng từ thô tục...)
* Vi phạm pháp luật hay hướng dẫn người khác vi phạm (thí dụ: hướng dẫn làm hacker, cracker, bomb mail...)”

Bác BanThaisu nhặt ở đâu ra cái Quy Định của diễn đàn vậy?
Kính gửi toàn thể thành viên FRV, kính gửi admin FRV. Đây là Terms of service của FRV:

Responsibility of contents

You acknowledge and convene that any information, code, data, text, software, music, sound, photograph, picture, graphics, video, chat, messages, feature, or any other content, if transmitted publicly or in private, are the only responsibility of the person from whom the content comes from.. This means that you are, and in any case, entirely responsible of any content that you upload/download, post, send by e-mail or transmitted by any other way, than via the services. In none circumstance, Forumvi.com will be held responsible in any way or any content from a user or from a third-party, including but not limited, for any mistake or omission in these contents, or for any loss or damage of this kind, by the fact of the use of these contents noticed and, sent by e-mail or transmitted in any way via the services.

Nội dung bất hợp pháp được liệt kê ở đây:
Illicit contents

Forums that does welcome or promote warez, piracy, hacking, cracking, spamming, attacks against networks or servers, pornography, racial hatred, crimes against humanity, inappropriate activities on the servers, or any other actions which violate any applicable laws, aren't allowed. Any forum which contains texts, links, pictures, animations, videos or any other content recognized as illegal will be deleted without notice or warning. Forumvi.com reserves the right to delete any accounts or forums considered like not conform to the rules quoted here or specified in Forumvi.com or in the international website rules according to the international internet law. Any illegal content or act can or would be reported to the concerned services and prosecuted.

http://www.forumvi.com/vi/create-forum/terms-of-service.htm

" Forumvi.com reserves the right to delete any accounts or forums considered like not conform to the rules quoted here or specified in Forumvi.com or in the international website rules according to the international internet law."

"Forumvi.com có quyền xóa bất cứ tài khoản hoặc các diễn đàn coi như không phù hợp với các quy tắc trích dẫn ở đây hoặc quy định trong Forumvi.com hoặc trong các quy tắc trang web quốc tế theo quy định của pháp luật internet quốc tế"

Tôi ủng hộ việc BQT DM đâm đơn kiện các thành viên quá khích đã dùng những lời lẽ thô tục để lăng mạ BQT DM theo luật internet Quốc tế.

wtf?

Bài gửi by xe ôm 18/04/11, 04:15 pm

Tôi ủng hộ việc BQT DM đâm đơn kiện các thành viên quá khích đã dùng những lời lẽ thô tục để lăng mạ BQT DM theo luật internet Quốc tế.[/quote]

Laughing Laughing Laughing

xe ôm

Bài gửi by Ma đầu 18/04/11, 04:21 pm

cái nhà bác này, đã nói là ở đây không có vụ ban hay xóa nick mà bác cứ vào gài độ xóa nick bác mãi thế, bác tính âm mưu dụ anh em đi vào con đường của bên kia cho bác có cớ chửi sao?

cám ơn lời khuyên của bác, anh em ở đây đang rất ư là thoải mái nồi cơm cháy, và cũng chẳng có ý định kiện cáo gì bác ạ. còn nếu có ai muốn kiện cáo gì bên này thì xin cứ việc, em không cản trở gì đâu.

bác nói anh em đang xúc phạm người khác, nhưng bản thân bác cũng vậy thôi, nếu không có mấy "mẹ hàng chợ" thì ai cung cấp nguồn hàng cho bác sống, thế mà bác còn gọi họ 1 cách khinh miệt vậy thì nói chi tới cách bác sẽ đối xử với người khác.

còn cái vụ bác nói là đã gặp anh em FRV ngoài đời, em nghĩ chắc bác lại đoán mò nữa rồi, y như mấy chú maocinh, 2kẹo ngồi đoán mò, tưởng tượng này nọ để đối xử bần tiện với anh em như vậy. đúng là không khó để gặp được anh em trên này, nhưng những người kia có dám gặp hay không? còn bác thì chắc gì đã gặp đúng người

à, hình như đây cũng không phải lần đầu bác nói không vào đây, không post bài nữa, vậy sao bài mới của bác lại xuất hiện nữa vậy hả bác? bác cũng rảnh thiệt nghen.

Ma đầu

Bài gửi by BanThaiSu 18/04/11, 04:23 pm

wtf? đã viết:
BanThaiSu đã viết:

Kính gửi toàn thể thành viên FRV, kính gửi admin FRV. Đây là Terms of service của FRV:

.
Các bác rãnh quá hén! Untitled

BanThaiSu

Bài gửi by xe ôm 18/04/11, 04:29 pm

BanThaiSu đã viết:
wtf? đã viết:
BanThaiSu đã viết:

.
Các bác rãnh quá hén! Untitled

Vậy là Bác có lý do , có chứng cứ để kiện rồi đấy . Bác có cần tiền để tạm ứng ÁN PHÍ không ? Em sẽ nhờ 2 kẹo đăng lên DM vận động ( chứ em biết chắc 2 kẹo không bỏ ra xu teng nào đâu ) .

xe ôm

Bài gửi by xe ôm 18/04/11, 04:50 pm

Những gì tôi viết ra đây cũng như những gì tôi viết trong bài đầu tiên bằng nick “Bàn Thái Sư” không nhằm vào riêng một ai hết, tôi cũng không đứng về phía nào, không bênh vực bên này hay nói xấu
Một lần nữa tôi khuyên các bác hãy để tư tưởng mình thoải mái hơn, tìm vui bằng những chuyến đi, những cuộc trò chuyện vui vẻ bên những người bạn cùng chung sở thích, những người bạn “được chọn” hay những sáng tạo mới cho chiếc xe yêu quý của mình chứ đừng tìm vui bằng cách chưởi người khác (như có một bác đã từng nói trong topic trước). Tôi không nói các bác dẹp bỏ diễn đàn này mà hãy biến nó thành nơi tếu táo nhưng lời bác Synguyen đã từng nói.

[/quote]

]b]Trong bài viết của Synguyen có một câu nói : Công nhận các Bác càng chửi càng thấy đúng . Bác có đọc được không ? . Vậy là Anh Em ở đây không sai Bác nhé ?

xe ôm

Bài gửi by Viễn Xứ 18/04/11, 05:49 pm

BanThaiSu đã viết:Tôi đã dùng chức năng quên pass mấy lần cho nick "Bàn Thái Sư" (Bàn Thái sư có dấu tiếng việt còn nick Banthaisu này thì không có dấu) nhưng vẫn không có mail gửi về và pass của tôi là số chứ không phải chữ nên ko bị ảnh hưởng của soft gõ tiếng Việt, mới đây bác có yêu cầu tôi PM cho bác pass để bác reset lại Pass cho tôi nhưng tôi thấy không thích hợp ở diễn đàn này nên bác có thể xóa vĩnh viễn 2 nick Bàn Thái sư và banthaisu giúp tôi. Các bác có thể thử bằng cách dùng chức năng quên pass xem có mail gửi về cho mình ko nhé! Và Admin có thể vào email của 4rum trong mục hộp thư đã gửi kiểm tra xem có thư gửi đến email của tôi hay không.

Tôi đã từng gặp một số bác trên 4rum này và tôi thấy ngoài đời chơi khá vui nhưng các bác lập hẳn 1 trang web để chưởi nhau thì có đáng không? Các bác bỏ ra 1 người 10$ để tạo 1 sân chơi và rồi không bằng mặt bằng lòng với nhau nên tách thành 2 nhóm rồi chưởi nhau, bên này nói xấu bên kia, bên kia chưởi bên này, chưởi qua chưởi lại thì các bác thấy có giống con nít không? Hầu như toàn bộ các bác trên này đều là đàn ông và đã trên độ tuổi trưởng thành thậm chí có những người đã lên chức ông rồi thì hãy cư xử như những người đàn ông thật sự chứ đừng thế, khi tức thì chưởi nhau loạn xạ cả lên giống như mấy mẹ hàng chợ.

Thứ nhất, xét về tình nếu thật sự có chuyện này xảy ra thì sao các bác không thấy rằng mình may mắn chỉ mất có 10$ mà biết được lòng dạ và bản chất của một con người.
Thứ hai, xét về lý thì hầu như các bác thua rồi, các bác bảo diễn đàn Dulichmoto.com là của chung thì bằng chứng đâu? Ai đứng tên hợp đồng thuê host và Domain?(Tôi lặp lại, cái này chỉ xét về lý) nếu đi kiện mà ko có chứng cớ thì coi như thua chắc. Còn nếu các bác có bằng chứng, có đứng tên hợp đồng thì cứ liên hệ với nhà cung cấp tạm ngưng cung cấp dịch vị hoặc vô Host, Domain hủy nó đi
Thứ ba, Diễn đàn này được lập ra do một nhóm người, mà nhóm người đó không thích nhóm kia nên hùa nhau chưởi họ mà chưởi có để lại bằng chứng chứ không phải như lời nói gió bay. Cái này có thể liệt vào tội lăng mạ người khác, các bác có thể tự tin rằng cái host của mình nằm ở nước ngoài, Domain nằm ở nước ngoài thì không kiện được ah? xin lỗi nhé, nếu cần thì không khó để gặp được người mang nick này trên 4rum này.

Những gì tôi viết ra đây cũng như những gì tôi viết trong bài đầu tiên bằng nick “Bàn Thái Sư” không nhằm vào riêng một ai hết, tôi cũng không đứng về phía nào, không bênh vực bên này hay nói xấu bên kia và ngược lại, còn các bác hãy tự nhìn lại mình đi, từ 1 cái nick của người ta hay từ những câu nói của người mà các bác không thích thì các bác cũng tự nghĩ tự chế rồi lái tới lái lui thành những ý nghĩa dơ bẩn thậm chí đi ngược lại với tiêu chí mà các bác đã thông báo trên chính trang web của mình hay từ một bài viết nghiêm túc của Synguyen các bác cũng vào đó mà chưởi được. Slogan của trang web là “Nơi thảo luận các vấn đề bị ngăn cản trên dulichmoto.com” nhưng vô xem toàn thấy các bác tập trung chưởi một vài người mà các bác không thích, chưởi để thõa mãn cái tôi của mình thậm chí đi ngược lại với qui định của diễn đàn (mà cái qui định này còn viết sai lỗi chính tả nữa)

Bác banthaisu này ! em hỏi thật lòng bác nhé , bác bảo là đã gặp anh em FRV này ngoài đời rồi vậy bác có thể đoán được nick nào là của ai không vậy bác , vì bản thân em vào FRV chơi ,viết bài thế nhưng có ai già đến mức lên chức Ông đâu nào ? già nhất là bác Giang ho_hiepkhach cũng chỉ mới có 40 tuổi ,cưới vợ được có 2 năm , con đầu lòng mới được có 6 tháng tuổi ,làm sao mà lên chức Ông được nhỉ, chắc bác Giangho_hiepkhach có thêm bà nào từ năm lên 10 , giờ mới có thể có cháu gọi bằng Ông ,
bác Ma Đầu thì mới có 32 tuổi , làm việc ở Hà Nội làm sao mà bác banthaisu gặp được hay thế , làm ơn chỉ cho em vài chiêu làm thuốc
còn chuyện cùa 2nghĩa, minhcao ăn cướp diễn đàn của tập thể , em xin hỏi bác ngay từ đầu bác có tham gia vào nhóm thành lập không ? bác có biết lý do tại sao mà có cái dulichmoto.com không ? Nếu bác có vào thì em nghĩ không cần giải thích cho bác vì chắc chắn bác đã biết nhưng bây giờ 1 là bác CHẬM HIỂU, 2 là bác cũng như minhcao, 2 nghĩa, hoặc giả dụ bác cũng là 1 trong cái đám đhv kia thì sao ? Bác nói là bác đứng ngoài cuộc em cũng hy vọng như thế và nếu ngoài cuộc thì theo em thấy bác không nên vào đây viết bài hay nói gì nữa bác ạ, sân chơi này không thích hợp với bác đâu , em mong rằng bài này của bác là bài cuối cùng nhá
Còn nếu như bác mới tham gia hay là bác chỉ nghe bên phía 2nghĩa, minhcao và nhóm DM nói lại thì em đề nghị bác cứ bình tĩnh vào xem hết những gì mà minhcao, 2 nghĩa viết trong cái BTTM bí mật nhá bác , nếu như đó là những người quản trị đàng hoàng , quang minh thì tại sao lại xóa bài, ban nick , xóa nick những anh em góp ý 1 cách chân tình BÁC GIẢI THÍCH HỘ EM NHÉ
còn bác nói đi kiện thì em xin mời nếu như 2nghĩa, minhcao thích , em sẵn sàng vác chiếu đi hầu , chỉ sợ tiếc của nên không dám vác đơn đi kiện mà thôi , nhưng bác cứ yên tâm đi cái DM cũng gần hết hạn rồi , không có hoạt động lâu nữa đâu , vì nó thối lắm bác ạ , để lại thì người ta search google thì biết hết bản chất của 2nghĩa, minhcao thì làm sao làm ăn hả bác
Còn bác nói chửi 1 vài người không thích , sao bác không tự hỏi vì sao bị chửi, cái gì cũng phải có nguyên nhân bác ạ , ở đời này không có lửa thì không bao giờ có khói , mà đâu phải chỉ 1 FRV này đả kích 2nghĩa, minhcao nếu bác đã từng tham gia chơi các diễn đàn thì chắc không lạ gì chuyện minhcao, 2 nghĩa, còn nếu bác áy náy , thương hại ,tội nghiệp 2 đứa náy bị chửi ghê quá em mời bác vào MV để xem thêm thông tin nhá
thông tin có từ vài năm trước chứ không phải mới đây đâu bác
chân thành cám ơn bác đã góp ý
No see you again

Được sửa bởi Viễn Xứ ngày 18/04/11, 10:47 pm; sửa lần 1.

Viễn Xứ

Bài gửi by Viễn Xứ 18/04/11, 06:07 pm

BanThaiSu đã viết:Tôi đã dùng chức năng quên pass mấy lần cho nick "Bàn Thái Sư" (Bàn Thái sư có dấu tiếng việt còn nick Banthaisu này thì không có dấu) nhưng vẫn không có mail gửi về và pass của tôi là số chứ không phải chữ nên ko bị ảnh hưởng của soft gõ tiếng Việt, mới đây bác có yêu cầu tôi PM cho bác pass để bác reset lại Pass cho tôi nhưng tôi thấy không thích hợp ở diễn đàn này nên bác có thể xóa vĩnh viễn 2 nick Bàn Thái sư và banthaisu giúp tôi. Các bác có thể thử bằng cách dùng chức năng quên pass xem có mail gửi về cho mình ko nhé! Và Admin có thể vào email của 4rum trong mục hộp thư đã gửi kiểm tra xem có thư gửi đến email của tôi hay không.

Oh hay nhỉ bác BanThaiSu nói là không vào nữa mà sao em thấy bác hay online thế ??????????
Bác hãy để tư tưởng thoải mái hơn đi Một lần nữa tôi khuyên các bác hãy để tư tưởng mình thoải mái hơn, tìm
vui bằng những chuyến đi, những cuộc trò chuyện vui vẻ bên những người
bạn cùng chung sở thích.
Ở FRV này bác không thích hợp đâu

Viễn Xứ

Bài gửi by luchodien 23/04/11, 12:13 am

Giangho_hiepkhach đã viết:
thì anh có nói BTS là em đâu , mà anh thì em cũng quá biết tánh anh mà , hôm nào rảnh anh em mình đi làm vài chai bia cho vui vẻ.
Em cũng nhạy bén ghê đó SN ,mới đọc bài của ongchua mà đã biết là ai rồi , khâm phục em đó .
tụi bây khen nhau kết hợp có tính toán.thằng Lâm hay thằng Lân hả?tao nói theo lời thằng si nguyễn đó nhé.Tụi bây làm gì được tao nào?hớ hớ hớ hắt xì..đồ chó nhắc tao chi hoài vậy

luchodien

Bài gửi by Ong chúa 23/04/11, 10:41 am

luchodien đã viết:
tụi bây khen nhau kết hợp có tính toán.thằng Lâm hay thằng Lân hả?tao nói theo lời thằng si nguyễn đó nhé.Tụi bây làm gì được tao nào?hớ hớ hớ hắt xì..đồ chó nhắc tao chi hoài vậy

Nếu là Lâm thì sao ? và nếu là Lân thì sao ? Có dám gặp 2 người này không mới là quan trọng . Lâm và Lân không muốn lên tiếng những việc xấu xa của chúng mày trong việc phá hoại những việc làm mang tính nhân bản của Synguyen . Đúng là lũ chó điên .

Ong chúa

Bài gửi by Viễn Xứ 23/04/11, 11:14 am

luchodien đã viết:
Nói ra những lời này thì đủ biết mày là thằng MẤT DẠY , cũng may cho mày là admin không phải anh Lâm hay anh Lân , nhưng mày nói mà có dám gặp mặt 2 anh này hay không hả thằng MẤT DẠY
Nếu mày thích nói chuyện MẤT DẠY đụng chạm những người không liên can thì mày hãy nghe những lời tao chửi đây
MÀY ĐÃ TỰ NHẬN LÀ THẰNG JCLOVEART ĐÚNG CHƯA , Ở ĐÂY TAO CHỬI CHÓ MẮNG MÈO MÀ MÀY LÊN TIẾNG NHẬN LÀ MÀY RỒI NÊN MÀY MỚI HẮT XÌ
MÀY ĐÚNG LÀ THẰNG NGU MẮC BẪY CỦA TỤI TAO MÀ KHÔNG BIẾT
GIỜ THÌ LÒI CÁI MẶT CHÓ , MẤT DẠY , CÁI THỨ CON HOANG KHÔNG CÓ CHA MẸ DẠY DỖ NÊN ĂN NÓI NHƯ THẰNG KHỐN NẠN , QUÂN ĐẦU ĐƯỜNG XÓ CHỢ , CHỈ BIẾT HÁ MIỆNG ĐỚP CỨC MÀ KHÔNG BIẾT NHÂN NGHĨA Ở ĐỜI
SN LÀM GÌ MÀY MÀ MÀY CHỬI CON NGƯỜI TA KHÔNG TIẾC LỜI, NGƯỜI BỊNH PHONG CÓ ĐỤNG CHẠM TỜI MỒ MẢ , TỔ TIÊN ÔNG BÀ , DÒNG HỌ NHÀ MÀY CHƯA MÀ MÀY NÓI NGƯỜI TA ĂN CỨC
MÀY CŨNG CÓ CON ĐẤY NHÁ , CÁI THỨ ĂN NOÍ VÔ NHÂN TÍNH NHƯ MÀY THÌ BAO NHIÊU HẬU QUẢ SẼ DỒN HẾT VÀO CON MÀY
FRV TAO CHỬI THẾ AI MƯỢN MÀY VÀO COI MÀ MÀY TỨC
MÀY CÓ NGON THÌ HẸN GẶP MẶT ĐI, TAO CHO MÀY CHỌN ĐỊA ĐIỂM , NGÀY GIỜ , MÀY THÍCH Ở ĐÂU TAO SẼ TỚI ĐÓ GẶP MÀY , BẤT CỨ CHỖ NÀO TAO CŨNG TỚI
TAO KHÔNG ĐẬP VỠ CÁI MẶT MÀY RA THÌ KHÔNG PHẢI LÀ TAO

TAO CẢNH CÁO MÀY KHÔNG LÔI NHỮNG NGƯỜI KHÔNG LIÊN QUAN VÀO ĐÂY ,CÒN 1 LẦN NỮA ĐỪNG TRÁCH TAO CẠN TÀU VỚI MÀY

Viễn Xứ

Bài gửi by SiNguyen 23/04/11, 12:02 pm

sorry các anh, lỗi này do em tài lanh, làm cho anh em suy diễn nghi ngờ nhau lung tung... Mad hic
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by JCChương 23/04/11, 12:10 pm

SiNguyen đã viết:sorry các anh, lỗi này do em tài lanh, làm cho anh em suy diễn nghi ngờ nhau lung tung... Mad hic
Em có quyền suy đoán , cho dù người admin trên diễn đàn này là ai cũng vậy , không phải Bác Lâm, Bác Lân , Bác Quý, Bác Vũ hay Bác Arox nhưng ở đây là cách ăn nói mất dạy của thằng JCLoveart thằng này từ xưa tời giờ,từ MV qua tới DM và bây giờ là FRV vẫn như 1 con ngựa chứng , háo thắng lúc nào cũng HỒ ĐỒ , HƠN THUA , THÍCH CHỨNG TỎ .....ok , thích thì chìu , cho địa điểm , ngày giờ , sẽ ra gặp mặt mà không phải 1 người đâu rất là nhiều người MUỐN ĐẬP VÀO MẶT NÓ , không ai thèm đánh hội đồng , từng người 1 sẽ đập cho nó chừa cái tội BỐ LÁO , MẤT DẠY , ĂN NÓI KHỐN NẠN đó đi

JCChương

Bài gửi by Lê Minh Lùn 23/04/11, 07:23 pm

luchodien đã viết:
Ở đây không có thằng nào để mày gọi mà chỉ có THẰNG CHA CỦA MÀY THÔI
Em xin lỗi các bác vì không quản và dạy dỗ được thằng con mất dạy này , các bác tha cho em , nguyên nhân cũng vì nó là cái thứ con sanh ra ngoài ý muốn nên bản chất nó là thằng HOANG ĐÀNG , cha mẹ dạy mãi không được suốt ngày đi đàng đúm với mấy thằng mất dạy, cô hồn . Thời gian trước nó như CON NGỰA ĐIÊN bây giờ lại thành CON CHÓ ĐIÊN .Em đọc mấy lời các bác dạy dỗ và chửi mắng nó trên FRV thì em thấy quá CHÍ LÍ , nó hư hỏng cũng 1 phần là theo học và ảnh hưởng bản chất của thằng thầy MaoCinh , 2Kẹo , Che, GHBA
Thôi thì các bác bỏ quá cho em ,số vợ chồng em bạc phận SANH RA THẰNG CON KHÔNG CÓ TÍNH NGƯỜI

Lê Minh Lùn

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content