Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com

Tv MOS&DLMT&MV
Papa mê cola
Ma đầu
VF sieu toc
alibaba va 4 ten an cuop
9 posters

Go down

Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com Empty Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 15/06/11, 11:21 am

Tôi xin phép các bác Admin, Qua già và Ma đầu được post bài trong đây, để đưa ra chiến thuật mới vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com. Đây là chiến thuật bí mật, mong các bác đừng để lộ thông tin.

Phân tích chiến thuật cũ:

Chiến thuật cũ là nêu ra các bằng chứng không thể chối cãi
, làm bọn chúng phải bỏ nick mà chạy tháo thân, thua tâm phục khẩu phục không còn đường chống cự.

Mục đích của chiến thuật này là đánh bại bọn ĐHV DLMT trên mọi mặt trận. Cho bọn chúng biết là: bọn tao đều biết mọi điều thối tha bẩn thỉu của bọn mày, tất cả cộng đồng chơi mô tô đều biết bộ mặt bọn mày. Khôn hồn thì cải tà quy chánh đi.

Ngay lập tức bọn chúng đưa ra kế hoạch đối phó:

+ Đối với lời lẽ của cách mạng: chúng nó xuyên tạc và lấp liếm.
+ Đối với những bằng chứng mang tính kỹ thuật: chúng nó đổ thừa là hack nick, hack mail..v.v.....
Kế hoach này dùng để lừa gạt các thành viên DLMT. Tụi nó cũng biết là lấy dân làm gốc nên tìm cách níu kéo lòng tin của anh em DLMT (vốn rất vô tư và nhẹ dạ).
+ Đối với những sơ sót để bị "bắt quả tang" thì lần sau chúng nó lại rút kinh nghiệm, lại càng thận trọng hơn lần trước, lại càng gây khó khăn cho các anh em FRV.

Kết quả:

+ Trên mọi chiến trường: FRV, MV, MTSG... chúng nó thất bại thảm thê, bị vạch mặt nhục nhã, bị các cộng đồng trên tẩy chay
+ Nhưng trong nội bộ DLMT thì chúng nó vẫn bưng bít thông tin và vẫn đóng vai quân tử. Chúng nó chỉ cần cộng đồng DLMT ủng hộ là đủ. Đi đâu bị ném đá thì cứ chai mặt ra chịu nhục, cứ về đến nhà thì ta là vua.

Đưa ra chiến thuật mới

Chiến thuật mới sẽ ít tốn thời gian và công sức hơn. Không cần thiết phải vạch trần trụi bọn chúng nó nữa. Nếu nói về bằng chứng để đánh giá một con người thì như vậy là quá đủ rồi. Lần này không nhắm vào bọn chúng nó nữa. Mà hãy nhắm vào các anh em DLMT. Cùng chơi mô tô lẽ nào lại để cho họ bị u mê lừa gạt vậy mãi?

Chúng ta sẽ chỉ cung cấp các bằng chứng kỹ thuật khi cần thiết. Để bọn chúng không biết tại sao FRV phát hiện được.

Những bài viết của chúng ta là một bài toán mở, kết cấu chặt chẽ. Để cho anh em Dulichmoto.com dễ dàng đọc và suy luận để hiểu ra vấn đề.

Với những cuộc ăn nhậu tụ tập của bọn chúng thì chúng ta sẽ ập tới bất ngờ, không bạo lực, không căng thẳng. Vạch mặt bọn chúng ngay giữa cộng đồng DLMT.

Chỉ cần tất cả anh em Dulichmoto hiểu ra vấn đề thì lũ bẩn thỉu chúng nó sẽ hết đất sống.

alibaba va 4 ten an cuop

Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com Empty Re: Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com

Bài gửi by VF sieu toc 15/06/11, 06:01 pm

computexx đã viết:Đồ hèn ,sân chơi DULICHMOTO là sân chơi văn minh ,đéo cần cái đám tụi bây ,tụi bây bị bài trừ ra khỏi DLMT nên tức dái mở trang web bậy bạ này,có thằng nào phá được sân chơi tụi tao đâu?Tụi bây càng làm mọi người càng nhìn vào frv này là 1 nơi bẩn thỉu .Nhớ nhé các con

văn minh thế nào sao?

VF sieu toc

Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com Empty Re: Chiến thuật mới để vạch mặt bọn ĐHV Dulichmoto.com

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 15/06/11, 06:22 pm

computexx đã viết:Đồ hèn ,sân chơi DULICHMOTO là sân chơi văn minh ,đéo cần cái đám tụi bây ,tụi bây bị bài trừ ra khỏi DLMT nên tức dái mở trang web bậy bạ này,có thằng nào phá được sân chơi tụi tao đâu?Tụi bây càng làm mọi người càng nhìn vào frv này là 1 nơi bẩn thỉu .Nhớ nhé các con
Ở đây đâu có ai chủ trương phá DLMT đâu nào? Chú em vào đây gây chiến mà chả nghiên cứu đối thủ gì cả, hay là não không có nếp nhăn? Đọc xong rồi quên?
Chả ai muốn phá DLMT cả. Chả ai muốn đánh sập DLMT cả. Như vậy là mất cân bằng sinh thái. Anh phân tích cho chú nghe nhá. Thế giới tự nhiên luôn có 2 mặt đối lập với nhau:

+ DLMT: bề ngoài hào nhoáng, đạo đức, nhân nghĩa, cười cười nói nói. Nhưng trong lòng họ chỉ giả lả cười nói với nhau để có bè có phái, có nơi chốn ăn nhậu sinh hoạt (đâu dám vác mặt qua các diễn đàn khác, qua là bị ném đá liền). Nói chung là chỉ lợi dụng lẫn nhau để có nơi nương tựa, chứ trong lòng thì coi nhau như shit.

+ FRV: những nơi thâm cung bí sử thường là những nơi hôi thối nhất. Đó là lý do tại sao nhiều người chê nơi đây u ám. Nhưng sự thật khi được phô bày ra nó thường cay đắng vậy, cũng phải chấp nhận thôi.
Anh em FRV có thể xa cách về địa lý, tuổi tác, địa vị xã hội.... Nhưng đều chung một nỗi niềm chung bức xúc trước những điều thối tha đang tồn tại trong xã hội (cụ thể là diễn đàn-xã hội thu nhỏ DLMT)

Tôi nhớ cách đây không lâu có một thành viên FRV phát biểu:

Mà em nói thiệt, cũng may là ảo thôi mà còn hám như vậy, chứ nếu minhcao mà làm chức vụ gì quan trọng trong nhà nước, chắc mất nước sớm.
Tự nhiên luôn có quy luật cân bằng như vậy. Những điều giả dối thường đẹp đẽ, còn sự thật thì rất khó nghe. Thế chú em muốn tham gia cái nào?

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 15/06/11, 06:32 pm

Ối ối thôi chết. Tôi quên mất. Đây là Bộ Tổng Tham Mưu XỊA mà sao bọn Computexx vào đọc bài được. Trời ơi vậy là lộ kế hoạch hết rồi.
Trời ơi hay là thằng admin không biết sử dụng máy vi tính, lại nhờ người khác setting diễn đàn giùm. Chúng nó cài virus vào diễn đàn rồi. Bớ làng nước ơi. Kíu kíu kíu.

Trời ơi hay là có kẻ phản bội. Trời ơi chúng nó gài người. Nghi ngờ nghi ngờ. Hoảng loạn hoảng loạn. Ban nick ban nick ban nick. Chú X chú Y không ngủ trực diễn đàn thâu đêm cho anh. Bưng bít mọi thông tin. Trời ơi sao tụi nó biết hả trời. Nghi ngờ nghi ngờ. Hoảng loạn hoảng loạn. Ban nick ban nick.

HAHAHAHA. Anh nhớ lại cái trò hề của tụi ĐHV DLMT chúng mày mà anh cười lăn lộn. Ngu si mà thích làm lãnh đạo. Tội nghiệp!

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by Ma đầu 15/06/11, 06:35 pm

alibaba va 4 ten an cuop đã viết:Ối ối thôi chết. Tôi quên mất. Đây là Bộ Tổng Tham Mưu XỊA mà sao bọn Computexx vào đọc bài được. Trời ơi vậy là lộ kế hoạch hết rồi.
Trời ơi hay là thằng admin không biết sử dụng máy vi tính, lại nhờ người khác setting diễn đàn giùm. Chúng nó cài virus vào diễn đàn rồi. Bớ làng nước ơi. Kíu kíu kíu.

Trời ơi hay là có kẻ phản bội. Trời ơi chúng nó gài người. Nghi ngờ nghi ngờ. Hoảng loạn hoảng loạn. Ban nick ban nick ban nick. Chú X chú Y không ngủ trực diễn đàn thâu đêm cho anh. Bưng bít mọi thông tin. Trời ơi sao tụi nó biết hả trời. Nghi ngờ nghi ngờ. Hoảng loạn hoảng loạn. Ban nick ban nick.

HAHAHAHA. Anh nhớ lại cái trò hề của tụi ĐHV DLMT chúng mày mà anh cười lăn lộn. Ngu si mà thích làm lãnh đạo. Tội nghiệp!
thằng lào? thằng lào là nội gián trong lày? anh vác hàng anh chém bỏ mẹ hết

Ma đầu

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 15/06/11, 06:41 pm

Ma đầu đã viết:
alibaba va 4 ten an cuop đã viết:Ối ối thôi chết. Tôi quên mất. Đây là Bộ Tổng Tham Mưu XỊA mà sao bọn Computexx vào đọc bài được. Trời ơi vậy là lộ kế hoạch hết rồi.

thằng lào? thằng lào là nội gián trong lày? anh vác hàng anh chém bỏ mẹ hết
Anh éo biết. Chú bảo thằng hienmin ban nick hết cho anh. À mà không được, chả nhẽ ban cả diễn đàn. Thôi thì thế này nhé:
Thằng nào có vẻ thông minh hơn mình thì ban nick....... À mà cũng không được, thế thì ban hết 3/4 diễn đàn mịa nó rồi còn gì.
Vậy thì chọn ngày đi, thằng nào đăng kí nick sau ngày xx/yy/zz thì ban tất. Nhắn tin anh em vào Bộ Tổng Tham Mưu để bầu chọn ngày. À bỏ mịa, Bộ Tổng Tham Mưu lộ rồi còn đâu. Thằng hienmin sao không tạo thêm một nơi trú ẩn khác cho lũ điều hành viên hèn hạ chúng mình chứ, đặt tên là Nhà Xí Toilet gì cũng được, miễn là có nơi tụ họp bí mật là được.

Được sửa bởi alibaba va 4 ten an cuop ngày 15/06/11, 06:44 pm; sửa lần 1.

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 15/06/11, 06:43 pm

Mời bác qua bên này chơi: https://dulichmoto.forumvi.com/t152-topic#2454

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by Papa mê cola 23/06/11, 11:22 am

Bác Alibaba à. Bác cũng ghê gớm lắm. Bài trên bác viết thế lào? Không "đánh bại" nữa mà. Sao bây giờ lại dập con nhà người ta thê thảm vậy?

Papa mê cola

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 23/06/11, 11:27 am

Papa mê cola đã viết:Bác Alibaba à. Bác cũng ghê gớm lắm. Bài trên bác viết thế lào? Không "đánh bại" nữa mà. Sao bây giờ lại dập con nhà người ta thê thảm vậy?
Em phân tích cho rõ đúng sai thôi. Thấy người u mê mà mình không ra tay khai sáng thì quả là tội lỗi. Ami phò phò.

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 02:07 pm

Bác Alibaba lúc nào cũng đòi khai sáng hết mọi người. Em còn u mê lắm nè. Mời bác khai sáng cho em với, nhưng đừng phạm luật chơi đó nghe.
Trời đất, không có ai gõ đàm với mình nữa, buồn chết được.

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by luu manh 23/06/11, 03:26 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Bác Alibaba lúc nào cũng đòi khai sáng hết mọi người. Em còn u mê lắm nè. Mời bác khai sáng cho em với, nhưng đừng phạm luật chơi đó nghe.

ủa, chú em cũng biết đọc à, chú em mất khả năng đọc hiểu bẩm sinh mà lị.

luu manh

Bài gửi by Papa mê cola 23/06/11, 03:29 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Bác Alibaba lúc nào cũng đòi khai sáng hết mọi người. Em còn u mê lắm nè. Mời bác khai sáng cho em với, nhưng đừng phạm luật chơi đó nghe.
Bác alibaba hỏi bác 3 câu. Bác mới trả lời 1.

Câu thứ 1: cái chuyện vu khống admin gì đó. Bác đã trả lời em sai rồi em xin lỗi.
Câu thứ 2: hỏi bác không hiểu chỗ nào (trong bài phát biểu của JC), để bác ấy giải thích. Rồi hỏi bác về vụ giả mạo thành viên DLMT. Bác vẫn chưa trả lời mà lo đánh trống lảng. https://dulichmoto.forumvi.com/t180-topic#2987
Câu thứ 3: hỏi bác tìm ra chỗ nào nói bác ấy hằn học với bác. Và yêu cầu bác xin lỗi (lần nữa). Bác vẫn chưa trả lời. https://dulichmoto.forumvi.com/t154p50-topic#2992

Bác chưa trả lời người ta mà bày đặt gõ với chả đàm gì. Phải xem mình có đủ tư cách ngồi "gõ đàm" với người ta không đã. Đừng thấy người sang bắt quàng làm... đối thủ nhé. hé hé

Papa mê cola

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 04:04 pm

Ha ha em xin lổi bác " PAPA mê cola" mấy bác hỏi truy vấy nhiều quá nen em quên khấy đi mất. Bác biết không trong thời gian từ sáng đến giờ có mình em mà có đến 9 chiến sĩ của mấy bác vây đánh mình em .
Tên nè:
1.Alibaba
2.Ma đầu
3.Lưu manh
4.Đả cẫu bổn
5. Maochinh
6.papa..
7.VF siêu tốc
8 Ong chúa
9. Xe ôm

Bác nghỉ sao? vậy thì sao em trả lời mấy bác kịp, em chỉ gỏ có một ngón à. Giờ phải chuyển lại ngón trỏ rồi. Em còn công việc nửa chứ. Cứ từ từ rồi cháo cũng nhừ.
Xin báo bác em không có đánh trống lảng đâu. Nếu mình phát biểu sai thì thẳn thắn xin lỗi chứ đâu dám chửi hay né đâu bác.
Em đang bị 9 bác quay như quay dế. Nếu bác bị vậy, hay được quay như em thì bác có trả lời kịp không ...... từ từ nghe đừng nóng.
Em lại phải quay qua topic khác rồi. trời, hỏi gì mà hỏi thằng ngu này lắm thế.
Bác không tin thì nhảy qua topic khác thì gặp em đang trả lời cho người khác ngay mà. không chạy đâu, Hôm nay nều không trả lời bác kịp thì mai có sao, còn công việc, gia đình ,còn kiếm cơm nửa, cái trang FRV ảo này có cho em đồng nào đâu mà em phải ưu tiên cho nó trước? có đúng vậy không bác??? bác gì nhẻ? à bác " Papa mê cola"?

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 04:08 pm

Có bà đây thằng Nhãi , bà chìu tới cùng

nupvayba

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 04:14 pm

Cám ơn bà, em không phải là thằng nhãi, bà đừng nổi nóng mà hư chuyện.

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 04:16 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Cám ơn bà, em không phải là thằng nhãi, bà đừng nổi nóng mà hư chuyện.
Bà đang Thanh Thản không có nóng ,cứ yên tâm

nupvayba

Bài gửi by Rebel 23/06/11, 04:32 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Cám ơn bà, em không phải là thằng nhãi, bà đừng nổi nóng mà hư chuyện.

Chắc là thằng nhép

Rebel

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 04:38 pm

Ừ , cũng có lẽ vậy.

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by Rebel 23/06/11, 04:41 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Ừ , cũng có lẽ vậy.

Cuối cùng cũng chỉ là thằng "nhóc"

Rebel

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 04:46 pm

Dạ riêng nhóc thì em không phải ạ. Chào bác, có vậy mà cũng phải quay lại trả lời , bắt đầu chán với Rebel rồi

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 04:50 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Dạ riêng nhóc thì em không phải ạ. Chào bác, có vậy mà cũng phải quay lại trả lời , bắt đầu chán với Rebel rồi
THẰNG NHÃI CÓ VẬY CŨNG KHÔNG BIẾT , ĐÚNG LÀ THẰNG NHÃI

nupvayba

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 04:56 pm

A bác bình tỉnh lại rồi, cám ơn bác nghe lời khuyên nhủ của em ạ

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by Rebel 23/06/11, 04:59 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Dạ riêng nhóc thì em không phải ạ. Chào bác, có vậy mà cũng phải quay lại trả lời , bắt đầu chán với Rebel rồi

Con nói vậy là hổn lắm đó nha Evil or Very Mad

Rebel

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 04:59 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:A bác bình tỉnh lại rồi, cám ơn bác nghe lời khuyên nhủ của em ạ
THẰNG NHÃI ĐÚNG LÀ THẰNG NHÃI

nupvayba

Bài gửi by Dìn Dìn 23/06/11, 05:04 pm

nupvayba đã viết:
Tv MOS&DLMT&MV đã viết:A bác bình tỉnh lại rồi, cám ơn bác nghe lời khuyên nhủ của em ạ

thằng nhãi, còn nhớ bà hả?

Dìn Dìn

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 05:07 pm

Dìn Dìn đã viết:
nupvayba đã viết:

THẰNG NHÃI VẪN CÒN NHỚ DD ĐÓ MÀ NÓ NHÌN ĐÂU CŨNG NÓI LÀ DD ..THẾ MỚI GHÊ

nupvayba

Bài gửi by Dìn Dìn 23/06/11, 05:09 pm

nupvayba đã viết:
Dìn Dìn đã viết:
nupvayba đã viết:

chắc nó muốn núp váy bà (chị).

Dìn Dìn

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 05:12 pm

Dìn Dìn đã viết:
nupvayba đã viết:
Dìn Dìn đã viết:
nupvayba đã viết:

chắc nó muốn núp váy bà (chị).
nói thế nó buồn , nó chỉ muốn chui từ trong Lỗ Váy của chị em phụ nữ ra mà thôi , chứ núp sao mà núp

nupvayba

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 06:02 pm

Lại nói tục rồi, bình tỉnh bà chị. cứ vui vẽ thanh thản đi mà.

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by nupvayba 23/06/11, 08:21 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Lại nói tục rồi, bình tỉnh bà chị. cứ vui vẽ thanh thản đi mà.
cái Lỗ váy chứ đâu phải cái lỗ L...mà tục hả thằng Nhãi

nupvayba

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics