Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trò cười của bdh chó điên dulichmoto.com

đả cẩu bổn
Trankhoanghia
thuyquanlucchien
computex
Giangho_hiepkhach
nat dai
Dìn Dìn
Thích Đủ Thứ
Hiếp Dâm
TuệTĩnhGiaGia
Rebel
Ma đầu
denghixoabai
Lê Minh Lùn
maocinh
ngọc trong đá
ak47
JCChương
Ong chúa
osama binlatrang
chặt đầu chó
25 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Trò cười của bdh chó điên dulichmoto.com - Page 2 Empty Re: Trò cười của bdh chó điên dulichmoto.com

Bài gửi by xe bắt chó 10/06/11, 09:04 pm

nat dai đã viết:
ak47 đã viết:
ngọc trong đá đã viết:luchodien tìm ra rồi kìa các bác ơi! hèn chi mấy hôm nay phorumvi im ru bà rù. ngo tui nói rồi mà anh em không tin để giờ ngỡ ngàng.
Người ta tìm ra luchodien là minhcao từ lâu rồi bác ơi??? chỉ riêng có bác không tin thôi hay bác chính là luchodien nên mới nói minhcao không phải? bác ngọc sợ mất phần kìa các bác ơi????
VAY VOQUOCQUY LA MINHCAO HA CAC BAC?
Bác có đọc bài không vậy??? Hay đọc bài mà không đeo kính???

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Trò cười của bdh chó điên dulichmoto.com - Page 2 Empty Re: Trò cười của bdh chó điên dulichmoto.com

Bài gửi by TuệTĩnhGiaGia 10/06/11, 10:24 pm

ngọc trong đá đã viết:luchodien tìm ra rồi kìa các bác ơi! hèn chi mấy hôm nay phorumvi im ru bà rù. ngo tui nói rồi mà anh em không tin để giờ ngỡ ngàng.
Bác nói đi nói lại sao tự nhiên mọi người lại nghi ngờ Ngọc Trong Đá cũng là tay sai của Minhcao thì coi như xong . Bác thích lèo lái câu chuyện theo hướng khác quá hả bác

TuệTĩnhGiaGia

Bài gửi by Ong chúa 11/06/11, 12:06 am

TuệTĩnhGiaGia đã viết:
Bác nói đi nói lại sao tự nhiên mọi người lại nghi ngờ Ngọc Trong Đá cũng là tay sai của Minhcao thì coi như xong . Bác thích lèo lái câu chuyện theo hướng khác quá hả bác

Sao tự nhiên em thấy chữ Ngọc trong Đá em lại xi nghĩ và liên tưởng đến vấn đề Sinh Học:

NGỌC====> Hòn ngọc ====> Đông y gọi là Ngọc hành trong cơ thể con người
Đá ====> Còn gọi là Sạn, là Sỏi
Có thể Bác này bị chứng bệnh Sỏi trong Ngọc Hành nên mới lấy Nick như vậy . Nếu thế thì còn làm ăn mẹ gì nữa? Chắc lại phải đi mua tinh giống như minh tua. Hay bác và minhcao là một nên mới chống chế lèo lái đánh lạc hướng dư luận dữ thế???
Em tặng bác bài thuốc này nhé để chữa bệnh Sỏi Ngọc Hành của bác nhé
Bác mua thuốc MYTOX 75SP, 40EC, 5 H ( bác có thể tra Google để tìm chỗ bán thuốc này )
Với cách sử dụng như sau:

Trong uống ngoài thoa
Tay xoa miệng rít
Bổ từ đầu đến đit

Bác sẽ khỏi bệnh, đồng thời bác sẽ chữa được bệnh hay quên NHỚ ĐỌC BÀI TRƯỚC KHI TRẢ LỜI lèo lái bênh vực cho luchodien minhcao

Ong chúa

Bài gửi by nấu lẩu chó 11/06/11, 10:52 pm

Em nối bước bác chặt đầu chó nha mấy bác,em phải bỏ thời gian ngâm ngâm cứu cú mấy chuyện của cdc mới việt tiếp được,khá lâu,mấy bác thông củm
+Trò cười tiếp theo của ban dầu hành ngò tỏi thịt chó dulichmoto.com: xứ sở Đệ nhất NỊNH
Số là sau cái rụ Hậu tà tà í lộn tà lài, rất nhiều anh em đã bị bọn nó dụ dỗ ngọt sớt vào sân chơi dulichmoto.com một cách hồn nhiên và sôi động. Rứa là bọn bdh dm chúng nó hí hửng, có 1 đống thằng bị mình lừa vào thì bây giờ sàng lọc lại. Tụi nó bàn bạc với nhau rằng "để ý kỹ lưỡng thái độ từng người, tụi ForumVi dạo này nói xấu mình lắm đó. Cẩn thận khoarebelbd nghen, thấy nó dạo này hay lung tung nhiều chỗ đó"..Hố hố. Rứa là sau đó, 1 số anh em ít đi off và ít đi tour thì nó đưa vào diện "nghi vấn" kiểu hình sự đấy mấy bác. Bác nào đi off thường xuyên và hay ca tụng khen ngợi bọn nó thì lập tức được vào bttm ngay, Cụ thể là có 1 số bác bị lừa tập 2 nha mấy bác.. Nói chung là NỊNH tụi nó thì ok chơi tiếp và làm bạn.. rứa thôu. Còn lơ tơ mơ thì để ý và có lời nào mà bọn nó cho rằng nói xấu bọn nó thì lập tức bị band nick. Lúc đó em không có để ý, 1 thời gian dài bác Thắng khoái mất tăm. sau đó em có gặp và hỏi thì lý do là bọn nó band nick rồi ... Sao vậy, chỉ vì tụi nó ... ghét, chính xác là vậy, bác Thắng tính như bác Khoa beo hay hoà đồng, nó thấy bác Thắng chơi 2 3 nơi nó ko thích thì bèn liệt vào hàng ngũ bị loại và sau đó band nick. Bác Thắng thì coi như không, đã xem lầm mấy thằng bạn khốn nạn. Không biết sau đó có ai còn bị vấn đề này không nhỉ???
NỊNH thì ở,không NỊNH về mẹ đỡ

Chuyện hết, mời các bạn đón tiếp phần sau .(em viết hơi lung tung ko được như bác cdc,mấy bác thông cảm nha Very Happy

nấu lẩu chó

Bài gửi by nat dai 12/06/11, 09:29 pm

nấu lẩu chó đã viết:Em nối bước bác chặt đầu chó nha mấy bác,em phải bỏ thời gian ngâm ngâm cứu cú mấy chuyện của cdc mới việt tiếp được,khá lâu,mấy bác thông củm
+Trò cười tiếp theo của ban dầu hành ngò tỏi thịt chó dulichmoto.com: xứ sở Đệ nhất NỊNH
Số là sau cái rụ Hậu tà tà í lộn tà lài, rất nhiều anh em đã bị bọn nó dụ dỗ ngọt sớt vào sân chơi dulichmoto.com một cách hồn nhiên và sôi động. Rứa là bọn bdh dm chúng nó hí hửng, có 1 đống thằng bị mình lừa vào thì bây giờ sàng lọc lại. Tụi nó bàn bạc với nhau rằng "để ý kỹ lưỡng thái độ từng người, tụi ForumVi dạo này nói xấu mình lắm đó. Cẩn thận khoarebelbd nghen, thấy nó dạo này hay lung tung nhiều chỗ đó"..Hố hố. Rứa là sau đó, 1 số anh em ít đi off và ít đi tour thì nó đưa vào diện "nghi vấn" kiểu hình sự đấy mấy bác. Bác nào đi off thường xuyên và hay ca tụng khen ngợi bọn nó thì lập tức được vào bttm ngay, Cụ thể là có 1 số bác bị lừa tập 2 nha mấy bác.. Nói chung là NỊNH tụi nó thì ok chơi tiếp và làm bạn.. rứa thôu. Còn lơ tơ mơ thì để ý và có lời nào mà bọn nó cho rằng nói xấu bọn nó thì lập tức bị band nick. Lúc đó em không có để ý, 1 thời gian dài bác Thắng khoái mất tăm. sau đó em có gặp và hỏi thì lý do là bọn nó band nick rồi ... Sao vậy, chỉ vì tụi nó ... ghét, chính xác là vậy, bác Thắng tính như bác Khoa beo hay hoà đồng, nó thấy bác Thắng chơi 2 3 nơi nó ko thích thì bèn liệt vào hàng ngũ bị loại và sau đó band nick. Bác Thắng thì coi như không, đã xem lầm mấy thằng bạn khốn nạn. Không biết sau đó có ai còn bị vấn đề này không nhỉ???
NỊNH thì ở,không NỊNH về mẹ đỡ

Chuyện hết, mời các bạn đón tiếp phần sau .(em viết hơi lung tung ko được như bác cdc,mấy bác thông cảm nha Very Happy
MẤY THẰNG NÀY TỆ NHĨ

nat dai

Bài gửi by nguoilichsu 14/06/11, 03:55 pm

Chặt đầu chó anh em Dulichmto đã xác định được, nấu lẩu chó này là ai? Sao lại bịa thêm nhiều chuyện bêu xấu anh em?Bác có dàm xưng danh không?

nguoilichsu

Bài gửi by Ong chúa 14/06/11, 04:13 pm

nguoilichsu đã viết:Chặt đầu chó anh em Dulichmto đã xác định được, nấu lẩu chó này là ai? Sao lại bịa thêm nhiều chuyện bêu xấu anh em?Bác có dàm xưng danh không?

Anh em dulichmoto đã xác định được thì về dulichmoto mà thông báonhé?. người lịch sự nếu có lịch sự thì khi vào nhà người khác phải trình báo danh tính trước mới đúng lịch sự chứ. Không trình báo thì đâu có lịch sự, chủ nhà cho là quân ăn cướp du côn giả danh mới cho người lịch sự thành mặt đỏ vô học đấy. Đúng là đồ mất lịch sự khi vào nhà người khác.

Ong chúa

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics