Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen.

Chín đờn cò
luu manh
SiNguyen010
Ma đầu
Tv MOS&DLMT&MV
Viễn Xứ
Thich_thinoi
11 posters

Go down

Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen. Empty Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen.

Bài gửi by Thich_thinoi 20/06/11, 06:36 pm

Tôi, chính danh BDH DLLMT thông báo anh em moto trên toàn đất nước cẩn thận với người nguy hiểm synguyen. ANh em DULICHMOTO đã biết điều này và luôn phòng tránh. Tôi nói hoàn toàn có bằng chứng. Khoa_bel và chú 3 Anpha luôn luôn đề phòng synguyen với những thái độ không tốt. Mọi người hãy đề phòng Suspect

Thich_thinoi

Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen. Empty Re: Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen.

Bài gửi by Viễn Xứ 20/06/11, 06:47 pm

Thich_thinoi đã viết:Tôi, chính danh BDH DLLMT thông báo anh em moto trên toàn đất nước cẩn thận với người nguy hiểm synguyen. ANh em DULICHMOTO đã biết điều này và luôn phòng tránh. Tôi nói hoàn toàn có bằng chứng. Khoa_bel và chú 3 Anpha luôn luôn đề phòng synguyen với những thái độ không tốt. Mọi người hãy đề phòng Suspect
ủa bên DLMT không còn chuyện gì để nói hay sao mà suốt ngày lôi chuyện SN ra để nói vậy , chuyện cá nhân của SN và Khoabel, Alphast thì để mấy người đó lên tiếng , sao BDH DLMT vác xác đi thông báo giúp vậy , bác KHoabel, Alphast THUÊ BDH DLMT đó à
FRV VÀ DLMT không có giống nhau , chuyện DLMT thì về DLMT giải quyết, thông báo ..vô đây làm gì cho chật sân của FRV

Viễn Xứ

Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen. Empty Re: Khoa_bel, Anpha1st luôn đề phòng synguyen.

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 20/06/11, 07:52 pm

Viễn Xứ đã viết:
Thich_thinoi đã viết:Tôi, chính danh BDH DLLMT thông báo anh em moto trên toàn đất nước cẩn thận với người nguy hiểm synguyen. ANh em DULICHMOTO đã biết điều này và luôn phòng tránh. Tôi nói hoàn toàn có bằng chứng. Khoa_bel và chú 3 Anpha luôn luôn đề phòng synguyen với những thái độ không tốt. Mọi người hãy đề phòng Suspect
ủa bên DLMT không còn chuyện gì để nói hay sao mà suốt ngày lôi chuyện SN ra để nói vậy , chuyện cá nhân của SN và Khoabel, Alphast thì để mấy người đó lên tiếng , sao BDH DLMT vác xác đi thông báo giúp vậy , bác KHoabel, Alphast THUÊ BDH DLMT đó à
FRV VÀ DLMT không có giống nhau , chuyện DLMT thì về DLMT giải quyết, thông báo ..vô đây làm gì cho chật sân của FRV
Ha..ha nếu bác này"Thich_thinoi và huskyhung" đều là BDH DLMT thì đúng là BDH DM chỉ có mấy người mà hết 2 người vào làm thành viên của FRV thì đúng là FRV chiến thật.... có sức hút rất mạnh....mà đúng vậy... em cũng bị hút vào đây vì ở đây chả ai biết ai... hì..hì..... biết vậy mà hai cha đó cũng vào đây là làng" tôi là chính danh DHV DLMT" tức cười thiệt đó..... bác Viễn xứ nói đúng .... đã là chính danh BDH DLMT có sân chơi riêng mắc mớ gì vào đây thông báo..... hì hì..... chắc chắc có một số thành viên của các forum khác vào đây quậy cho đã vì chả ai biết mình là ai.. ngu thật vào chổ ảo dùng nick ảo mà la làng" Tôi, chính danh BDH DLMT"... cười thật đó..... ko biết hai bác hay một bác muốn gì trong cái thông báo này?????? hay bác muốn làm cho Singuyen phát khùng luôn????? hay thật....

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by Ma đầu 20/06/11, 08:26 pm

đồ mạo danh!
đhv của dlmt chả có ai tên là Thich_thinoi cả

Ma đầu

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 20/06/11, 08:42 pm

Ma đầu đã viết:
đồ mạo danh!
đhv của dlmt chả có ai tên là Thich_thinoi cả
Ừ việc đó thì ai cũng biết kể cả thằng cha Thich_thinoi cũng biết điều đó nốt... nhưng cứ lập đi lập lại giống như đổ dầu thêm vào lửa..... nhân cơ hội có cái FRV " Nơi thảo luận các vấn đề bị ngăn cản trên dulichmoto.com" đang tập trung chửi, moi móc DM thì tự nhận và chính danh BDH DLMT vào quậy cho mấy bác tè le luôn..... rồi còn bày đặt hẹn hò ra 81, trời đất quỷ thần ơi... con tốt thì ở đây là Singuyen .... mà trời ơi người mắc bẩy đầu tiên để ra ngồi chờ gặp lại chính là Singuyen chính danh ... ha..ha.... lời hẹn ở cái Forumvi toàn ảo chả ai thật... chỉ có một người thật thì người đó là người đầu tiên bị mắc bẩy " có ai chính danh vô đây hẹn hò với bác đâu mà bác tin" tức cười thật...( đừng giận nghe bác Singuyen... sự thật thường đau lòng ...).
Phải ko bác Thích_thinoi???? đừng nói em lật tẩy bác nghe... em chơi cả 3 mạng mà ... xác định mấy bác là đến giờ em vẩn còn cả ở 3 mạng.... chưa ai xóa sổ em cả...
Tại em thấy ở cái FRV này lùm xùm quá, bị hướng và lèo lái theo ý đồ của một hay nhiều người bên ngoài điều kiển thì mấy bác tiêu luôn...
Ôi ôi xin lỗi mấy bác... em còn nhỏ mà lên giọng phân tích... chắc là trật lất thôi.... xin lỗi các nhà điều hành có trình độ cao nghe.....em dốt cả thơ lẩn học hành... chỉ thấy sao nói vậy... đừng đuổi em tội nghiệp... nên để một mình em ở lại để làm đối trọng cho cái FRV này cho vui.....còn lại bác cứ đuổi hết ra khỏi cái FRV này cũng ko sao....

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by SiNguyen010 20/06/11, 09:18 pm

mình tên singuyen nhưng mình không có vô liêm sĩ, không ăn cắp thơ nhé c1c bác. mình nói trước để anh em đừng hiểu lầm nha

SiNguyen010

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 21/06/11, 07:25 am

Anh là Gay thì vào đây làm gì... ở đây chỉ co dân chính tông Moto mà thôi... thôi bác ra chổ nào có gay mà chơi nghe.... ở đây coi chừng bị lạc đạn đó

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by luu manh 21/06/11, 07:30 am

SiNguyen010 đã viết:mình tên singuyen nhưng mình không có vô liêm sĩ, không ăn cắp thơ nhé c1c bác. mình nói trước để anh em đừng hiểu lầm nha

em cũng là gay nè, bác cho em sdt và nick đi, bác vào đây muốn kiếm người tình mà, em cũng đang kiếm lòi con mắt không ra nè, sẵn bác đã tự nhận mình là gay, em thấy mà mừng thấy mẹ. bác thích đóng vai anh hay em, em thích đóng vai anh hơn, nhớ PM riêng cho anh nha, cục chân cục chân, anh sẽ làm em sướng điên người luôn.

luu manh

Bài gửi by Chín đờn cò 21/06/11, 08:56 am

Theo tui thấy vầy nghen các Bác, có mấy thằng nói chính danh là BDH DLMT đi thông báo tùm lum những cái không đâu, cố tình gài hết người này tới người kia , hết diễn đàn này tới diễn đàn nọ . Mờ BDH DLMT không lên tiếng phản đối chính thức , ngoại trừ vụ huskyhung.
Bây giờ có cái mấy cái thằng chính danh BDH DLMT nữa , mà qua theo dõi hổm rày đầu dây mối nhợ gây ra sự việc đầu tiên là thằng minhcao, JC loveart, đỗ dũng, Mà mấy bác đã xác định rõ ràng.
Tui nói thiệt , tui ở xa chớ tui mà ở saigon , trước sao gì tụi nó tui cũng chặn đường đập một lần cho chết mẹ .
@: minhcao, JC, Đỗ Dũng, 3 thằng mày tụi bay là đồ CHÓ ĐẺ, tao sẽ đìu tra đường đi nước bước của tụi bay, bữa nào có dịp lên saigon rồi tụi bay biết
BDH DLMT nếu không chứng minh được những vụ việc , đã đưa lên bằng chứng như lưuvong, luchodien, ngoctrongda nguoilichsu computex ..v.v....
là tụi BDH DLMT bay cũng cùng chung là một lũ chó điên, cùng do chó đẻ ra.
Xinh lỗi mấy anh em, tui chửi 3 thằng đó hơi nặng chúc. Anh em Nào trong BDH DLMTkhông dính vô dụ này tui cũng xin lỗi .

Chín đờn cò

Bài gửi by đả cẩu bổn 21/06/11, 09:02 am

Chín đờn cò đã viết:

Theo tui thấy vầy nghen các Bác, có mấy thằng nói chính danh là BDH DLMT đi thông báo tùm lum những cái không đâu, cố tình gài hết người này tới người kia , hết diễn đàn này tới diễn đàn nọ . Mờ BDH DLMT không lên tiếng phản đối chính thức , ngoại trừ vụ huskyhung.
Bây giờ có cái mấy cái thằng chính danh BDH DLMT nữa , mà qua theo dõi hổm rày đầu dây mối nhợ gây ra sự việc đầu tiên là thằng minhcao, JC loveart, đỗ dũng, Mà mấy bác đã xác định rõ ràng.
Tui nói thiệt , tui ở xa chớ tui mà ở saigon , trước sao gì tụi nó tui cũng chặn đường đập một lần cho chết mẹ .
@: minhcao, JC, Đỗ Dũng, 3 thằng mày tụi bay là đồ CHÓ ĐẺ, tao sẽ đìu tra đường đi nước bước của tụi bay, bữa nào có dịp lên saigon rồi tụi bay biết
BDH DLMT nếu không chứng minh được những vụ việc , đã đưa lên bằng chứng như lưuvong, luchodien, ngoctrongda nguoilichsu computex ..v.v....
là tụi BDH DLMT bay cũng cùng chung là một lũ chó điên, cùng do chó đẻ ra.
Xinh lỗi mấy anh em, tui chửi 3 thằng đó hơi nặng chúc. Anh em Nào trong BDH DLMTkhông dính vô dụ này tui cũng xin lỗi .

sao hôm nay bà con rảnh rỗi, xôm tụ họp tại đây?nghe nói bên BDH DLMT mới phái 3 con chó điên qua cắn phá tùm lum, qua lót dép xem chiếu phim đây.

đả cẩu bổn

Bài gửi by Chín đờn cò 21/06/11, 09:15 am

Bác đả cẩu bổng lấy cây gậy đập chó, đập cho chết mẹ mấy con chó điên đó đi bác.

Chín đờn cò

Bài gửi by đả cẩu bổn 21/06/11, 09:51 am

Chín đờn cò đã viết:Bác đả cẩu bổng lấy cây gậy đập chó, đập cho chết mẹ mấy con chó điên đó đi bác.
bác thông cảm, chó điên kỳ này dữ quá.
1. không biết nhục
2. vô sỉ
3. bỉ ổi
4. mất dạy
5. chai mặt
6. nhũn não
7. khốn nạn
8. hung hăng
gãy của em đánh không lại bè lũ 5 tên chó hoang bị bệnh dại, em đành lót dép xem phim thôi ạ.

đả cẩu bổn

Bài gửi by Ong chúa 21/06/11, 10:06 am

đả cẩu bổn đã viết:
Chín đờn cò đã viết:Bác đả cẩu bổng lấy cây gậy đập chó, đập cho chết mẹ mấy con chó điên đó đi bác.
bác thông cảm, chó điên kỳ này dữ quá.
1. không biết nhục - VẬY ĐÍCH THỰC LÀ CHÓ MỚI KHÔNG BIẾT NHỤC
2. vô sỉ ĐI CHƠI VỚI ĐÁM DLMT LÂU NGÀY NÓ MỚI VÔ LIÊM SỈ ĐÓ BÁC
3. bỉ ổi GENE CỦA BỐ MẸ NÓ MÀ
4. mất dạy BẢN THÂN LÀ CON HOANG THÌ AI DẠY?
5. chai mặt HỒI NHỎ TÉ THÙNG ĐINH NÊN DA MẶT BỊ CHAI
6. nhũn não ÓC TOÀN PHÂN ĐÂU CÓ TÍ CHẤT XÁM NÀO
7. khốn nạn CHÓ ĐẺ RA BỌN NÓ, NÊN THẾ ĐẤY BÁC
8. hung hăng CHÓ ĐIÊN MÀ KHÔNG HUNG HĂNG MỚI LẠ.
gãy của em đánh không lại bè lũ 5 tên chó hoang bị bệnh dại, em đành lót dép xem phim thôi ạ.

BÁC CHẶT ĐẦU CHÓ SẼ CHẶT ĐẦU TỪNG CON CHÓ ĐIÊN MỘT

Ong chúa

Bài gửi by SiNguyen010 21/06/11, 10:24 am

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Anh là Gay thì vào đây làm gì... ở đây chỉ co dân chính tông Moto mà thôi... thôi bác ra chổ nào có gay mà chơi nghe.... ở đây coi chừng bị lạc đạn đó
em là gay nên em chỉ tìm trai chứ gay tìm gay thì làm ăn gì được? ở đây trai ít quá, lạu lâu có trai bên dm vô nhưng người ta vô xong người ta đi liền... mùi ở đây ghia quá đi

SiNguyen010

Bài gửi by xe ôm 21/06/11, 11:27 am

SiNguyen010 đã viết:
Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Anh là Gay thì vào đây làm gì... ở đây chỉ co dân chính tông Moto mà thôi... thôi bác ra chổ nào có gay mà chơi nghe.... ở đây coi chừng bị lạc đạn đó
em là gay nên em chỉ tìm trai chứ gay tìm gay thì làm ăn gì được? ở đây trai ít quá, lạu lâu có trai bên dm vô nhưng người ta vô xong người ta đi liền... mùi ở đây ghia quá đi

Để bữa nào anh mày cho mấy thằng em trai khu vực Mả Lạng nguyễn cư Trinh gặp chú em mày nhé.

xe ôm

Bài gửi by đả cẩu bổn 21/06/11, 11:44 am

xe ôm đã viết:
SiNguyen010 đã viết:

Để bữa nào anh mày cho mấy thằng em trai khu vực Mả Lạng nguyễn cư Trinh gặp chú em mày nhé.

bác luu manh cũng là gay chính hiệu nè, chú em muốn không, anh giới thiệu, dắt mối cho.

đả cẩu bổn

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 21/06/11, 03:33 pm

SiNguyen010 đã viết:
Ủa bây giờ bác mới biết à? trước khi đăng ký thành viên thì bác phải nghiên cứu kỷ chứ.... dám vào chơi chốn này thì phải chấp nhận nó thôi... thôi chắc bác sắp dông rồi... ha..ha... chịu ko nổi.... còn ai ko ta???? chắc chỉ còn lại mấy anh chuyên gia .....

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by đả cẩu bổn 21/06/11, 03:58 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:
SiNguyen010 đã viết:
Ủa bây giờ bác mới biết à? trước khi đăng ký thành viên thì bác phải nghiên cứu kỷ chứ.... dám vào chơi chốn này thì phải chấp nhận nó thôi... thôi chắc bác sắp dông rồi... ha..ha... chịu ko nổi.... còn ai ko ta???? chắc chỉ còn lại mấy anh chuyên gia .....

còn thằng nhãi hỉ mũi chưa sạch, đầu đất, dốt nát. thích tung hứng, giả điên ăn cứt, riết thành thằng điên.

đả cẩu bổn

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 21/06/11, 04:06 pm

Sao bác đả cẩu bổng lại chửi em... em là bạn của bác đó bác ko biết à.... nhưng sao ở đây bác chửi quá thể vậy? ai bác cũng chửi được ... Bác chửi kiểu đó thì cuối cùng chỉ còn có mấy bác thôi.. vậy chơi ảo với ai đây???? ai bác ghét là chửi....riết quen mồm thành ra lúc phát ngôn là chửi tục ... chết thật.... đừng như vậy nửa nghe... giảm từ từ đi bác.... coi chừng nghiện chửi đó...

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by đả cẩu bổn 21/06/11, 04:09 pm

Tv MOS&DLMT&MV đã viết:Sao bác đả cẩu bổng lại chửi em... em là bạn của bác đó bác ko biết à.... nhưng sao ở đây bác chửi quá thể vậy? ai bác cũng chửi được ... Bác chửi kiểu đó thì cuối cùng chỉ còn có mấy bác thôi.. vậy chơi ảo với ai đây???? ai bác ghét là chửi....riết quen mồm thành ra lúc phát ngôn là chửi tục ... chết thật.... đừng như vậy nửa nghe... giảm từ từ đi bác.... coi chừng nghiện chửi đó...

sao chú em lại có tật vậy, anh chửi đổng mà chú em rụt rịt là sao? nghi ngờ quá! nghi ngờ quá! lộ rồi! lộ rồi! chạy thôi, chạy thôi.

đả cẩu bổn

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 21/06/11, 04:50 pm

Cái âm mưu chia rẽ này em thấy quen quen. Sao giống của thằng nhái sỹ Đỗ Dũng quá.

Thằng cha này quen với 4 anh: A, B, C, D.
Ngồi với anh A,B,C thì hắn ta nói xấu anh D.
Ngồi với anh B,C,D thì hắn ta nói xấu anh A.
...
...
...
Cuối cùng thì anh nào cũng xấu xa hết. Chỉ mỗi Đỗ Dũng là tốt đẹp, là number1.

Cái trò này người bình thường không làm được. Chỉ có những thằng ảo tưởng, tự coi mình là số 1 mới có thể làm được.

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics