Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đấu giá hienmin đây

Viễn Xứ
Hiếp Dâm
Thích thì nói không sợ ai
trangle
Trankhoanghia
Lê Minh Lùn
CụBáKiến
Giangho_hiepkhach
Ma đầu
hienmin
14 posters

Go down

Đấu giá hienmin đây Empty Đấu giá hienmin đây

Bài gửi by hienmin 01/04/11, 11:55 pm

số là ngày xưa em suy nghĩ nát óc mới chế ra được cái danh hiệu hiền-min, để đối chọi với danh hiệu ac-min của mấy diễn đàn khác, cũng nói lên con đường làm chủ diễn đàn của em là phải khác người ta. đến hôm nay thì em gần như đã toại nguyện.
nhưng tình hình là sau này người ta chửi hienmin em quá, ai cũng chửi, mem chửi, boss chửi, bá tánh chửi, bạn chửi, đồng nghiệp chửi, vợ chửi, thậm chí cả mấy đứa đứng chung chiến tuyến cũng chửi, mà đau cái là chửi sau lưng nữa kìa, nên em chán cái danh xưng hiền-min này lắm rồi.
đúng ra thì danh xưng nay cũng phải nổi tiếng lắm, nên em có thấy người ta ăn cắp tên em để làm nhãn hiệu cho 1 thiết bị, thấy cũng hay hay nên em có chôm về làm của riêng cho mình.
nay chán quá rồi, em xin đem cái danh hiệu, chức vụ, passwork, username lẫn logo hienmin của em ra bán đấu giá, mời mấy bác vào trả giá xôm tụ cho em nhờ nhé, làm sao bán xong em gỡ được cái tiền mua host, chứ em còn tiếc hùi hụi cái vụ này.
mời mấy bác xem hình đây, giá khởi điểm của em nó là 140.000vnđ, rất hời, mại dô, mại dô đi bà con ơi...
Đấu giá hienmin đây 5579479243_4f0f9ddb4b_z

hienmin

Đấu giá hienmin đây Empty Re: Đấu giá hienmin đây

Bài gửi by Ma đầu 01/04/11, 11:59 pm

woa, hienmin mà đem bán với giá bèo thế sao? mua về thì cũng chẳng biết để làm gì, nhưng rẻ quá, nhịn 1 chầu bia, mua về để chơi cũng được
em cho giá 150.000 đồng (thông cảm nha mấy bác, cái hàng này mà trả bước giá cao quá coi chừng bị hố đó, dính mấy chiêu làm giá tự nhiên mất tiền oan)

Ma đầu

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 02/04/11, 12:20 am

Ma đầu đã viết:woa, hienmin mà đem bán với giá bèo thế sao? mua về thì cũng chẳng biết để làm gì, nhưng rẻ quá, nhịn 1 chầu bia, mua về để chơi cũng được
em cho giá 150.000 đồng (thông cảm nha mấy bác, cái hàng này mà trả bước giá cao quá coi chừng bị hố đó, dính mấy chiêu làm giá tự nhiên mất tiền oan)
em trả 151.000 ,có kèm thêm khuyến mãi nếu bác nhường cho em cái hienmin rẻ bèo này , mang về móc ruột ra vất thùng rác ,lấy cái vỏ đựng cám cho thằng Lưu Vong nó ăn cũng tốt chứ bác

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by CụBáKiến 02/04/11, 12:31 am

Giangho_hiepkhach đã viết:
Ma đầu đã viết:woa, hienmin mà đem bán với giá bèo thế sao? mua về thì cũng chẳng biết để làm gì, nhưng rẻ quá, nhịn 1 chầu bia, mua về để chơi cũng được
em trả 151.000 ,có kèm thêm khuyến mãi nếu bác nhường cho em cái hienmin rẻ bèo này , mang về móc ruột ra vất thùng rác ,lấy cái vỏ đựng cám cho thằng Lưu Vong nó ăn cũng tốt chứ bác
thôi nào đừng có tranh nhau mua như thế ,để lại cho cụ nhá Cụ trả các cháu 155.000 , chẳng qua là nhà Cụ đang thiếu cái kê sọt rác lên cho cái lũ chuột nó khỏi phá đấy mà , lấy cái hienmin về kê sọt rác nó vừa tốt vừa bền , mất vài đồng thì cũng hời lắm các cháu nhể

CụBáKiến

Bài gửi by Ma đầu 02/04/11, 08:46 am

mấy bác cũng nên để cho hienmin nhà ta bù lỗ lại vụ mua host chứ... keke
em xin làm cử chỉ đẹp, nâng giá lên 1 triệu luôn, có bác nào theo hay không?
theo đi mấy bác, cho vui cửa nhà, nhiêu đây có bao tiền đâu, coi như bố thí cho hienmin làm phúc thôi

Ma đầu

Bài gửi by Lê Minh Lùn 02/04/11, 09:36 am

Ma đầu đã viết:mấy bác cũng nên để cho hienmin nhà ta bù lỗ lại vụ mua host chứ... keke
theo đi mấy bác, cho vui cửa nhà, nhiêu đây có bao tiền đâu, coi như bố thí cho hienmin làm phúc thôi
Bác Ma Đầu nói làm phúc cho hienmin thì em thấy không đáng tí nào , cái thứ ăn cướp , chứng tỏ quyền lực ,bố láo bố lếu , cực đoan , bảo thủ hay gọi chính xác là NGU MÀ LÌ như hienmin mà làmphúc thì phí quá
Nhưng thôi mua rẻ coi như BỐ THÍ KẺ ĂN MÀY MẠT VẬN như hienmin ,em trả giá 1 triệu lẻ 5 nghìn ( 1.005.000 ) Thế là nhiều rồi đấy các bác

Lê Minh Lùn

Bài gửi by CụBáKiến 02/04/11, 09:39 am

Lê Minh Lùn đã viết:
Ma đầu đã viết:mấy bác cũng nên để cho hienmin nhà ta bù lỗ lại vụ mua host chứ... keke
Bác Ma Đầu nói làm phúc cho hienmin thì em thấy không đáng tí nào , cái thứ ăn cướp , chứng tỏ quyền lực ,bố láo bố lếu , cực đoan , bảo thủ hay gọi chính xác là NGU MÀ LÌ như hienmin mà làmphúc thì phí quá
Nhưng thôi mua rẻ coi như BỐ THÍ KẺ ĂN MÀY MẠT VẬN như hienmin ,em trả giá 1 triệu lẻ 5 nghìn ( 1.005.000 ) Thế là nhiều rồi đấy các bác
Cụ trả giá 1 triệu 10 nghìn , giúp đỡ con cháu lấy lại tí tiền mua host

CụBáKiến

Bài gửi by Trankhoanghia 02/04/11, 10:30 pm

CụBáKiến đã viết:
Lê Minh Lùn đã viết:
Cụ trả giá 1 triệu 10 nghìn , giúp đỡ con cháu lấy lại tí tiền mua host
Danh dự 1 hienmin,người quản trị có QUYỀN LỰC nhất của 1 diễn đàn, nói cài gì thì toàn thể thành viên DM cũng không dám cãi vì sợ bị baned nick mà bị các anh emđem ra ĐẤU GIÁ như ĐỒ VẬT vậy hả
Hienmin tôi sẽ kiện mấy bác , cần thiết về tầm quan trọng thì BẰNG BIỆN PHÁP KĨ THUẬT, QUAN HỆ XÃ HỘI hienmin tôi sẽ nhờ XỊA cho mấy bác đi đày biệt xứ như Lưu Vong

Trankhoanghia

Bài gửi by trangle 02/04/11, 11:38 pm

Các bác lại đề cao nick Hien min quá rồi, nào là kê sọt rác, kê chống chuột, đâu có cao dữ vậy đâu mà kê hả bác. các bác nói kê nắp cống ở nhà em còn chấp nhận được. đề nghị các bác "hãy chọn giá đúng". Theo các biện pháp kỹ thuật và quan hệ xã hội, em xin đề xuất đấu giá ngược. Bác nào trả giá 1 mil thì cho em xuống 999.999 đ, bước nhảy 1đ, ai là người trả giá thấp nhất sẽ được nick hienmin của cả 2 forum DM và FRVI Smile

trangle

Bài gửi by Ma đầu 03/04/11, 12:10 am

ừ nhỉ, nếu mà mua với giá hơn 1tr thì em tự mua quách cái host và tên miền mới để chơi cho rồi, tại sao phải đi mua cái DM đầy tai tiếng này nhỉ!!!
em không nâng giá nữa đâu, mấy bác cho em hạ nhé
900.000 đồng

Ma đầu

Bài gửi by Thích thì nói không sợ ai 03/04/11, 03:38 pm

Ma đầu đã viết:ừ nhỉ, nếu mà mua với giá hơn 1tr thì em tự mua quách cái host và tên miền mới để chơi cho rồi, tại sao phải đi mua cái DM đầy tai tiếng này nhỉ!!!
em không nâng giá nữa đâu, mấy bác cho em hạ nhé
900.000 đồng
em trả 199.000 dồng

Bài gửi by Hiếp Dâm 03/04/11, 08:07 pm

Mua cái đầu Hienmin đem bán cho GHBA bảo đảm có lời.

Em xin mua với giá 2mil ( Haimin )

Hiếp Dâm

Bài gửi by Viễn Xứ 03/04/11, 10:48 pm

Hiếp Dâm đã viết:Mua cái đầu Hienmin đem bán cho GHBA bảo đảm có lời.

Em mua bộ đồ lòng của hienmin đem về băm nhỏ bỏ xuống sông Thị Vải , bảo đảm với toàn thể mọi người mức độ ô nhiễm ở sông Thị Vải chịu thua sự thối tha của bộ đồ lòng Hienmin , em trả giá 3ml

Viễn Xứ

Bài gửi by Ong chúa 03/04/11, 11:07 pm

Viễn Xứ đã viết:

Em mua bộ đồ lòng của hienmin đem về băm nhỏ bỏ xuống sông Thị Vải , bảo đảm với toàn thể mọi người mức độ ô nhiễm ở sông Thị Vải chịu thua sự thối tha của bộ đồ lòng Hienmin , em trả giá 3ml

Bác định giết Dân chúng sống tại Thị Trấn Tân Thành , Bà Rịa Vũng Tàu nơi đặt bản doanh của 3 con cò à ? Thối thế ai chị nổi . Sao ác thế ? 2ml thôi bác .

Ong chúa

Bài gửi by Ong chúa 03/04/11, 11:10 pm

GHBA có đếch tiền đâu mà mua . Nhậu còn quỵt nữa , thì tiền đâu mà mua cái đầu Hienmin .

Ong chúa

Bài gửi by Ong chúa 03/04/11, 11:15 pm

Mà nói thật các Bác cũng đểu thật . Giá hienmin đang cao ngất ngưởng , tự nhiên các Bác lại hạ xuống thấp thế ? Hienmin chứ có phải c....ứt đâu , mà các Bác nỡ lòng nào hạ giá trị thấp thế , làm em phải đắn đo sy nghĩ ???

Ong chúa

Bài gửi by hienmin 03/04/11, 11:34 pm

hix hix mấy bác không có thèm mua thì cũng xin mấy bác đừng có dày vò, đay nghiến, dằn vặt em thế chứ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
mấy bác cứ làm giá mà phá em, nhưng em biết không bác nào muốn mua cái danh hiệu này. thôi thì em tặng quách cho bác nào lên tiếng đấy. không lấy 1 đồng cắc bạc nào, free hoàn toàn, miễn sao em thoát khỏi cái danh hiệu chết tiệt này là đủ rồi

hienmin

Bài gửi by Ong chúa 04/04/11, 12:04 am

hienmin đã viết:hix hix mấy bác không có thèm mua thì cũng xin mấy bác đừng có dày vò, đay nghiến, dằn vặt em thế chứ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
mấy bác cứ làm giá mà phá em, nhưng em biết không bác nào muốn mua cái danh hiệu này. thôi thì em tặng quách cho bác nào lên tiếng đấy. không lấy 1 đồng cắc bạc nào, free hoàn toàn, miễn sao em thoát khỏi cái danh hiệu chết tiệt này là đủ rồi

Theo em thì danh hiệu này , CỊA maocinh hay NHÁI SĨ Đ .D hoặc GIAN HÙNG CHE.....gì đó đang thèm nhỏ rãi . Hay là bác gạ bán cho mấy tên đó thử xem sao ? Bác cũng nổi tiếng về chiêu dụ dỗ bán những cái không xài được như : HDD gì đó hay con xe CB gì đó cho một thành viên mà giờ này phải ôm hận , còn bỏ xó không chạy được . Với một người đầy Tài Năng Lừa Đảo ăn cướp trắng trợn như Bác sợ gì Danh hiệu đó bị ế Bác nhể .?
Chứ còn em chỉ thích ADMIN thôi . Vì từ trước đến nay BQT của bất cứ một Diễn đàn nào cũng đều là ADMIN , em chưa bao giờ nghe nói đến Hienmin cả . nên em nghĩ có thể đây là hàng đểu hàng dỏm .Mà người nào mang cái danh Hienmin chắc cũng là hèndỏm không kém .

Ong chúa

Bài gửi by Ma đầu 04/04/11, 12:07 am

Ong chúa đã viết:
GIAN HÙNG CHE.....
ấy, cái này sao gọi là GIAN HÙNG được bác, vì chữ đó nói về người dù gian nhưng vẫn là anh hùng, chú này bác phải gọi là ĐẠO ĐỨC GIẢ hoặc NGỤY QUÂN TỬ mới đúng chứ kéké

Ma đầu

Bài gửi by Ong chúa 04/04/11, 12:25 am

Ma đầu đã viết:
Ong chúa đã viết:
GIAN HÙNG CHE.....
ấy, cái này sao gọi là GIAN HÙNG được bác, vì chữ đó nói về người dù gian nhưng vẫn là anh hùng, chú này bác phải gọi là ĐẠO ĐỨC GIẢ hoặc NGỤY QUÂN TỬ mới đúng chứ kéké

Cũng có thể như bác nói . Em còn biết được tin động trời . Tên Che này miengj thì nói thương vợ thương con , chưa chắc đã mua được gì để tặng vợ . Nhưng lại dám bỏ tiền mua ĐỒ LÓT phụ nữ để tăng cho một người mà hắn ta định HỐT VỎ sau khi thằng Maocinh đã ăn ỐC đấy bác ạ . Kể ra cũng tâm lý thật các Bác nhể ?

Ong chúa

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 04/04/11, 01:44 pm

hienmin đã viết:hix hix mấy bác không có thèm mua thì cũng xin mấy bác đừng có dày vò, đay nghiến, dằn vặt em thế chứ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
hức hức cái đời Hienmin nó khốn khổ , khốn nạn đến thế hả giời , giá cao ngất ngưỡng rồi rớt 1 cái đùng xuống dưới đáy xã hội, bây giờ thì cho không ai thèm lấy
Ừh, mà cũng đúng thật mang hienmin về thì ô nhiễm cả 1 khu vực , mắc công trẻ gái thì ốm đau , trẻ trai thì trở thành hoạn quan hay là hifi như 2nghĩa, rồi cái bản lĩnh đàn ông không còn nên bị vợ cắm sừng to tướng trên đầu như maocinh thì tiệt mẹ giống nòi chứ không phải đùa , lớn lên sống hèn nhát đi ăn cắp danh tiếng của người khác, đi nhậu thì kiếm đường chạy trước để khỏi trả tiền như NHÁI SĨ ĐD thì chết dở , keo kiệt với vợ con nhưng chi đẹp với người khác thích hưởng của thừa như Che thì khốn khổ cả đời
Bây giờ phải nghĩ ra cách nao đem cái Hienmin đi triệt hạ, thủ tiêu làm sao để đừng có ô nhiễm xã hội chứ mấy bác

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by Viễn Xứ 12/04/11, 10:59 pm

Giangho_hiepkhach đã viết:
hức hức cái đời Hienmin nó khốn khổ , khốn nạn đến thế hả giời , giá cao ngất ngưỡng rồi rớt 1 cái đùng xuống dưới đáy xã hội, bây giờ thì cho không ai thèm lấy
Ừh, mà cũng đúng thật mang hienmin về thì ô nhiễm cả 1 khu vực , mắc công trẻ gái thì ốm đau , trẻ trai thì trở thành hoạn quan hay là hifi như 2nghĩa, rồi cái bản lĩnh đàn ông không còn nên bị vợ cắm sừng to tướng trên đầu như maocinh thì tiệt mẹ giống nòi chứ không phải đùa , lớn lên sống hèn nhát đi ăn cắp danh tiếng của người khác, đi nhậu thì kiếm đường chạy trước để khỏi trả tiền như NHÁI SĨ ĐD thì chết dở , keo kiệt với vợ con nhưng chi đẹp với người khác thích hưởng của thừa như Che thì khốn khổ cả đời
Bây giờ phải nghĩ ra cách nao đem cái Hienmin đi triệt hạ, thủ tiêu làm sao để đừng có ô nhiễm xã hội chứ mấy bác
Bác đem hienmin qua nhật , chôn nó chung với cái lò phản ứng hạt nhân cho nó nổ tan xác đi bác ạ , em chỉ sợ dân nhật từ chối không nhận cái loại rác rưởi , mất nhân tính này mà thôi ...các bác nghiên cứu xem có cách nào hủy diệt hienmin mà không có ô nhiễm cho bất cứ ai không ?

Viễn Xứ

Bài gửi by hienmin 13/04/11, 12:49 am

huhuhu mất bác đối xử tàn tệ với em quá
thôi thì em xin năn nỉ mấy bác dọn dẹp giùm, bác nào chịu rước cái hiemnim đi em xin tặng 1tr đồng

hienmin

Bài gửi by Ma đầu 13/04/11, 01:03 am

hienmin đã viết:huhuhu mất bác đối xử tàn tệ với em quá
thôi thì em xin năn nỉ mấy bác dọn dẹp giùm, bác nào chịu rước cái hiemnim đi em xin tặng 1tr đồng
lên thêm tí đi bác

Ma đầu

Bài gửi by Ong chúa 13/04/11, 10:03 am

Bác đưa qua bên 5 giây nhờ người ta quảng cáo giùm chắc được đó , chứ Anh Em ở đây không thèm đâu . cho dù bác có tặng thêm con CBF 150 hay con Gãi L.......cũng không ai rước . HE HE HE.

Ong chúa

Bài gửi by ácmin 15/04/11, 07:57 pm

Ong chúa đã viết:

Bác đưa qua bên 5 giây nhờ người ta quảng cáo giùm chắc được đó , chứ Anh Em ở đây không thèm đâu . cho dù bác có tặng thêm con CBF 150 hay con Gãi L.......cũng không ai rước . HE HE HE.
Bỏ qua thằng hienmin hèn nhát đi các bác ,giờ em thấy có thằng Dế mèn hay đấy
đem con dế mèn này ra vặt đầu , vặt cánh, moi ruột rồi nhét hột đậu phọng vào chơi được đấy vcác bác . Nhưng theo ý em thì trươc khi làm thịt nó thì phải hành hạ nó cho thật thê thảm thì mới sướng con mắt
Đầu tiên các bác cứ hài hết tội của nó ra , sau đấy thì trưng hết mấy cái tin nhắn cua gái ,dụ dỗ vợ bạn và mấy cái đoạn chát của nó lên hết cho tất tần tật người xem
Kế tiếp là chuyện gia đình nó đối xử với nhà vợ vô trách nhiệm như thế nào, vợ nó đòi li dị bao nhiêu lần , nó năn nỉ và hưa hẹn thế nào, mồm thì nói DỪNG BƯỚC trả lại nick TIỂU ĐỒNG cho DM nhưng thật ra nó còn say hơn bao giờ hết
cái thứ Dế mèn nếu sống đàng hoàng thì làm sao cứ bị người ta chửi , sao nó không tự hỏi bên DM có bao nhiêu người sao không ai bị chửi mà chỉ toàn chửi minhcao, 2nghai, jc, che .Ở đây chúng ta phải đặt vấn đề và dấu chấm hỏi ?....vì sao ..vì sao ? Thậm chí minhcao còn nói trong BTTM là vợ minhcao còn biết là minhcao bị chửi như thú kia mà .
Làm chồng ,làm cha mà để cho người khác gọi điện thoại tới mắng vốn vợ là thằng sống không ra gì,đê hèn , đốn mạt thì quá nhục . Đàn ông mà như thế thì làmsao vợ con coi trọng được

ácmin

Bài gửi by Thích thì nói không sợ ai 17/04/11, 08:19 pm

ácmin đã viết:
Ong chúa đã viết:

Bỏ qua thằng hienmin hèn nhát đi các bác ,giờ em thấy có thằng Dế mèn hay đấy
đem con dế mèn này ra vặt đầu , vặt cánh, moi ruột rồi nhét hột đậu phọng vào chơi được đấy vcác bác . Nhưng theo ý em thì trươc khi làm thịt nó thì phải hành hạ nó cho thật thê thảm thì mới sướng con mắt
Đầu tiên các bác cứ hài hết tội của nó ra , sau đấy thì trưng hết mấy cái tin nhắn cua gái ,dụ dỗ vợ bạn và mấy cái đoạn chát của nó lên hết cho tất tần tật người xem
Kế tiếp là chuyện gia đình nó đối xử với nhà vợ vô trách nhiệm như thế nào, vợ nó đòi li dị bao nhiêu lần , nó năn nỉ và hưa hẹn thế nào, mồm thì nói DỪNG BƯỚC trả lại nick TIỂU ĐỒNG cho DM nhưng thật ra nó còn say hơn bao giờ hết
cái thứ Dế mèn nếu sống đàng hoàng thì làm sao cứ bị người ta chửi , sao nó không tự hỏi bên DM có bao nhiêu người sao không ai bị chửi mà chỉ toàn chửi minhcao, 2nghai, jc, che .Ở đây chúng ta phải đặt vấn đề và dấu chấm hỏi ?....vì sao ..vì sao ? Thậm chí minhcao còn nói trong BTTM là vợ minhcao còn biết là minhcao bị chửi như thú kia mà .
Làm chồng ,làm cha mà để cho người khác gọi điện thoại tới mắng vốn vợ là thằng sống không ra gì,đê hèn , đốn mạt thì quá nhục . Đàn ông mà như thế thì làmsao vợ con coi trọng được
bản chất mà bác

Bài gửi by sap lam admin 19/05/11, 10:32 am

hienmin đã viết:số là ngày xưa em suy nghĩ nát óc mới chế ra được cái danh hiệu hiền-min, để đối chọi với danh hiệu ac-min của mấy diễn đàn khác, cũng nói lên con đường làm chủ diễn đàn của em là phải khác người ta. đến hôm nay thì em gần như đã toại nguyện.
nhưng tình hình là sau này người ta chửi hienmin em quá, ai cũng chửi, mem chửi, boss chửi, bá tánh chửi, bạn chửi, đồng nghiệp chửi, vợ chửi, thậm chí cả mấy đứa đứng chung chiến tuyến cũng chửi, mà đau cái là chửi sau lưng nữa kìa, nên em chán cái danh xưng hiền-min này lắm rồi.
đúng ra thì danh xưng nay cũng phải nổi tiếng lắm, nên em có thấy người ta ăn cắp tên em để làm nhãn hiệu cho 1 thiết bị, thấy cũng hay hay nên em có chôm về làm của riêng cho mình.
nay chán quá rồi, em xin đem cái danh hiệu, chức vụ, passwork, username lẫn logo hienmin của em ra bán đấu giá, mời mấy bác vào trả giá xôm tụ cho em nhờ nhé, làm sao bán xong em gỡ được cái tiền mua host, chứ em còn tiếc hùi hụi cái vụ này.
mời mấy bác xem hình đây, giá khởi điểm của em nó là 140.000vnđ, rất hời, mại dô, mại dô đi bà con ơi...
cái này dc nè, em theo 10tr luôn

sap lam admin

Bài gửi by Rebel 19/05/11, 10:39 pm

sap lam admin đã viết:
hienmin đã viết:số là ngày xưa em suy nghĩ nát óc mới chế ra được cái danh hiệu hiền-min, để đối chọi với danh hiệu ac-min của mấy diễn đàn khác, cũng nói lên con đường làm chủ diễn đàn của em là phải khác người ta. đến hôm nay thì em gần như đã toại nguyện.
cái này dc nè, em theo 10tr luôn

Sao khùng vậy???

Rebel

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics