Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thành kính phân ưu

xe bắt chó
chặt đầu chó
wtf??
7 posters

Go down

Thành kính phân ưu Empty Thành kính phân ưu

Bài gửi by wtf?? 06/05/11, 04:51 pm

Sắp có án mạng; một nghệ sỹ chuẩn bị lìa trần. Tay đàn tay súng quả thật cao thâm.

Lỡ mang tiếng thầy bói rồi thì hôm nay gieo thử 01 quẻ.
Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Sắp có án mạng trên đàn
Một anh nghệ sỹ lên bàn chuối hương
Để lại bao nỗi tiếc thương
Tay đàn tay súng chẳng vương chút tình?

Được sửa bởi wtf?? ngày 06/05/11, 05:00 pm; sửa lần 1.

wtf??

Thành kính phân ưu Empty Re: Thành kính phân ưu

Bài gửi by chặt đầu chó 07/05/11, 09:12 am

Em có nói là biết chính xác lớn hay nhỏ tuổi hơn em em cũng đánh. Anh em xác định chính xác anh Đỗ Dũng chưa? Nhậu nhiều lần em biết, cỡ đó em cho vài đạp là nằm bẹp dẹp lép

chặt đầu chó

Bài gửi by xe bắt chó 07/05/11, 09:25 am

chặt đầu chó đã viết:Em có nói là biết chính xác lớn hay nhỏ tuổi hơn em em cũng đánh. Anh em xác định chính xác anh Đỗ Dũng chưa? Nhậu nhiều lần em biết, cỡ đó em cho vài đạp là nằm bẹp dẹp lép

Đừng nóng vội, khi nào Amind đưa rõ bằng chứng cụ thể , tâm phục khẩu phuc, có đập cũng không ai can.

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by wtf?? 07/05/11, 09:33 am

chặt đầu chó đã viết:Em có nói là biết chính xác lớn hay nhỏ tuổi hơn em em cũng đánh. Anh em xác định chính xác anh Đỗ Dũng chưa? Nhậu nhiều lần em biết, cỡ đó em cho vài đạp là nằm bẹp dẹp lép
Ai za, cái bạn này thiệt là hung dữ quá đi. Đừng manh động kẻo ân hận đó nha. Để tôi gieo cho bạn một quẻ.

**
Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Bên trời góc bể bơ vơ,
Tội tình gột rửa bao giờ cho phai.
Xót người gảy phím hôm mai,
Quạt nồng ấp lạnh những ai đó giờ?

wtf??

Bài gửi by wtf?? 07/05/11, 10:18 am

TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM đã viết:
Muốn thì chiến đã viết:
luchodien đã viết:Đụ má tụi bây ngon xuống đây,tao đập cho khỏi về thành phố,ngon

Bác có ngon thì chạy về Đất Đỏ - Quê hương của Chị Sáu nè. Em sẽ tiếp bác đến nơi đến chốn luôn. Từ Phú Mỹ xuống Đất Đỏ chắc cũng không xa đâu Bác hén!
luchodien xác định tay đàn tay súng là Đỗ Dũng , thì anh em mình cứ nhè ĐD mà đập , tụi nó tự tố cáo nhau mà
Kế "mượn dao giết người" đây mà. Bác TBDTSC là người bị trúng kế hay vào đây để tung hứng vậy?

Một người vào mập mập mờ mờ để lộ ra "Tôi là Đỗ Dũng"
Một người vào "một anh Dũng, hai anh Dũng; anh Dũng ơi xử lí tụi nó đi"
Người kia trả nhời "ừ anh sẽ xử lí từng thằng một".
Một người khác (*) vào kích động là "chúng nó tự tố cáo nhau kìa, đập Đỗ Dũng đi"
Những người khác reo hò "đập Đỗ Dũng đi đập Đỗ Dũng đi"

(*) Người này đứng trong đám đông, lúc vỗ tay lúc reo hò, thế là mọi người vỗ tay theo, các bác xem game-show trên ti-vi sẽ rõ. Còn trong một cuộc biểu tình thì đây là nhân tố kích động bạo lực. Đây là trò chính trị khá mới của khoảng chục năm gần đây, nhưng trong thương trường thì đây là trò có từ thời cổ đại.

Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Sắp có án mạng trên đàn

wtf??

Bài gửi by thuyquanlucchien 07/05/11, 10:25 am

wtf?? có thể nói gì, bàn gì, làm gì đến những nhân vật không rõ đầu đuôi, nhưng riêng nếu ảnh huởng đến nhạc sỹ tôi hòan tòan không đồng ý và thật sự thất vọng về bác, bác không biết rằng sự ảnh hưởng của anh rất lớn ở nơi xã hội, là con nguời lãng mạn làm bao ngùơi con gái mê say, là ngừơi anh vì đàn em đã dạy bảo một cách tận tình,... sao bác có thể ra những quẻ đóan hồ đồ, xuyên tạc về một con ngừơi như thế??

thuyquanlucchien

Bài gửi by TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM 07/05/11, 10:33 am

wtf?? đã viết:
TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM đã viết:
Muốn thì chiến đã viết:
luchodien đã viết:Đụ má tụi bây ngon xuống đây,tao đập cho khỏi về thành phố,ngon

Bác có ngon thì chạy về Đất Đỏ - Quê hương của Chị Sáu nè. Em sẽ tiếp bác đến nơi đến chốn luôn. Từ Phú Mỹ xuống Đất Đỏ chắc cũng không xa đâu Bác hén!
luchodien xác định tay đàn tay súng là Đỗ Dũng , thì anh em mình cứ nhè ĐD mà đập , tụi nó tự tố cáo nhau mà
Kế "mượn dao giết người" đây mà. Bác TBDTSC là người bị trúng kế hay vào đây để tung hứng vậy? thằng nào nó thích Tung Hỏa Mù thì mình chơi theo kiêỉ Hỏa Mù , lo gì bác

Một người vào mập mập mờ mờ để lộ ra "Tôi là Đỗ Dũng" nếu là ĐD thật thì thằng đó nhát gan lắm , không dám mập mờ để lộ thông tin đâu bác ơi . em biết thằng Giả Điên này mà . hôm nào bác đi Mua Tôn Hoa Sen với em không ? ở Phú Mỹ
Một người vào "một anh Dũng, hai anh Dũng; anh Dũng ơi xử lí tụi nó đi" ĐM có mấy thằng tên Dũng mà bác , thằng ở gò vấp , thằng ở thủ đức ...vv...vvv
Người kia trả nhời "ừ anh sẽ xử lí từng thằng một". Ừ thì nó thích mình cứ chìu , chìu tới bến thích đập thì đập em cũng đang ngứa tay , ngứa chân
Một người khác (*) vào kích động là "chúng nó tự tố cáo nhau kìa, đập Đỗ Dũng đi" ĐD bị đập không phải là Oan cũng có phần CHIA SẺ ĐAU KHỔ với anh em ĐM chứ bác , bao nhiêu thằng bị đập 1 mình ĐD không bị đập thì tụi nó lôi ĐD ra xé ra thành từng mảnh thì chết toi ĐD
Những người khác reo hò "đập Đỗ Dũng đi đập Đỗ Dũng đi" mà bác yên tâm đi ĐD đang bị ăn Chuối Hương nên không dám lên tiếng đính chính đâu

(*) Người này đứng trong đám đông, lúc vỗ tay lúc reo hò, thế là mọi người vỗ tay theo, các bác xem game-show trên ti-vi sẽ rõ. Còn trong một cuộc biểu tình thì đây là nhân tố kích động bạo lực. Đây là trò chính trị khá mới của khoảng chục năm gần đây, nhưng trong thương trường thì đây là trò có từ thời cổ đại.

Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Sắp có án mạng trên đàn

TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM

Bài gửi by em la ABC 09/05/11, 01:44 pm

wtf?? đã viết:
Ai za, cái bạn này thiệt là hung dữ quá đi. Đừng manh động kẻo ân hận đó nha. Để tôi gieo cho bạn một quẻ.

**
Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Bên trời góc bể bơ vơ,
Ủa. Câu này là Kiều mà. Bác bói Kiều hả? Bói Kiều sao mà gieo quẻ leng keng được? Bói giùm em một quẻ đi bác.

em la ABC

Bài gửi by Qua già 09/05/11, 04:59 pm

em la ABC đã viết:
wtf?? đã viết:

**
Leng keng. Quẻ bàn rằng:

Bên trời góc bể bơ vơ,
Ủa. Câu này là Kiều mà. Bác bói Kiều hả? Bói Kiều sao mà gieo quẻ leng keng được? Bói giùm em một quẻ đi bác.
Qua tặng mấy thầy câu này

Thầy bói thì bói cho người
Số thầy thì để cho gùi nó bu

Qua già

Bài gửi by chặt đầu chó 10/05/11, 02:56 pm

Mấy thằng biết ít hay khoe cái ít ra lắm

chặt đầu chó

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics