FRV hai tư giờ qua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

FRV hai tư giờ qua

Bài gửi by VF sieu toc on 08/05/11, 03:06 pm

Sau khi fan ĐM điển hình là luchodien bị vạch mặt, hienmin vội tiến cử tayđàntaysúng nhảy dù vào FRV thực hiện nhiệm vụ. Vừa tiếp đất, quán triệt tư tưởng của maocing, dtts triển khai ngay biện pháp giả giọng ĐD, vu khống SN và anh em FRV là ... bê đê. Được gọi là ĐD, dtts sung sướng quá, hòa giọng cùng luchodien ca hát quá đà, nên đã bị lộ danh tính là puremind, bạn của TRẦN KHOA NGHĨA tức là hienmin của dulichmoto.com
Với những bằng chứng không thể chối cãi, trong lúc tang gia bối rối, bđh ĐM dulichmoto hoang mang sợ hãi không nghĩ ra mưu gì mới, nên cử cô hồn Qua Già, bandautrungdo làm loãng ngay các topic, wtf?? đạo mạo cũng chống gậy vào khen admin FRV và khích admin làm rõ danh tính của một số nick nữa.

Như vậy tới nay đã có 2 tên giặc lái từ bđh ĐM bị bắt quả tang, không chối cãi được:
Lưu Vong: gửi bài đồi trụy, phản động, dùng email minhcao2002@yahoo.com, bị đổi mật khẩu vẫn lấy lại được. minhcao2002@yahoo.com là email của anh minhcao đáng quý, phó của TRẦN KHOA NGHĨA bên dulichmoto.com
tay đàn tay súng: bạn thiết của TRẦN KHOA NGHĨA, email tongtamlotus@gmail.com, bị admin phát giác gửi bài từ công ty của mình là Tôn Hoa Sen, Phú Mỹ, BRVT trong giờ làm việc.

Nguy hại hơn, vì lỡ hòa giọng hát bè cùng luchodien trước khi bị lộ, nội dung chửi bới các chương trình từ thiện, xúc phạm bệnh nhân Bến Sắn, và rất nhiều bài viết về mìn đái chó thiến, chửi bới các anh Lâm, Lân, Quý do luchodien gửi lên, nay đã được xác định là từ một bọn.

Bên lề chương trình, xin giải thích về các danh từ có sử dụng trong bài viết:
Minh: có nghĩa sự trong sáng
Nghĩa: tình nghĩa, nghĩa cả cao đẹp, việc nghĩa(trong đó có từ thiện)
PUREMIND: tâm hồn TRONG SÁNG
Những cái tên thật hay, tôi chỉ có thể nói như thế

Quay trở lại với chương trình tin tức, tuy ĐM thua thêm một trận, cuộc chiến vẫn tiếp diễn, đội ngũ fan của ĐM hiện diện trên lãnh thổ FRV với số lượng cực kỳ đông đảo, lấn át, những câu chửi bậy liên tục phát ra, bộ tham mu ĐM hạ quyết tâm làm loãng các topic, lèo lái dư luận. Xin quý vị tiếp tục theo dõi tường thuật diễn biến trong các chương trình tới

VF sieu toc

Xem lý lịch thành viên

Re: FRV hai tư giờ qua

Bài gửi by chặt đầu chó on 08/05/11, 09:42 pm

Phóng sự hay tuyệt bác ơi

chặt đầu chó

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by VF sieu toc on 14/05/11, 11:32 am

FORUMVI những ngày qua thật yên bình, chỉ đây đó có tiếng sủa ăng ẳng sợ hãi của vài con chó thuộc bè đảng luchodien. Trong ban điều hành dulichmoto.com không khí ngột ngạt sợ hãi vì bị vạch mặt, còn sợ những chứng cứ tiếp theo sắp bị đưa ra. Chui vào Bộ tổng tham mu sau thất bại nhục nhã trên chiến trường FRV TĐTS bị TRẦN BẤT NGHĨA quở trách phũ phàng, vội vàng vào FRV viết bài xin lỗi, âm thầm sửa lại nội dung đã gửi, đúng là phong cách của những người điều hành viên, đêm hôm xóa bài(của mình) để sân chơi của anh em được sạch sẽ. Xóa mệt mỏi mà bài vẫn còn vì đã bị anh em FRV trích dẫn lại hết, cả đám đã bị Admin FRV đưa vào nhóm VÔ HỌC cũng không oan.
Trong tuần tới, nhân sự của nhóm VÔ HỌC được dự báo sẽ tăng lên vì ban điều hành dulichmoto.com vẫn đều đều đăng ký nick mới, làm những việc vô học, ăn nói khốn nạn không biết mệt. Bản chất các điều hành viên của ĐM thích hợp với đường lối do hai lãnh tụ Minh và Nghĩa vạch ra, việc được làm với sự đam mê và cả trái tim khối óc thì sẽ dài lâu, trường tồn. Lãnh tụ Minh Nghĩa thật là sáng suốt, con đường đi lên của dulichmoto.com đang rộng mở, cố lên cố lên

VF sieu toc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by wtf?? on 14/05/11, 07:50 pm

Mấy hôm nay không thấy luchodien vào quậy nữa?

wtf??

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Ma đầu on 14/05/11, 08:57 pm

wtf?? đã viết:Mấy hôm nay không thấy luchodien vào quậy nữa?
vì đang đi "công tác bí mật" ở ngoại quốc rồi bác ợ

Ma đầu

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by VF sieu toc on 16/05/11, 07:38 am

nghe anh ĐD nói đi phẫu thuật mà

VF sieu toc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Hiếp Dâm on 16/05/11, 09:28 am

Anh VF này đúng là thiên tài văn chương . Nói - phân tích - vạch trần có bằng chứng một cách nhẹ nhàng , mấy cái nick màu đỏ không tự cho mình là Vô học đâu. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. Tụi nó sẽ có nick mới quậy tiếp. Đến khi bị phát hiện mình là Vô học lại tạo nick khác. ..... Chắc nhiêu đây là đến mấy đời cháu chít chắt vô học của tụi nó rồi. Hehe

Hiếp Dâm

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by VF sieu toc on 20/05/11, 10:09 am

Tuần vừa qua admin FRV đã công bố bằng chứng rõ rành rành về luchodien, tức là anh Minhcao. Anh đã bị phát hiện sử dụng nick luchodien liên tục từ 2 địa chỉ: cơ quan của anh và nhà của anh. Thông tin về IP và địa chỉ thuê bao được đưa lên, FRV galan không công bố tên chủ thuê bao. Không khí BTTMu dulichmoto.com thêm lúng túng, tinh thần các đhv dulichmoto.com dao động. Người đàn anh bề ngoài đạo mạo đàng hoàng như anh Minhcao mà lên FRV chửi những câu vô học thế, xúc phạm bệnh nhân Bến Sắn khốn nạn vậy đó. Buồn nhất là anh ấy dùng cách NGU đến không thể ngu hơn, LƯU MANH đến không thể lưu manh hơn để bênh vực cho bđh dulichmoto.com. Thế này là mưu cao mà anh đã nói đó sao? Cho dù anh nói đó là THẰNG EM anh, VỢ anh hay ÔNG CỐ NỘI của anh, ĐỒNG NGHIỆP GHEN GHÉT sự THÀNH ĐẠT của anh thì anh cũng trét cức lên mặt bọn em rồi anh Minh.
Hai anh chủ diễn đàn Nghĩa Minh luôn có cặp nick kiểu luchodien và 1 nick trung lập để ĐỔ DẦU VÀO LỬA, LÈO LÁI. Từ BTS, wtf, QuaGià,ELABC, trongtai: lần lượt ra vẻ rất VIP, ĐÀNG HOÀNG ĐẠO MẠO để rồi QUY HOẠCH DƯ LUẬN, bị vạch mặt sẽ trở nên DAI HƠN ĐỈA, BỎ NGAY MẶT NẠ liên tục HIHI HAHAHA HOHOHO cho loãng FR.
Đâm chọt mà không muốn bị lộ nên puremind đóng vai ĐD, luchodien vờ làm JC, BTS muốn người ta nghĩ mình là MC, lạ làm sao cái TÌNH ĐOÀN KẾT của mấy anh, ôi ĐM.
Hiện hai anh Minh và Nghĩa dùng nick emsaplamadmin, chuyển sang chơi chiêu mới: tự công nhận là các đhv của ĐM đã bị dụ vào FRV, sau đó BỊ HACK nick để chửi bới bêu xấu. Chiêu BỊ HACK này có mùi thối thối sao sao ta? nghe như mùi thằng KHOA BẤT NGHĨA làm ở Cám Ba Con Cò? Những chứng cứ đã quá rõ ràng, mấy anh Minh và Nghĩa đành phải nhận, nhận rồi dùng CHIÊU CŨ để đổ tất cả lên đầu FRV, kế này có lẽ là kế đà đao đây hén.
Kế này ra là trảm bay đầu hết lũ FRV chứ chơi hả?
Nào, dddôôôôô

VF sieu toc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Ma đầu on 20/05/11, 10:30 am

VF sieu toc đã viết:
Hiện hai anh Minh và Nghĩa dùng nick emsaplamadmin, chuyển sang chơi chiêu mới: tự công nhận là các đhv của ĐM đã bị dụ vào FRV, sau đó BỊ HACK nick để chửi bới bêu xấu. Chiêu BỊ HACK này có mùi thối thối sao sao ta? nghe như mùi thằng KHOA BẤT NGHĨA làm ở Cám Ba Con Cò? Những chứng cứ đã quá rõ ràng, mấy anh Minh và Nghĩa đành phải nhận, nhận rồi dùng CHIÊU CŨ để đổ tất cả lên đầu FRV, kế này có lẽ là kế đà đao đây hén.
Nào, dddôôôôô
ủa, bác vờ-fờ-sờ-tờ cho em théc méc tí hen:
giả sử là mấy anh bên kia bị hack nich đi chăng nữa, làm sao mà người ta hack được cái ip vậy bác? hơn nữa là admin công bố điều tra dựa trên bài viết đầu tiên của luchodien mà. luchodien chưa viết bài đã bị hack bài đầu, sau đó được trả nick lại cho sử dụng bình thường à? cái này thì quả là siêu sao bác nhể... hóa ra mấy bác min mod bên này còn hơn cả thánh, đoán biết được luchodien chừng nào sẽ đăng ký nich để hắck trước cơ đấy.
à, em đoán là bác hienmin bên đó đang thanh minh giúp bác luchodien là admin bên này thay ip bài viết luchodien đấy, vì em nghe đồn là dm (và cả diễn đàn mẹ mà dm chôm code) có chức năng này. nhờ bác đăng ký 1 cái diễn đàn mới trên frv này hộ em để kiểm tra xem frv có chức năng đó không nhé. đa tạ bác lém lém

Ma đầu

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Phẫn nộ on 20/05/11, 10:40 am

VF sieu toc đã viết:Tuần vừa qua admin FRV đã công bố bằng chứng rõ rành rành về luchodien, tức là anh Minhcao. Anh đã bị phát hiện sử dụng nick luchodien liên tục từ 2 địa chỉ: cơ quan của anh và nhà của anh. Thông tin về IP và địa chỉ thuê bao được đưa lên, FRV galan không công bố tên chủ thuê bao. Không khí BTTMu dulichmoto.com thêm lúng túng, tinh thần các đhv dulichmoto.com dao động. Người đàn anh bề ngoài đạo mạo đàng hoàng như anh Minhcao mà lên FRV chửi những câu vô học thế, xúc phạm bệnh nhân Bến Sắn khốn nạn vậy đó. Buồn nhất là anh ấy dùng cách NGU đến không thể ngu hơn, LƯU MANH đến không thể lưu manh hơn để bênh vực cho bđh dulichmoto.com. Thế này là mưu cao mà anh đã nói đó sao? Cho dù anh nói đó là THẰNG EM anh, VỢ anh hay ÔNG CỐ NỘI của anh, ĐỒNG NGHIỆP GHEN GHÉT sự THÀNH ĐẠT của anh thì anh cũng trét cức lên mặt bọn em rồi anh Minh.
Hai anh chủ diễn đàn Nghĩa Minh luôn có cặp nick kiểu luchodien và 1 nick trung lập để ĐỔ DẦU VÀO LỬA, LÈO LÁI. Từ BTS, wtf, QuaGià,ELABC, trongtai: lần lượt ra vẻ rất VIP, ĐÀNG HOÀNG ĐẠO MẠO để rồi QUY HOẠCH DƯ LUẬN, bị vạch mặt sẽ trở nên DAI HƠN ĐỈA, BỎ NGAY MẶT NẠ liên tục HIHI HAHAHA HOHOHO cho loãng FR.
Đâm chọt mà không muốn bị lộ nên puremind đóng vai ĐD, luchodien vờ làm JC, BTS muốn người ta nghĩ mình là MC, lạ làm sao cái TÌNH ĐOÀN KẾT của mấy anh, ôi ĐM.
Nào, dddôôôôô
Thằng vê - ép - sờ - tê kia, nói thiếu tên tao là kô đc nhé, tao mới là người của DLMT, còn thằng SaplamAdmin không phải người của bọn tao. Tao biết là do tụi bây clone ra bày trò

Phẫn nộ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ak47 on 20/05/11, 11:22 am

Phẫn nộ đã viết:
VF sieu toc đã viết:Tuần vừa qua admin FRV đã công bố bằng chứng rõ rành rành về luchodien, tức là anh Minhcao. Anh đã bị phát hiện sử dụng nick luchodien liên tục từ 2 địa chỉ: cơ quan của anh và nhà của anh. Thông tin về IP và địa chỉ thuê bao được đưa lên, FRV galan không công bố tên chủ thuê bao. Không khí BTTMu dulichmoto.com thêm lúng túng, tinh thần các đhv dulichmoto.com dao động. Người đàn anh bề ngoài đạo mạo đàng hoàng như anh Minhcao mà lên FRV chửi những câu vô học thế, xúc phạm bệnh nhân Bến Sắn khốn nạn vậy đó. Buồn nhất là anh ấy dùng cách NGU đến không thể ngu hơn, LƯU MANH đến không thể lưu manh hơn để bênh vực cho bđh dulichmoto.com. Thế này là mưu cao mà anh đã nói đó sao? Cho dù anh nói đó là THẰNG EM anh, VỢ anh hay ÔNG CỐ NỘI của anh, ĐỒNG NGHIỆP GHEN GHÉT sự THÀNH ĐẠT của anh thì anh cũng trét cức lên mặt bọn em rồi anh Minh.
Nào, dddôôôôô
Thằng vê - ép - sờ - tê kia, nói thiếu tên tao là kô đc nhé, tao mới là người của DLMT, còn thằng SaplamAdmin không phải người của bọn tao. Tao biết là do tụi bây clone ra bày trò

Bác này đúng là PHẪN NỘ, bác nên dành sự phẫn nộ đó cho lũ chó điên, lưu vong vô lương tâm đạo đức thì đúng hơn bác ui??? Hic hic em thấy bác PHẪN NỘ sai địa chỉ rùi. hức.. hức....

ak47

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by em la ABC on 28/05/11, 04:06 pm

Phẫn nộ đã viết:
Nào, dddôôôôô
Bác VFsieutoc thêm tên Phẫn Nộ vô rồi bỏ tên em ra đi bác. Mắc mớ gì tới em đâu bác?
Ngày xưa có sử kí Tư mã thiên. Bây giờ có sử kí VFsieutoc nhỉ. Laughing

em la ABC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ngọc trong đá on 28/05/11, 04:14 pm

em la ABC đã viết:
Phẫn nộ đã viết:
Nào, dddôôôôô
Bác VFsieutoc thêm tên Phẫn Nộ vô rồi bỏ tên em ra đi bác. Mắc mớ gì tới em đâu bác?
Ngày xưa có sử kí Tư mã thiên. Bây giờ có sử kí VFsieutoc nhỉ. Laughing

CÁI ÔNG ABC NÀY THẤY NGHI QUÁ ĐI, LẦN NÀY TUI LẬP CÔNG VỚI FRV CHO COI

ngọc trong đá

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by em la ABC on 28/05/11, 04:23 pm

ngọc trong đá đã viết:
Tui cũng nghi ông quá. Định lập công gì với FRV vậy ông?
Trước giờ mình nghĩ mình chỉ đẹp zai thôi, ai ngờ mình còn có sức hút nữa. Lâu ngày vào diễn đàn thì có người để ý ngay. Laughing

em la ABC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ngọc trong đá on 28/05/11, 04:51 pm

em la ABC đã viết:
ngọc trong đá đã viết:
Trước giờ mình nghĩ mình chỉ đẹp zai thôi, ai ngờ mình còn có sức hút nữa. Lâu ngày vào diễn đàn thì có người để ý ngay. Laughing
KHẶC KHẶC KHẶC TUI CHO ÔNG BẠN BIẾT THÔNG TIN MẬT NÈ. ANH EM DM KHÔNG AI DÁM NHÀO VÔ ĐÂY ĐÂU ĐÓ NHA, ÔNG BẠN LỚ QUỚ COI CHỪNG BỊ GOM CHUNG LUCHODIEN VÀ ĐEM ĐI BÁN SỈ LUÔN ĐÓ. TUI CẢNH BÁO TRƯỚC ÔNG BẠN KHÔNG NGHE SAO NÀY ĐỪNG TRÁCH TUI NHA.
HỔM RÀY TUI ĐANG NGHIÊN CỨU TÌM RA UẨN KHÚC GÌ GÌ ĐÓ TRONG ĐÂY VÀ SẮP TÌM RA DC RỒI NÈ, CÔNG NHẬN GHÊ LẮM ĐÓ NHA!

ngọc trong đá

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by em la ABC on 30/05/11, 10:56 am

ngọc trong đá đã viết:
em la ABC đã viết:
ngọc trong đá đã viết:
KHẶC KHẶC KHẶC TUI CHO ÔNG BẠN BIẾT THÔNG TIN MẬT NÈ. ANH EM DM KHÔNG AI DÁM NHÀO VÔ ĐÂY ĐÂU ĐÓ NHA, ÔNG BẠN LỚ QUỚ COI CHỪNG BỊ GOM CHUNG LUCHODIEN VÀ ĐEM ĐI BÁN SỈ LUÔN ĐÓ. TUI CẢNH BÁO TRƯỚC ÔNG BẠN KHÔNG NGHE SAO NÀY ĐỪNG TRÁCH TUI NHA.
HỔM RÀY TUI ĐANG NGHIÊN CỨU TÌM RA UẨN KHÚC GÌ GÌ ĐÓ TRONG ĐÂY VÀ SẮP TÌM RA DC RỒI NÈ, CÔNG NHẬN GHÊ LẮM ĐÓ NHA!
Vâng ráng tìm ra rồi đăng lên cho mọi người thưởng ngoạn nha bác. Em cũng thấy ghia ghia.

em la ABC

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by VF sieu toc on 01/06/11, 11:23 am

Tuần vừa rồi lại một kẻ bênh vực ĐM một cách thô thiển và một hồi sau không nhịn được anh lại quay về bản chất cũ, vô học gấp trăm lần:

ngọc trong đá đã viết:
bạn càng nói thì hình ảnh MC càng lụi tàn trong lòng anh em ở
đây nhưng sáng lóe lên trong lòng anh em DM đó bạn biết không?
tôi
thì sống trong cảnh ngọc trong đá quen rồi nên lúc nào cũng mở lòng ra
để vui sống, không tính toán thiệt hơn.
minhcao trong lòng anh em DM nghĩa vầy nè:
minh:
trong sáng chói lóa
cao: thanh cao
chứ không phải là minh dài đâu
bạn ạ.

ngọc trong đá đã viết:Tôi là kẻ lữ hành bạc bẽo
Mới sang sông vội bõ con đò

Chiều lơ đễnh trở về qua bến cũ
Cất giọng khàn hơi gọi lại đò xưa...

Kiếp lữ hành rày đây mai đó
Khoác bụi trần sướng khổ đầy vơi
Lở sa chân vào chốn nhơ lầy
Móc đít ngữi vẫn thơm hơn bùn nhơ bẩn

Kinh tởm quá sức, ngọc trong đá ư? Lấy bài thơ chữ ký bác SyNguyen ra bôi bẩn, điều hành viên dulichmoto.com vào FRV sao đứa nào cũng cức đái vậy nè? Chốn dulichmoto.com quá hôi thối vì ban điều hành là một lũ vô văn hóa, vô đạo đức, mất nhân tính HOANG TƯỞNG QUYỀN LỰC. Với thành viên mới không biết gì chúng nó rủ ra off rồi hàn huyên tâm sự, thở dài sầu thảm trút nỗi lòng oan ức, lừa mấy em không biết gì.
Không có lời nào biện hộ nổi cho hành vi ăn cướp, lừa đảo, phản bội đồng đội, ngăn chặn từ thiện của trần khoa nghĩa, những hành vi đĩ điếm, sỉ nhục những người tàn tật lẫn những người đi từ thiện cho người tàn tật của minh cao và đám đàn em JC, puremind,tđts thằng che thì vu khống, dựng chuyện, mua quần lót đi tán gái không xong thì chửi người ta, trong khi ngoài mặt ra vẻ thương vợ thương con đã bị PHƠI BÀY TRÊN FRV, không biện hộ nổi nên chỉ biết phản ứng theo kiểu LẬP LỜ ĐÁNH LẠC HƯỚNG DƯ LUẬN và CHỬI BỚI MẤT DẠY. Một lũ HÁM DANH này ngày càng điên loạn vì bị BIA MIỆNG THẾ GIAN cười chê, không chỗ phát tiết chúng lại càng cô lập TỰ ĐẦU ĐỘC bản thân vì ngày nào cũng vào FRV chửi cho nhau xem rồi tâng bốc nhau, BỆNH HOẠN CÀNG THÊM BỆNH HOẠN
Có lẽ trên cả đất nước VN này chỉ có dulichmoto.com là có một ban điều hành bệnh hoạn giả dối KHÔNG BIẾT NHỤC như nhóm trần khoa nghĩa và minhcao. Đến bây giờ bọn đhv ĐM đi đến forum nào mà người ta không NÔN ÓI vì thấy bộ mặt thật của chúng phơi ra giữa bàn dân thiên hạ như vầy. Cả lũ cố bám lấy cái diễn đàn ăn cắp, ăn cướp được để tiếp tục hoang tưởng và THẨM DU tinh thần rằng vẫn đang ăn trên ngồi trốc thiên hạ, kinh tởm-kinh tởm-kinh tởm-kinh tởm làm sao.

VF sieu toc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by nat dai on 07/06/11, 07:30 pm

khửa khửa khửa luchodien nhiều quá

nat dai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 11:56 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang