Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

tay đàn tay súng
Hiếp Dâm
TuệTĩnhGiaGia
2 xị
CụBáKiến
Phẫn nộ
lão ngư ông
chặt đầu chó
đả cẩu bổn
Muốn thì chiến
Dế Nhủi
the phenom
Lê Minh Lùn
JCChương
Tong thong Bush
Tình địch của mao kinh
Rồng
xe ôm
alibaba va 4 ten an cuop
Ma đầu
Giangho_hiepkhach
SiNguyen
Viễn Xứ
xe bắt chó
Ong chúa
luchodien
30 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 1 Empty Re: Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 21/04/11, 08:55 am

xe bắt chó đã viết:
xe bắt chó đang đi bắt bọn mệnh danh là lũ chó điên , mất tính người đấy chú rồng ơi , chú yên chí đi nhé . Ở đây chẳng có gì gọi là phạm pháp cả , chỉ đơn thuần là một sân chơi xả Stress tất cả là sử dụng để nói thẳng , nói thật sự việc xấu xa của ĐHV hienmin DM ,chính chú Rồng cũng bị bọn chúng cư xử thế nào thì chú đã biết rồi đấy ? .
Yên chí lớn đi , nếu có việc gì , anh em ở đây quay sang năn nỉ anh maocinh là một nhân vật có thế lực trong XỊA là xong ngay thôi đấy mà ?... HeHe
Quân pháp bất vị thân. Bắt chó không ngại XỊA. Bác XBC này tuy chỉ là người chuyên đi bắt chó dại, nhưng hiểu được điều trên thì thật là đáng quý. Xã hội này cần những con người chí công vô tư như bác.

@Rồng: có anh maocinh làm XỊA thì sợ gì FBI cơ chứ? Vậy là chú không biết rồi, anh maocinh nhà ta oai như cóc ấy. Rồi còn anh Nhái Sĩ Đỗ Dũng nữa, nghe nói quen biết toàn là xã hội đen.

Nghe anh ấy kể, có hôm giang hồ chặn đánh, anh ấy tự giới thiệu "Tôi là nhạc sỹ Đỗ Dũng!" thì bọn giang hồ không dám đánh nữa, bỏ cả vũ khí xuống mà chạy cơ đấy. Ha ha ha. Ghê gớm lắm kia. Chú chả biết gì nên mới lo. Chứ diễn đàn FRV này có anh maocinh với anh NS Đỗ Dũng bảo kê thì còn ngán chi ai nữa? Giới giang hồ và XỊA mà nghe tiếng hai anh ấy cũng phải lắc đầu luôn.

alibaba va 4 ten an cuop

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 1 Empty Re: Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

Bài gửi by alibaba va 4 ten an cuop 21/04/11, 09:05 am

alibaba va 4 ten an cuop đã viết:
xe bắt chó đã viết:
xe bắt chó đang đi bắt bọn mệnh danh là lũ chó điên , mất tính người đấy chú rồng ơi , chú yên chí đi nhé . Ở đây chẳng có gì gọi là phạm pháp cả , chỉ đơn thuần là một sân chơi xả Stress tất cả là sử dụng để nói thẳng , nói thật sự việc xấu xa của ĐHV hienmin DM ,chính chú Rồng cũng bị bọn chúng cư xử thế nào thì chú đã biết rồi đấy ? .
Yên chí lớn đi , nếu có việc gì , anh em ở đây quay sang năn nỉ anh maocinh là một nhân vật có thế lực trong XỊA là xong ngay thôi đấy mà ?... HeHe
Quân pháp bất vị thân. Bắt chó không ngại XỊA. Bác XBC này tuy chỉ là người chuyên đi bắt chó dại, nhưng hiểu được điều trên thì thật là đáng quý. Xã hội này cần những con người chí công vô tư như bác.

@Rồng: có anh maocinh làm XỊA thì sợ gì FBI cơ chứ? Vậy là chú không biết rồi, anh maocinh nhà ta oai như cóc ấy. Rồi còn anh Nhái Sĩ Đỗ Dũng nữa, nghe nói quen biết toàn là xã hội đen.

Nghe anh ấy kể, có hôm giang hồ chặn đánh, anh ấy tự giới thiệu "Tôi là nhạc sỹ Đỗ Dũng!" thì bọn giang hồ không dám đánh nữa, bỏ cả vũ khí xuống mà chạy cơ đấy. Ha ha ha. Ghê gớm lắm kia. Chú chả biết gì nên mới lo. Chứ diễn đàn FRV này có anh maocinh với anh NS Đỗ Dũng bảo kê thì còn ngán chi ai nữa? Giới giang hồ và XỊA mà nghe tiếng hai anh ấy cũng phải lắc đầu luôn.
Vì các anh ấy oai lắm nên lúc nào cũng phải phồng mang trợn mắt ra để lòe thiên hạ. Ha ha. Càng ngẫm lại càng thấy giống con CÓC

alibaba va 4 ten an cuop

Bài gửi by Tình địch của mao kinh 21/04/11, 11:51 pm

thàn nhiên đã viết:Em có thấy chưa?nhóm từ thiện đi chung với em đó,những CHIẾN BINH đến từ trên trời Thiên Đàng mà em ca tụng đó,dùng toàn lời lẽ của bọn bán cá bán thịt ngoài chợ trời.Không tiếc lời chửi tục!!!Những con người Chiến Binh đi làm từ thiện đó sao?Em ở giữa bầy sói lang này có ngày cũng giống như chúng thôi.Làm từ thiện mà cái TÂM không có một chút từ thiện.Xấu hổ ơi là xấu hổ là thúi.
Nếu em nói 'đường đi' hay 'con đường' thì tụi anh đã có 'con đường' riêng.dulichmoto đã bị bọn sói lang bẩn thỉu này phá hoại đến không còn gì cả,anh sẽ nhắn tin cho em khi chính thức con đường đi mới,hy vọng sẽ còn nhìn thấy những công việc CHIA SẺ của em.
bạn gì đó ơi, hình như bạn cũng có tên trong mấy cái chiến binh này thì phải? Vậy thì bạn cũng là lang sói à?

thàn nhiên đã viết:gửi bọn sói cắn
sân chơi là của chung ai mà thèm dựt dành với tụi bây,cũng có công sức tụi bây tạo ra trong đó tự tụi bây đi bêu xấu nó.
Cám ơn tụi bây đã band nick tao ongmay không cho tao vào trò chuyện với bây,vậy mà nói tranh luận nghiêm chỉnh?bẩn đúng là bẩn
Ồ, bạn đã gọi mấy người trên đây là sói, bây giờ bạn nhắn cho những người bị sói cắn??? Vậy là tự gởi về phe bạn đấy à?
Còn cái vụ của chung này nghe cũng lạ lạ đó nghen! Sao tôi lại nghe là giờ đã thành của riêng của cái chú gì làm ở công ty cám vậy bạn?

luchodien đã viết:Thằng singuyễn khốn kiếp mày cút ra khỏi DLMT cho tụi tao nhờ.Tụi tao chọc phá gì mày đâu hả mậy?DLMT là của anh em tụi tao cố công xây dựng sân chơi chung.mày là cái thứ rác rưởi gì mà làm cao làm đe tụi tao hả mậy?
Trời ơi! thật là khủng khiếp! Người của DLMT, tức là bạn của bạn tôi, lại ăn nói hằn học vậy bạn! Bạn bình tĩnh đi nè, tôi chưa thấy SiNguyen đe gì đến bạn mà. Anh ấy chỉ bức xúc cái chuyện mấy bạn can thiệp, cản trở việc làm của anh ấy thôi. Mà bạn cũng kỳ thật! Đã phá người ta vậy, có bằng chứng rành rành, lại còn nói là không chọc phá gì người ta. Xem lại ngôn từ tí nhé bạn!

luchodien đã viết:Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.
Ôi! vô cùng thất vọng với tư cách của bạn này!! Đã cùng đi chung với nhau, người ta là ác quỷ thì bạn có khác gì!

luchodien đã viết:Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ
Ối giời ơi! Bạn thật là thâm độc! Anh ấy có làm gì ác độc, sao bạn lại trù cho người ta chết? Nếu bạn trù những người bạn ghét vì hay chửi bạn thì tôi còn hiểu được, còn đằng này là người không liên can. Thật là quá đáng!
Xin lỗi những bạn khác nhé, tôi sắp nói những lời không được hay cho lắm, bởi vì không thể chịu được nổi cách ăn nói của cái tên súc sinh luchodien này! Người ta có tấm lòng chia sẻ với những người khó khăn, hoạn nạn, bạn đã không giúp được gì thì thôi, bạn chửi người ta cũng tạm bỏ qua được. Nhưng những người khốn khổ kia, họ có tội tình gì? Họ đã chưa đủ khổ sở hay sao mà bạn còn mạt sát họ như vậy hả LũChóĐiên? Họ là những người cần sự cảm thông, quan tâm, chia sẻ của xã hội, bạn không chia sẻ được gì, lại còn buông những lời không xứng đáng với tư cách con người!!!!!!! Ôi, thật là thất vọng với DLMT! Bạn LũChóĐiên nên nghĩ về nhân quả nhé. Bạn đã buông lời như thế, bạn không sợ sau này bạn cũng sẽ gặp cảnh ngộ tương tự, và lại bị người đời mắng chửi như vậy sao bạn? Có thể bạn vô thần nên không tin, nhưng tôi tin vào nghiệp chướng và nhân quả đấy! Có khi nghiệp chướng của bạn lại ảnh hưởng đến cả người thân của bạn. Bạn nên sám hối đi thôi, chưa muộn!

Gởi người bạn đồng nghiệp của tôi: Bạn à! Người ta nói chọn bạn mà chơi; hãy cho tôi biết bạn của anh tôi sẽ cho biết anh là con người thế nào. Bạn nên xem lại cách chọn bạn của mình. Nếu chơi thân với những người bạn như vậy, thì người ta cũng sẽ đánh giá tư cách của bạn chả khác nào LũChóĐiên cả. Đó là điều tôi không muốn, gia đình bạn không muốn. Bạn cảm thấy thế nào nếu vài năm nữa, con của bạn lên mạng, tìm ra, thấy rằng bố của mình bị thiên hạ ghét và rủa sả đến như vậy? Lúc đó nó sẽ ra sao? Con cái sẽ nhờ được phúc đức của cha mẹ đấy bạn. Bạn đã hưởng được phúc đức của cha mẹ mình, sao bạn lại không truyền lại cho con cái bạn như vậy? Bạn đối xử với phụ nữ người ta thế nào, bạn có sợ rằng 1 ngày nào đó, bạn có con gái, và nó cũng bị người khác đối xử như thế không?
Tu tâm dưỡng tính lại nhé bạn tôi!

Tình địch của mao kinh

Bài gửi by Tong thong Bush 22/04/11, 12:39 am

Xin lỗi các bác cho em 5 phút em chưởi thằng này.
Xin lỗi bác Synguyen vì em bức xúc quá.

luchodien đã viết:Thằng singuyễn khốn kiếp mày cút ra khỏi DLMT cho tụi tao nhờ.Tụi tao chọc phá gì mày đâu hả mậy?DLMT là của anh em tụi tao cố công xây dựng sân chơi chung.mày là cái thứ rác rưởi gì mà làm cao làm đe tụi tao hả mậy?

Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.

Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ

[b]Địt mẹ mày, mày có biết chương trình trong Tour Bến Sắn thành công là do đâu không? Mày thử nhìn lại xem từ cái trang dulichmoto.com đóng góp được bao nhiêu? Mày có đui không hay mày bị mất nhân tính? mày có nhìn thấy hình ảnh đáng thương của những bệnh nhân không? Mày bảo bữa ăn đó là đút cơm đút cức hả như vậy chắc khi bà cố nội của mày già trăm tuổi không còn sức để múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho bà cố nội mày ăn à? Hay cha mẹ cô chú anh chị em mày chẳng may bị tai nạn, bị mắc bệnh hiểm nghèo không còn sức múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho cha mẹ mày ăn à?

Địt mẹ mày nhìn thấy hình ảnh nào mà dám nói nấu ăn bầy hầy mày chứng minh xem.
Mày có biết tại sao bên motorsaigon khóa topic đó lại không? Vì những thằng phá hoại như mày đó, nhưng mày đâu có chống lại được cả một tập thể, mày đâu thể nào chống lại những việc làm mang tính nhân văn, những việc làm thể hiện tình người. Mà phải rồi, vì mày đâu biết tình người là cái đéo gì, mày chỉ biết cục cức thôi. Đồ hôi thối!

Địt mẹ mày! mày mà để ông gặp mặt là ông dần cho mày một trận.

Tong thong Bush

Bài gửi by Viễn Xứ 22/04/11, 01:24 pm

Tình địch của mao kinh đã viết:
thàn nhiên đã viết:Em có thấy chưa?nhóm từ thiện đi chung với em đó,những CHIẾN BINH đến từ trên trời Thiên Đàng mà em ca tụng đó,dùng toàn lời lẽ của bọn bán cá bán thịt ngoài chợ trời.Không tiếc lời chửi tục!!!Những con người Chiến Binh đi làm từ thiện đó sao?Em ở giữa bầy sói lang này có ngày cũng giống như chúng thôi.Làm từ thiện mà cái TÂM không có một chút từ thiện.Xấu hổ ơi là xấu hổ là thúi.
Nếu em nói 'đường đi' hay 'con đường' thì tụi anh đã có 'con đường' riêng.dulichmoto đã bị bọn sói lang bẩn thỉu này phá hoại đến không còn gì cả,anh sẽ nhắn tin cho em khi chính thức con đường đi mới,hy vọng sẽ còn nhìn thấy những công việc CHIA SẺ của em.
bạn gì đó ơi, hình như bạn cũng có tên trong mấy cái chiến binh này thì phải? Vậy thì bạn cũng là lang sói à?

thàn nhiên đã viết:gửi bọn sói cắn
sân chơi là của chung ai mà thèm dựt dành với tụi bây,cũng có công sức tụi bây tạo ra trong đó tự tụi bây đi bêu xấu nó.
Cám ơn tụi bây đã band nick tao ongmay không cho tao vào trò chuyện với bây,vậy mà nói tranh luận nghiêm chỉnh?bẩn đúng là bẩn
Ồ, bạn đã gọi mấy người trên đây là sói, bây giờ bạn nhắn cho những người bị sói cắn??? Vậy là tự gởi về phe bạn đấy à?
Còn cái vụ của chung này nghe cũng lạ lạ đó nghen! Sao tôi lại nghe là giờ đã thành của riêng của cái chú gì làm ở công ty cám vậy bạn?

Trời ơi! thật là khủng khiếp! Người của DLMT, tức là bạn của bạn tôi, lại ăn nói hằn học vậy bạn! Bạn bình tĩnh đi nè, tôi chưa thấy SiNguyen đe gì đến bạn mà. Anh ấy chỉ bức xúc cái chuyện mấy bạn can thiệp, cản trở việc làm của anh ấy thôi. Mà bạn cũng kỳ thật! Đã phá người ta vậy, có bằng chứng rành rành, lại còn nói là không chọc phá gì người ta. Xem lại ngôn từ tí nhé bạn!

luchodien đã viết:Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.
Ôi! vô cùng thất vọng với tư cách của bạn này!! Đã cùng đi chung với nhau, người ta là ác quỷ thì bạn có khác gì!

luchodien đã viết:Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ
Ối giời ơi! Bạn thật là thâm độc! Anh ấy có làm gì ác độc, sao bạn lại trù cho người ta chết? Nếu bạn trù những người bạn ghét vì hay chửi bạn thì tôi còn hiểu được, còn đằng này là người không liên can. Thật là quá đáng!
Xin lỗi những bạn khác nhé, tôi sắp nói những lời không được hay cho lắm, bởi vì không thể chịu được nổi cách ăn nói của cái tên súc sinh luchodien này! Người ta có tấm lòng chia sẻ với những người khó khăn, hoạn nạn, bạn đã không giúp được gì thì thôi, bạn chửi người ta cũng tạm bỏ qua được. Nhưng những người khốn khổ kia, họ có tội tình gì? Họ đã chưa đủ khổ sở hay sao mà bạn còn mạt sát họ như vậy hả LũChóĐiên? Họ là những người cần sự cảm thông, quan tâm, chia sẻ của xã hội, bạn không chia sẻ được gì, lại còn buông những lời không xứng đáng với tư cách con người!!!!!!! Ôi, thật là thất vọng với DLMT! Bạn LũChóĐiên nên nghĩ về nhân quả nhé. Bạn đã buông lời như thế, bạn không sợ sau này bạn cũng sẽ gặp cảnh ngộ tương tự, và lại bị người đời mắng chửi như vậy sao bạn? Có thể bạn vô thần nên không tin, nhưng tôi tin vào nghiệp chướng và nhân quả đấy! Có khi nghiệp chướng của bạn lại ảnh hưởng đến cả người thân của bạn. Bạn nên sám hối đi thôi, chưa muộn!

Gởi người bạn đồng nghiệp của tôi: Bạn à! Người ta nói chọn bạn mà chơi; hãy cho tôi biết bạn của anh tôi sẽ cho biết anh là con người thế nào. Bạn nên xem lại cách chọn bạn của mình. Nếu chơi thân với những người bạn như vậy, thì người ta cũng sẽ đánh giá tư cách của bạn chả khác nào LũChóĐiên cả. Đó là điều tôi không muốn, gia đình bạn không muốn. Bạn cảm thấy thế nào nếu vài năm nữa, con của bạn lên mạng, tìm ra, thấy rằng bố của mình bị thiên hạ ghét và rủa sả đến như vậy? Lúc đó nó sẽ ra sao? Con cái sẽ nhờ được phúc đức của cha mẹ đấy bạn. Bạn đã hưởng được phúc đức của cha mẹ mình, sao bạn lại không truyền lại cho con cái bạn như vậy? Bạn đối xử với phụ nữ người ta thế nào, bạn có sợ rằng 1 ngày nào đó, bạn có con gái, và nó cũng bị người khác đối xử như thế không?
Tu tâm dưỡng tính lại nhé bạn tôi!
Những thằng MẤT NHÂN TÍNH như luchodien thì mình không cần bàn cãi đến nó làm gì cho nhọc công các bác ạ, ÔNG TRỜI CÓ MẮT rồi cũng có ngày chính CHA MẸ , ANH CHỊ EM , DÒNG HỌ , BÀ CON, CON CÁI của những thằng MẤT TÍNH NGƯỜI này bị lãnh cái hậu quả từ những lời PHÁT NGÔN của nó

Viễn Xứ

Bài gửi by luchodien 22/04/11, 11:54 pm

Lời nói của tao thật lòng,sân chơi của chung,chơi thì vui không chơi thì thôi đừng đi phá sân chơi của chung.Tụi bây thay phiên nhau xỉ vả tao và các anh cố công xây dựng diễn đàn.Tụi bây là lũ chó
Si Nguyễn,mày là thằng ăn cháo đá bát,mày ở DLMT mở việc từ thiện chó của mày,tụi tao không chống đối mày,mày qua đây forumvi này chửi rủa bọn tao.mày đáng chết lắm.tao biết cái tour bến sắn mày đã trên nhân nghĩa người cùi ăn 23 triệu của người ta.mày đáng chết lắm si nguyễn. DLMT tụi tao không chứa những thằng như mày
tao- đề nghị mày xoá toàn bộ những việc mày làm ở DLMT mà mày cho là từ thiện tự nguyện chó tha của mày!!!Cút xéo đi ăn cứt nhé cái đám tồi bại,cái đám chó chết,cái đám lợn ngu như bò

luchodien

Bài gửi by luchodien 22/04/11, 11:57 pm

ghi chú:tụi tao không bao giờ để đám chó tha tụi mày mãn nguyện đâu.đừng có mơ Laughing Laughing
đồ chó tha bẩn thỉu

luchodien

Bài gửi by Ma đầu 23/04/11, 12:38 am

luchodien đã viết:Lời nói của tao thật lòng,sân chơi của chung,chơi thì vui không chơi thì thôi đừng đi phá sân chơi của chung.Tụi bây thay phiên nhau xỉ vả tao và các anh cố công xây dựng diễn đàn.Tụi bây là lũ chó
Si Nguyễn,mày là thằng ăn cháo đá bát,mày ở DLMT mở việc từ thiện chó của mày,tụi tao không chống đối mày,mày qua đây forumvi này chửi rủa bọn tao.mày đáng chết lắm.tao biết cái tour bến sắn mày đã trên nhân nghĩa người cùi ăn 23 triệu của người ta.mày đáng chết lắm si nguyễn. DLMT tụi tao không chứa những thằng như mày
tao- đề nghị mày xoá toàn bộ những việc mày làm ở DLMT mà mày cho là từ thiện tự nguyện chó tha của mày!!!Cút xéo đi ăn cứt nhé cái đám tồi bại,cái đám chó chết,cái đám lợn ngu như bò

luchodien đã viết:ghi chú:tụi tao không bao giờ để đám chó tha tụi mày mãn nguyện đâu.đừng có mơ Laughing Laughing
đồ chó tha bẩn thỉu

sao cứ tự chửi mình là đồ chó hoài vậy Lũ Chó Điên? cái chuyện ăn cứt thì chỉ có chó điên mới ăn thôi chó điên ạ, chó bình thường vẫn có đồ ăn đàng hoàng đấy

Ma đầu

Bài gửi by Ong chúa 23/04/11, 08:34 am

luchodien đã viết:Lời nói của tao thật lòng,sân chơi của chung,chơi thì vui không chơi thì thôi đừng đi phá sân chơi của chung.Tụi bây thay phiên nhau xỉ vả tao và các anh cố công xây dựng diễn đàn.Tụi bây là lũ chó

@ :Singuyen cứ để bài trên đó không việc gì phải xóa việc mình làm đúng mình cứ làm . Còn thằng nào muốn thì cứ việc xóa . Đố cha thằng nào dám xóa chương trình tua bến sắn của SN .

Ong chúa

Bài gửi by SiNguyen 23/04/11, 12:11 pm

luchodien đã viết: Lời nói của tao thật lòng,sân chơi của chung,chơi thì vui không chơi thì thôi đừng đi phá sân chơi của chung.Tụi bây thay phiên nhau xỉ vả tao và các anh cố công xây dựng diễn đàn.Tụi bây là lũ chó

scratch
xém chút xíu nữa nóng lên làm bậy rồi.

bạn luchodien này bạn muốn mình xoá bài ở DLMT ư?rất dễ. Hãy dùng chính danh của bạn đề nghị thì mình sẽ làm ngay nếu bạn là thành viên BDH DLMT. Nếu ngại không thể chính danh trên đây thì cứ nhắn tin hoặc alo cho mình nói cụ thể, nếu được thì gặp nói trực tiếp là hay nhất. bạn dùng nick clone ai biết bạn là ai mà đề nghị người ta xoá bài???

những lời còn lại của bạn ko quan trọng cũng không đáng quan tâm, có điều ngày càng rẻ rúng quá rồi
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by JCChương 23/04/11, 12:25 pm

]Mày là cái thằng Đéo nào mà bắt người ta xóa bài , có ai biết mày tên gì đâu mà mày bảo người ta thay phiên nhau xỉ vả mày , vậy hóa ra mày tự nhận mày là cái thằng MẤT DẠY đó à , ôi giời ơi từ xưa giờ chơi chung mà không biết mày là thằng MẤT DẠY ôi giời đấy là 1 SỰ SAI LẦM KHỦNG KHIẾP nhất ccủa loài người hay là của DM đã chứa chấp 1 thằng MẤT NHÂN TÍNH
SN làm từ thiện mà mày bảo là " mở việc từ thiện chó của mày " , thế mày cũng là LOÀI CHÓ hay sao mà biết từ thiện chó , chắc cũng có ăn được chút của thừa cho chó chứ gì, hay là mày ăn không được nên mày CAY CÚ , mày nói SN ăn 23 tr , nếu ăn 23 tr thì sao , mày giỏi thì nhảy vào mà làm , còn không làm thì IM CÁI MÕM CHÓ lại , đừng có SỦA NHƯ CHÓ ĐIÊN nữa nhá
dulichmoto là của mày hay sao , mày lấy cái quyền ĐÉO gì mà nói người ta xóa bài, hay vì để cái bài í thì chúng mày bị QUÊ MẶT, CHẠM NỌC nên yêu cầu xóa
mày càng nói thì càng thấy mày ngu , hay mày bị bịnh CHÓ ĐIÊN lên cơn rồi hay sao mà nói chuyện NGU NHU BÒ
LỢN LÀM SAO NGU NHƯ BÒ hả mày " cái đám lợn ngu như bò[/quote] "

JCChương

Bài gửi by Lê Minh Lùn 23/04/11, 07:01 pm

ongmay đã viết:Dear Si Nguyen

Việc em làm từ thiện tụi anh đâu có phải không thích rồi phản đối em?Riêng bản thân anh không thích cách em làm nhưng anh cũng rất quý em vì anh nghĩ khó có người dám nói dám làm như em.Việc từ thiện anh em ai cũng xem trọng em và không phản đối em dù không thích cách làm rầm rộ của em. Diễn đàn bị lỗi nên JC vào test bài chứ có châm chọc gì em đâu?trùng hợp lúc em vừa báo cáo chi phí xong nên gặp chuyện bên motosaigon em hiểu lầm,Minhcao vô test 2 để nhắc nhở em thôi em lại gào thét lên gì nữa?Tóm lại lần này là em hiểu lầm. Ý anh em dulichmoto không phản đối cũng không tán đồng em nhưng không có nghĩa là chọc phá việc làm của em.Còn việc em với JC sao lại có tin nhắn có câu như vậy thì anh không biết và không quan tâm,nhưng JC chắc cũng không tự nhiên nói với em như thế,tính tình JC tuy còn trẻ nhưng không phải muốn nói gì thì nói.Việc em tự ý up tin nhắn của nguyennguyen lên forum cũng đã có nhiều sự phản đối,anh biết em làm vậy là cố ý làm cho những người phá bĩnh em và anh diệu thấy hậu quả,nhưng tự ý up như vậy là không đúng.Vậy em có biết tại saoJC nói với em một câu tệ hại như vậy không?

Còn việc topic này của em anh có thể hiểu và tóm gọn được 3 ý chính :
1-Em muốn forumvi xoá các bài viết nói xấu nói sai về anh em ban điều hành dulichmoto và anh em hoà giãi
2-Em muốn khẳng định cốt lõi câu chuyện là việc anh em ban điều hành tụi anh không thích việc làm của em trên trang dulichmoto nên mới gây ra sự việc như hiện nay
3-Em muốn mọi việc đâu về đó sân chơi của ai thì trả về người đó

Điều thứ nhất cám ơn em đã nói tốt cho anh em ban điều hành. Điều thứ 2 anh nhắc lại là em hiểu lầm JC và Minhcao rồi, và tụi anh ai cũng quý em qua những việc em đã làm được. Điều thứ 3 anh chỉ nhắc em một điều là sân chơi chung không của riêng ai.Và toàn bộ nhóm nói xấu tụi anh trên trang forumvi này đều là những người từng chung hành trình đi làm từ thiện với em. Anh nói SiNguyen nghe mấy người trên forumvi này ai cũng hèn nhát không dám dùng tên thật không ai dám dùng đúng tên mình để mà nói như em, nên lời em nói có giá trị rất lớn trong lòng anh em, em muốn nói gì cũng phải suy nghĩ sâu xa sự việc chứ?Những lời nói bôi nhọ tụi anh trên trang này không có ai thèm để ý đâu. Đúng như là em nói cái miệng liền lỗ tai tự chửi tự nghe trước.
Nói tóm lại là anh biết em có ý tốt hoà giãi cho anh em và rút lui khỏi sân chơi dulichmoto vì em cho rằng tụi anh không thích cách làm việc của em. Nhưng hoà giãi là điều không thể làm đâu em,em có tâm tốt ai cũng đều nhận biết,anh luôn dõi theo những việc tốt của em làm và anh biết thời gian vừa qua đã quá khó khăn cho em.Nên anh không trách em việc em la làng khi JC test bài,nhưng như em nghĩ đĩa cd Bến Sắn muốn tất cả anh em đi chung thì rất là khó đó em,việc này khó hơn lên trời đó. Còn em muốn đi đâu thì đi em nghĩ sao cũng được tụi anh không quan tâm đến nữa. Cũng như tụi anh đã không từng quan tâm tới tụi hèn nhát bẩn thỉu nói xấu tụi anh trên forumvi này. Em đã biết là ai rồi thì anh không cần nói,anh nhắc em là tất cả các tour em tổ chức đều rất thành công,và nếu có sự khúc mắc gì trong đó là do em đã luôn rụt rè không dám đứng ra tự mình làm mà luôn để dành vị trí đứng đầu cho người khác.Qua tour bến sắn bị rất nhiều sự phá bĩnh mà đến cuối cùng cũng thành công rực rỡ rất nhiều anh em trong ngoài hội đi chung tour với em,nếu không có sự hỗ trợ của tụi anh thì sao em được như vậy?Em muốn làm gì làm đi đâu thì đi kệ em anh không cần biết cũng không quan tâm. Nếu có lúc nào suy nghĩ lại thì tụi anh và anh em dulichmoto luôn tiếp đón em.

Chúc SiNguyen luôn thành công trên con đường hành thiện của em.
Ongmay thì mở mồm kêu gọi, mời mọc SN về chơi còn thằng luchodien thì mắng chửi SN không hết lời . Sao kì thế nhỉ ,cũng là dân DM ra mà ,chung 1 Lò Nuôi Lợn , cùng Ăn Cám Heo y như nhau mà 1 THẰNG NÓI GÀ, 1 THẰNG NÓI VỊT
Thế là tự nhiên chúng nó tự VẠCH LƯNG CHO NGƯỜI XEM , NỘI BỘ MÂU THUẨN ,KHÔNG THỐNG NHẤT VỚI NHAU
Thôi Ongmay lôi cổ con Chó con có cái nick luchodien về mà dạy lại đi , nó đang BÔI XẤU cái DM của chúng mày đấy

Lê Minh Lùn

Bài gửi by the phenom 23/04/11, 09:32 pm

ongmay đã viết:Dear Si Nguyen

Việc em làm từ thiện tụi anh đâu có phải không thích rồi phản đối em?Riêng bản thân anh không thích cách em làm nhưng anh cũng rất quý em vì anh nghĩ khó có người dám nói dám làm như em.Việc từ thiện anh em ai cũng xem trọng em và không phản đối em dù không thích cách làm rầm rộ của em. Diễn đàn bị lỗi nên JC vào test bài chứ có châm chọc gì em đâu?trùng hợp lúc em vừa báo cáo chi phí xong nên gặp chuyện bên motosaigon em hiểu lầm,Minhcao vô test 2 để nhắc nhở em thôi em lại gào thét lên gì nữa?Tóm lại lần này là em hiểu lầm. Ý anh em dulichmoto không phản đối cũng không tán đồng em nhưng không có nghĩa là chọc phá việc làm của em.Còn việc em với JC sao lại có tin nhắn có câu như vậy thì anh không biết và không quan tâm,nhưng JC chắc cũng không tự nhiên nói với em như thế,tính tình JC tuy còn trẻ nhưng không phải muốn nói gì thì nói.Việc em tự ý up tin nhắn của nguyennguyen lên forum cũng đã có nhiều sự phản đối,anh biết em làm vậy là cố ý làm cho những người phá bĩnh em và anh diệu thấy hậu quả,nhưng tự ý up như vậy là không đúng.Vậy em có biết tại saoJC nói với em một câu tệ hại như vậy không?

Còn việc topic này của em anh có thể hiểu và tóm gọn được 3 ý chính :
1-Em muốn forumvi xoá các bài viết nói xấu nói sai về anh em ban điều hành dulichmoto và anh em hoà giãi
2-Em muốn khẳng định cốt lõi câu chuyện là việc anh em ban điều hành tụi anh không thích việc làm của em trên trang dulichmoto nên mới gây ra sự việc như hiện nay
3-Em muốn mọi việc đâu về đó sân chơi của ai thì trả về người đó

Điều thứ nhất cám ơn em đã nói tốt cho anh em ban điều hành. Điều thứ 2 anh nhắc lại là em hiểu lầm JC và Minhcao rồi, và tụi anh ai cũng quý em qua những việc em đã làm được. Điều thứ 3 anh chỉ nhắc em một điều là sân chơi chung không của riêng ai.Và toàn bộ nhóm nói xấu tụi anh trên trang forumvi này đều là những người từng chung hành trình đi làm từ thiện với em. Anh nói SiNguyen nghe mấy người trên forumvi này ai cũng hèn nhát không dám dùng tên thật không ai dám dùng đúng tên mình để mà nói như em, nên lời em nói có giá trị rất lớn trong lòng anh em, em muốn nói gì cũng phải suy nghĩ sâu xa sự việc chứ?Những lời nói bôi nhọ tụi anh trên trang này không có ai thèm để ý đâu. Đúng như là em nói cái miệng liền lỗ tai tự chửi tự nghe trước.
Nói tóm lại là anh biết em có ý tốt hoà giãi cho anh em và rút lui khỏi sân chơi dulichmoto vì em cho rằng tụi anh không thích cách làm việc của em. Nhưng hoà giãi là điều không thể làm đâu em,em có tâm tốt ai cũng đều nhận biết,anh luôn dõi theo những việc tốt của em làm và anh biết thời gian vừa qua đã quá khó khăn cho em.Nên anh không trách em việc em la làng khi JC test bài,nhưng như em nghĩ đĩa cd Bến Sắn muốn tất cả anh em đi chung thì rất là khó đó em,việc này khó hơn lên trời đó. Còn em muốn đi đâu thì đi em nghĩ sao cũng được tụi anh không quan tâm đến nữa. Cũng như tụi anh đã không từng quan tâm tới tụi hèn nhát bẩn thỉu nói xấu tụi anh trên forumvi này. Em đã biết là ai rồi thì anh không cần nói,anh nhắc em là tất cả các tour em tổ chức đều rất thành công,và nếu có sự khúc mắc gì trong đó là do em đã luôn rụt rè không dám đứng ra tự mình làm mà luôn để dành vị trí đứng đầu cho người khác.Qua tour bến sắn bị rất nhiều sự phá bĩnh mà đến cuối cùng cũng thành công rực rỡ rất nhiều anh em trong ngoài hội đi chung tour với em,nếu không có sự hỗ trợ của tụi anh thì sao em được như vậy?Em muốn làm gì làm đi đâu thì đi kệ em anh không cần biết cũng không quan tâm. Nếu có lúc nào suy nghĩ lại thì tụi anh và anh em dulichmoto luôn tiếp đón em.

Chúc SiNguyen luôn thành công trên con đường hành thiện của em.

Cách nói chuyện này chỉ có Minhcao mới có cách nói như thế thôi, nghe giọng văn thì 90% là made in minhcao rùi .Đéo thèm để ý nhưng cũng cố mà thanh minh lấy tiếng đó chớ khe khe khe .Dù mày có là FBI thì tao cũng luôn để mắt đến mày và đừng đem cái danh
nghĩa là cảnh sát chìm ra lòe thiên hạ hay cưa gái buồn cười lắm .
@ All : người hay xóa bài trong DLMT chỉ có mỗi thằng JCloveart va 2nghia là hay làm thôi ,chúng nó vì muốn đc nhận cái danh nghĩa là BQT nên cố gắng nịnh nọt mà wen mất ngoài đời mình chỉ là lính quèn
@ 2 nghĩa : Mày mà đọc đc những lời của tao thì mày cũng nên biết là tao sẽ luôn để mắt đến mày .Mày nên cẩn thận khi ra ngoài

Đề nghị anh em FRV ko nên đem chó vào chửi tụi ban điều hành DLMT vì chúng nó còn tệ hơn con chó ở cái khoản trung thành và tín nghĩa như loài chó ,loài chó ko biết bán bạn cầu vinh như chúng nó

the phenom

Bài gửi by luchodien 25/04/11, 12:21 pm

SiNguyen đã viết:scratch
@luchodien: hình như là mình đã hiểu "ý" của bạn rồi. Thôi được, chỉ cần bạn đừng vào FRV tiếp tục gây hiểu lầm xào xáo là ok.

đêm nay định thức đón đầu bạn trò chuyện chơi mà chắc không có duyên rồi.

Tôi thấy bác đã biết lỗi và có thành ý nên tôi không chọc topic thơ của bác. Nói lại ý của tôi chỉ có một điều là bác đừng có ở DLMT.Sân chơi của anh em không thích có sự từ thiện tự tâm của bác.Bác muốn làm thì đi chỗ khác mà làm.Tôi cũng không có ý xấu,chỉ muốn bác đừng nhiều chuyện làm rộn diễn đàn quấy phá tập thể của anh em.Việc bác đem tin nhắn của người khác ra nói là sai,việc bác vào FRV nói xấu anh em DLMT là sai,việc bác vào DLMT làm từ thiện cũng là sai.Bác nhìn nhận điều đó rồi thì tôi cũng không nói xấu bác và tôi cũng thừa nhận là trong lúc nóng giận tôi đã bịa đặt về bác điều bác đã ăn 23 triệu trong tour bến sắn,điều này tôi xin lỗi bác.Tôi là vậy,sai thì nhận,đúng thì đúng.Mong bác hiểu dùm và cuốn gói khỏi DLMT cho tôi nhờ.Tôi cũng không phiền bác mong bác đừng nói xấu tôi và DLMT trên FRV hay bất cứ nơi nào,vì đó là xúc phạm nhân quyền của tôi và DLMT.Mong bác hiểu dùm và thận trọng lời nói.Xúc phạm nhân quyền người khác là có tội.
Tôi không quan tâm đến bọn ti tiện thoá mạ tôi và DLMT trên FRV này,tôi rất không quan tâm,nhưng việc bác dùng chính danh bác đi nói xấu tôi và anh em là rất sai.Mong bác hiểu dùm.Từ thiện là âm thầm mà làm.Bác làm rầm rộ lôi kéo đủ thứ thành phần bất hảo từ nhiều nơi khác vào DLMT là sai rất sai.tour bến sắn của bác anh em moto không ai thèm đi là do bác kéo cả đám tào lao nơi nào đó tham gia với bác.bác hiểu không?

Được sửa bởi luchodien ngày 25/04/11, 12:56 pm; sửa lần 2.

luchodien

Bài gửi by luchodien 25/04/11, 12:24 pm

JCChương đã viết:
luchodien đã viết:Cút xéo đi ăn cứt nhé cái đám tồi bại,cái đám chó chết,cái đám lợn ngu như bò
LỢN LÀM SAO NGU NHƯ BÒ hả mày
Tao nói nhầm,cám ơn mày đã nhắc nhở tao.Đồ cái đám lợn ngu nhu chó thiến
lưu ý nhé:mày là JCchuong à? đồ mất dạy

luchodien

Bài gửi by Dế Nhủi 25/04/11, 12:30 pm

Chó chết lũ DM chúng mày, bọn Tham Mu thằng thì mám gái, thằng thì chuyên bán xe thuốc, như mày cũng tập tành theo con đường mám gái của thằng maocing. Cả lũ chuyên gia dựng chuyện để nói xấu người ta, sau đó lại xin lỗi là được hả nhóc. Ở đây nói là có chứng cứ chứ không nói khống như mày đâu. Câm mỏm chó lại ngay nếu không là không còn cái răng nào để gặm xương đâu nhá.

Dế Nhủi

Bài gửi by Muốn thì chiến 25/04/11, 01:27 pm

luchodien đã viết:
JCChương đã viết:
luchodien đã viết:Cút xéo đi ăn cứt nhé cái đám tồi bại,cái đám chó chết,cái đám lợn ngu như bò

Luchodien cũng là chó mà. Sau chửi đồng loại vậy?

Muốn thì chiến

Bài gửi by JCChương 25/04/11, 01:59 pm

luchodien đã viết:
@luchodien: hình như là mình đã hiểu "ý" của bạn rồi. Thôi được, chỉ cần bạn đừng vào FRV tiếp tục gây hiểu lầm xào xáo là ok.

Tôi thấy bác đã biết lỗi và có thành ý nên tôi không chọc topic thơ của bác. Nói lại ý của tôi chỉ có một điều là bác đừng có ở DLMT.Sân chơi của anh em không thích có sự từ thiện tự tâm của bác.Bác muốn làm thì đi chỗ khác mà làm.Tôi cũng không có ý xấu,chỉ muốn bác đừng nhiều chuyện làm rộn diễn đàn quấy phá tập thể của anh em.Việc bác đem tin nhắn của người khác ra nói là sai,việc bác vào FRV nói xấu anh em DLMT là sai,việc bác vào DLMT làm từ thiện cũng là sai.Bác nhìn nhận điều đó rồi thì tôi cũng không nói xấu bác và tôi cũng thừa nhận là trong lúc nóng giận tôi đã bịa đặt về bác điều bác đã ăn 23 triệu trong tour bến sắn,điều này tôi xin lỗi bác.Tôi là vậy,sai thì nhận,đúng thì đúng.Mong bác hiểu dùm và cuốn gói khỏi DLMT cho tôi nhờ.Tôi cũng không phiền bác mong bác đừng nói xấu tôi và DLMT trên FRV hay bất cứ nơi nào,vì đó là xúc phạm nhân quyền của tôi và DLMT.Mong bác hiểu dùm và thận trọng lời nói.Xúc phạm nhân quyền người khác là có tội.
Tôi không quan tâm đến bọn ti tiện thoá mạ tôi và DLMT trên FRV này,tôi rất không quan tâm,nhưng việc bác dùng chính danh bác đi nói xấu tôi và anh em là rất sai.Mong bác hiểu dùm.Từ thiện là âm thầm mà làm.Bác làm rầm rộ lôi kéo đủ thứ thành phần bất hảo từ nhiều nơi khác vào DLMT là sai rất sai.tour bến sắn của bác anh em moto không ai thèm đi là do bác kéo cả đám tào lao nơi nào đó tham gia với bác.bác hiểu không?
luchodien đã viết "việc bác vào DLMT làm từ thiện cũng là sai.Bác nhìn nhận điều đó rồi thì
tôi cũng không nói xấu bác và tôi cũng thừa nhận là trong lúc nóng giận
tôi đã bịa đặt về bác điều bác đã ăn 23 triệu trong tour bến
sắn "
Khi người ta làm từ thiện thì luchodien nói là sai , vậy thì đi ăn cướp của tập thể , keo kiệt . bần tiện, phá đám nói đâm chuọt là ĐÚNG hay sao hả luchodien ,
SN không làm gì mà dám dựng chuyện lên noi 1người ta ăn chặn tiền từ thiện rồi chửi người ta như tát nước là đúng à , cứ chửi người ta cho đã, dựng chuyện cho đã rồi nói 1 câu xinlỗi thế là xong à
VẬY TỔ SƯ THẰNG luchodien, CÁI QUÂN MẤT DẠY , CHA MẸ MÀY KHÔNG BIẾT DẠY MÀY ,ĐỂ MÀY ĐI ĂN CƯỚP , GIỰT VỢ NGƯỜI TA, ĂN CHẶN TIỀN QUỸ CỦA ANH EM ,LẤY TIỀN ĐI BAO GÁI , ĐỒ KHỐN NẠN
trong lúc nóng giận tôi đã bịa đặt về bác, điều này tôi xin lỗi bác, thế là xong nhá
Có cái lần đi làm việc tốt nào mà thằng luchodien đi không các bác, chỉ nói cái mồm còn không là phá đám , nói người ta tào lao nhưng người tào lao vẫn làm được việc tốt ,luchodien không tào lao mà bao nhiêu lần làm từ thiện có thấy cái mặt chó của nó tham gia không ? Nói mà không thấy xấu hổ à , nói là có THÀNH PHẦN BẤT HẢO mày chứng minh xem ai là Bất hảo, mày nói không xong tao đập vào mặt mày nhá thằng mất dạy , bác Khoa_rebel cũng tham gia tour Bến Sắn vậy bác ấy cũng là thành phần Bất hảo à, sao mày không ngon thì nói thẳng vào mặt bác ấy , để xem các anh chị nào đã tham gia tour Bến Sắn và có đóng góp thì HÃY ĐẬP VÀO MẶT CÁI THẰNG MẤT DẠY NÀY
luchodien đã viết " Từ thiện là âm thầm mà làm.Bác làm rầm rộ lôi kéo đủ thứ thành phần bất
hảo từ nhiều nơi khác vào DLMT là sai rất sai.tour bến sắn của bác anh
em moto không ai thèm đi là do bác kéo cả đám tào lao nơi nào đó tham
gia với bác.bác hiểu không?[/quote] "

JCChương

Bài gửi by JCChương 25/04/11, 02:06 pm

luchodien đã viết:
JCChương đã viết:
Cái tên JCChương nó đụng chạm gì đến mày , mà mày cứ chửi um lên thế nhỉ , sao mày lại chửi là đồ mất dạy , mày chửi thế không sợ CHA MẸ CHÚNG TA BUỒN SAO , mà thôi kệ mày thích chửi thì cứ chửi hay là có cần tao chửi phụ không
TỔ CHA THẰNG JCCHƯƠNG , MÀY LÀ THẰNG MẤT DẠY, CON HOANG, CHA MẸ MÀY KHÔNG BIẾT DẠY MÀY, MÀY ĐI LÀM CON CHÓ TAY SAI CỤT ĐUÔI CHO THẰNG MAOCINH VÀ 2KẸO ,MÀY KHÔNG THẤY NHỤC À, MÀY DỰNG CHUYỆN BÔI XẤU NGƯỜI LÀM VIỆC TỐT ,MÀY CÓ CÒN LÀ CON NGƯỜI KHÔNG , HAY LÀ MÀY BỊ THẰNG MAOCINH CHO ĂN CÁM HEO NHIỀU QUÁ RỒI MÀY NGU NHƯ LỢN, HAY ĂN CỨC NHIỀU QUÁ ,CHẠY RONG NHIỀU QUÁ RỒI MÀY NHƯ CON CHÓ ĐIÊN
Tao chửi phụ như vậy mày có bằng lòng chưa , nếu chưa thì cứ nói tao sẽ chửi tiếp nhá

JCChương

Bài gửi by đả cẩu bổn 25/04/11, 02:27 pm

luchodien đã viết:

Ồ, cám ơn LŨ CHÓ ĐIÊN tha lỗi và quyết không quậy phá bác singuyen, nghe giọng điệu của bác như ÔNG MÀY,chỉ tiếc một điều LŨ CHÓ ĐIÊN thích NÚP VÁY, nên không bao giờ dám dùng chính danh như bác singuyen để nói chuyện. Bác singuyen thông cảm.
Người đời có câu, thiếu thứ gì thì người ta thường khoe khoang, tự hào về thứ đó.Maocinh, ongmay, luu vong... yếu sinh lý, vì vậy luôn thích khoe với anh em về tài năng trong việc tán gái và chuyện xyz. nhưng chỉ có người trong kẹt mới hiểu người trong cuộc, mấy bác thông cảm. Chuyên gia sẽ không bị mọc mấy chục cái sừng trên đầu và đi mua tinh.
Bác 2keo nhà ta ở ngoài đời chỉ là thằng nhân viên IT bình thường, nhưng lại có tham vọng lãnh đạo, đầu nhỏ thích đội mũ to, mấy bác cứ để bác ấy làm lãnh đạo trong thế giới ảo, sai khiến, ra lệnh cho đám ngu si, đần độn như bác LŨ CHÓ ĐIÊN sủa bậy.
Bác GHBA hám danh, dùng tên người nghệ sĩ nổi tiếng để PR cho tài năng kém cỏi nhưng thủ đoạn vô biên của mình.
Tài năng của bác JC không cần phải bàn đến, ở đây mọi người đều biết về khoản nịnh hót và nói chuyện mất dạy, mấy bác thông cảm, CON HOANG KHÔNG CÓ CHA MẸ NUÔI DẠY.
Em thấy mấy bác đã vu khống cho bác Che, bác Che là một nghệ sĩ chân chính, tâm hồn nhạy cảm, dễ xúc động, mong manh, dễ vỡ, yêu thương vợ con hết mình, làm thơ tặng vợ... một người thần tượng huyền thoại anh hùng Che sao lại có bộ mặt mất dạy, nham hiểm, bỉ ổi như vậy chứ????

Bác singuyen không nói xấu, chỉ nói đúng bản chất của LŨ CHÓ ĐIÊN. Với bản chất BẦN TIỆN, HÈN HẠ, BỈ ỔI của LŨ CHÓ ĐIÊN, đảo lộn thị phi, nói xấu sau lưng người khác, vu cáo bác singuyen ăn chặn 23 triệu, mọi người đều thấy rõ.
LŨ CHÓ ĐIÊN không phải 1 người, là cả bọn 5 tên đê hèn kia, chúng đang sử dụng phương pháp "KÍCH DỤC": nói theo phuong ngữ Nam Bộ là "KÍCH ĐỘNG VÀ XÚI GIỤC", để chụp mũ, lôi kéo, hù dọa bác nào "yếu sinh lý".

đả cẩu bổn

Bài gửi by Ma đầu 25/04/11, 03:50 pm

luchodien đã viết:

ốh ồh... thì ra là vậy! biết sợ nên xin lỗi rồi, nhưng vẫn không giấu được cái ý mạt sát người khác
luchodien nghe ta hỏi nè: mi không có lòng từ tâm để đi làm việc thiện, cớ chi mi nói những người đi làm việc tốt là lũ tào lao?
luchodien có nói gì đi nữa cũng không che dấu được sự căm ghét với việc tốt của mi. mi có nói gì đi nữa cũng không ai tha tội cho mi đâu.
chờ ngày bị đập đầu trừ họa cho xã hội nhé cu. 1 con chó điên đi lông bông ngoài được đã rất nguy hiểm, cần phải trừ khử đi lắm rồi, huống chi là cả LũChóĐiên

Ma đầu

Bài gửi by Ma đầu 25/04/11, 03:53 pm

JCChương đã viết:
luchodien đã viết:
JCChương đã viết:
Cái tên JCChương nó đụng chạm gì đến mày , mà mày cứ chửi um lên thế nhỉ , sao mày lại chửi là đồ mất dạy , mày chửi thế không sợ CHA MẸ CHÚNG TA BUỒN SAO , mà thôi kệ mày thích chửi thì cứ chửi hay là có cần tao chửi phụ không
TỔ CHA THẰNG JCCHƯƠNG , MÀY LÀ THẰNG MẤT DẠY, CON HOANG, CHA MẸ MÀY KHÔNG BIẾT DẠY MÀY, MÀY ĐI LÀM CON CHÓ TAY SAI CỤT ĐUÔI CHO THẰNG MAOCINH VÀ 2KẸO ,MÀY KHÔNG THẤY NHỤC À, MÀY DỰNG CHUYỆN BÔI XẤU NGƯỜI LÀM VIỆC TỐT ,MÀY CÓ CÒN LÀ CON NGƯỜI KHÔNG , HAY LÀ MÀY BỊ THẰNG MAOCINH CHO ĂN CÁM HEO NHIỀU QUÁ RỒI MÀY NGU NHƯ LỢN, HAY ĂN CỨC NHIỀU QUÁ ,CHẠY RONG NHIỀU QUÁ RỒI MÀY NHƯ CON CHÓ ĐIÊN
Tao chửi phụ như vậy mày có bằng lòng chưa , nếu chưa thì cứ nói tao sẽ chửi tiếp nhá
tự chửi hay quá cheers cheers cheers cheers cheers cheers
tiếp đi người anh em

Ma đầu

Bài gửi by Ma đầu 25/04/11, 04:15 pm

luchodien đã viết:
ôi chao, hay quá! cám ơn luchodien nhá, nhờ cu mà anh có ý này hay lắm
tôi, Ma đầu, xin thừa nhận là trong lúc nóng giận, đã chửi bới 5 gương mặt mốc của DM. Nhưng rất tiếc là vì tôi chưa tìm thấy mình bịa đặt chỗ nào nên cảm thấy không cần xin lỗi.
tôi là vậy, sai thì nhận, đúng thì đúng, nóng giận cũng rất hợp lý. nếu 5 gương mặt mốc kia cuối đầu nhận tội thì xem như tôi sai, tôi sẽ xin lỗi.
ấy chà chà, như thế là mình hòa nhé 5 mặt mốc. đừng nói là chưa thỏa đáng nhá, anh xài cách tương tự lũchóđiên bên ấy gởi qua thôi. vậy thì đừng có qua đây phá nữa nhá nhá nhá.

anh đã thừa nhận rồi, lũchóđiên kia hãy thanh thản mà chuẩn bị yên nghỉ nhé, bệnh chó dại mà phát lên rồi thì mau chết cho thiên hạ nhờ, sống lâu quá không tốt

Ma đầu

Bài gửi by Ma đầu 25/04/11, 04:24 pm

luchodien đã viết:
lũchóđiên ơi, sao tao thương mày quá đỗi, phục mày sát đất. mày điên thật hay mày là thiên tài vậy lũchóđiên?
những lời mày nói ra, cứ mỗi lời là tao khai phá được đầu óc ra thêm nhiều lắm
từ bài viết của mày mà ý tứ tao lai láng, không biết sao mà dừng lại được
giờ tạm thời hỏi mày 2 câu nhé:

1. mày là chó mà đòi nhân quyền là sao hả? cẩu quyền cũng không có áp dụng cho chó điên chó dại đâu nha cu

2. thế bác SN dùng chính danh là rất sai à, phải clone nick mới đúng à!! haha, mày nói thế chả khác nào đập vào mặt cái tên mày đang nâng bi là hienmin đó. bớ hienmin, người của chú bảo rằng chính danh là rất sai đây này, hóa ra chú là thằng sai nặng nhất, rất sai đấy nhé chú. anh không có thêm bớt gì cả nhé, toàn là lời từ miệng đệ tử chú phát ra đấy thôi nhé. chú mau xử thằng chó điên này, nó đã đi ngược chủ trương của chú, và có dấu hiệu cắn ngược lại chú rồi. cẩn thận nhé, coi chừng nó là điệp viên 2 mang đó chú ạ. thương chú nên anh mới nhắc thế chứa đứa khác thì còn lâu

Ma đầu

Bài gửi by chặt đầu chó 25/04/11, 08:43 pm

Anh Synguyen cho em nói mấy câu cho đỡ tức cái đám chó chết này nhé

Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.

Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ
Tổ bà bác em không cần biết du lich moto là của ai hết,em chỉ biết những anh em cùng tham gia tour Bến Sắn rất thành công.Bác nói anh em đi đút cứt hả?Bác có lương tâm không vậy?Bác có con chưa vậy?không sợ quả báo sao bác.Bác không làm thì im lặng cho người khác làm.Bác chọt từa lưa diễn đàn qua tới anh em Husky là em muốn tìm Bác đập cho một trận ra trò rồi đó.Anh SyNguyen nói có người trong BDH qua đâm chọt mà bác nói "tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?" nghĩa là chính là bác chứ gì?Em đề nghị anh SyNguyen làm rõ cái thằng này là ai em hứa em mà không đi đánh nó một trận em không phải là người.
Em tức quá,anh em thu xếp chạy hết sức làm hết mình cho cái bến sắn thành công,cho bà con bệnh nhân cùi,người ta tàn tật khổ đau không được như người bình thường mới cần tới tấm lòng con người.Bác chửi người ta ăn cứt là bác thất đức chắc chắn sẽ quả báo lên đầu bác.không có quả báo thì em sẽ là quả báo của bác.Anh SyNguyen bề ngoài cộc cằn hơi khó ưa nhưng có tấm lòng tổ chức ý nghĩa như vậy,trước đó còn 2 tour rất ý nghĩa,Bác trù ẻo cho người ta chết là bác tội càng thêm tội, có dịp em sẽ đập bác thêm một trận vì cái tội này.
Tức quá xin phép em chửi mới được. Địch bố mày cái thằng khốn nạn,mày không phải là con người.Tao sẽ khhông tha mày,em để nghị anh em và anh Synguyen làm rõ thằng này là ai cho em,lớn hay nhỏ tuổi hơn em em cũng đập

chặt đầu chó

Bài gửi by chặt đầu chó 25/04/11, 08:52 pm

"Từ thiện chó từ thiện chó tha" bác hãy ghi nhớ những lời lẽ này nhé.Điều này bác đã xúc phạm tới tấm lòng của rất nhiều người trong đó nhiều người không phải của dlmt, không từng biết dlmt.bác đã xúc phạm tấm lòng xã hội,bác có nghĩ sẽ bị xã hội nguyền rủa bác không?Nếu bác là thành viên ban điều hành em đề nghị bác viết trực tiếp một bài viết trên dulichmoto và cả forumvi này, xin lỗi toàn thể những anh em đã tham gia từ thiện và xin lỗi anh Synguyen vì anh là người nghĩ tìm hiểu nghĩ ra những việc làm rất tốt và ý nghĩa.Khuyên bác làm liền đi kẻo không kịp. du lich moto, sao tự nhiên em ghét cái trang đó

chặt đầu chó

Bài gửi by chặt đầu chó 25/04/11, 09:04 pm

luchodien đã viết:

bác nói chuyện ăn trên đầu trên cổ người khác,bác nguỵ tạo đặt điều vu khống người khác chửi thậm tệ mạt xát người khác rồi nói xin lỗi là xong a?bác là người hay là con thú vậy?xin lỗi: mày là người hay con thú vậy?mày chỉ biết người ta xúc phạm mày còn mày chửi rủa vu khống người ta là không xúc phạm sao?
Mày bịa đặt mà cũng ngu như con heo,tour Bến Sắn anh Synguyen quyên góp được có 13triệu mà mày nói ăn 23 triệu,ảnh mua đồ trình bày lên web thì mày vô kêu kiểm tra,kiểm cái ông nội mày,ảnh đưa bằng chứng ra chúng mày nhẫy cẫng như chó cắn,ngu ngốc.Mày bị điên sao mà đi nguyền rủa tấm lòng mọi người hả cái thằng chó điên
Ê,mày là cái thằng chó điên cắn bậy sủa bạ ăn cứt ăn phân khốn nạn không có lỗ đít ăn và rồi ỉa ra bằng mồm nên nói toàn lời thúi tha dơ bẩn,mày là thằng chó tha ngu như cục phân cái mặt mày như bải cức.cái mồm mày như cái đít trâu mày không phải là người mày là đồ súc sinh chưa tiến hoá mày thua cả con chó mày là thứ xấu xa xã hội sẽ bày trừ mày.
Tao xin lỗi mày,tao lỡ chửi nặng chút,đừng buồn nhé.Mà thứ không có lương tri như mày có chết cũng không ai thèm chôn,để cho chó nó ăn mày,chó nó ăn vô xong nó cũng ói ra vì thịt thối của mày,mày sẽ chết không có đất chôn.
Em đề nghị tiếp theo,anh em và anh Synguyen làm rõ thằng này là ai,em sẽ đi tìm đập nó một trận ra trò.dù nó có là 2 nghĩa minh cao jc che ghba hay lớn tuổi hơn em cũng đập,đập cho nó tỉnh trí có hiểu biết có lòng thương người trở lại.em chờ tin mọi người

chặt đầu chó

Bài gửi by lão ngư ông 25/04/11, 09:48 pm

chặt đầu chó đã viết:Anh Synguyen cho em nói mấy câu cho đỡ tức cái đám chó chết này nhé

Tổ bà bác em không cần biết du lich moto là của ai hết,em chỉ biết những anh em cùng tham gia tour Bến Sắn rất thành công.Bác nói anh em đi đút cứt hả?Bác có lương tâm không vậy?Bác có con chưa vậy?không sợ quả báo sao bác.Bác không làm thì im lặng cho người khác làm.Bác chọt từa lưa diễn đàn qua tới anh em Husky là em muốn tìm Bác đập cho một trận ra trò rồi đó.Anh SyNguyen nói có người trong BDH qua đâm chọt mà bác nói "tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?" nghĩa là chính là bác chứ gì?Em đề nghị anh SyNguyen làm rõ cái thằng này là ai em hứa em mà không đi đánh nó một trận em không phải là người.
Em tức quá,anh em thu xếp chạy hết sức làm hết mình cho cái bến sắn thành công,cho bà con bệnh nhân cùi,người ta tàn tật khổ đau không được như người bình thường mới cần tới tấm lòng con người.Bác chửi người ta ăn cứt là bác thất đức chắc chắn sẽ quả báo lên đầu bác.không có quả báo thì em sẽ là quả báo của bác.Anh SyNguyen bề ngoài cộc cằn hơi khó ưa nhưng có tấm lòng tổ chức ý nghĩa như vậy,trước đó còn 2 tour rất ý nghĩa,Bác trù ẻo cho người ta chết là bác tội càng thêm tội, có dịp em sẽ đập bác thêm một trận vì cái tội này.
Tức quá xin phép em chửi mới được. Địch bố mày cái thằng khốn nạn,mày không phải là con người.Tao sẽ khhông tha mày,em để nghị anh em và anh Synguyen làm rõ thằng này là ai cho em,lớn hay nhỏ tuổi hơn em em cũng đập
Cái thằng luchodien này có ai xa lạ đâu , bác cứ đọc lại những bài mà nó chửi SN là ra ngay đó mà ,còn khôngthì tôi chỉ cho bác này
thằng luchodien tên ngoài đời là LÊ PHÚ CHƯƠNG ,
NICK TRÊN DULICHMOTO LÀ THẰNG JCLOVEART
NGHỀ NGHIỆP LÀ NHÂN VIÊN COMPUTER
ĐI CÁI XE MOTOR KHÔNG THỂ RA GIẤY TỜ ĐƯỢC
Bác vào dulichmoto.com xem mấy cái tour ăn nhậu cuối tuần là có cái mặt mốc của nó ngay
Còn nhỏ tuổi nhưng bố láo và hăng tiết vịt lắm , bác coi chừng bị nó đánh u đầu , sứt trán đó

lão ngư ông

Bài gửi by xe bắt chó 25/04/11, 10:27 pm

lão ngư ông đã viết:
chặt đầu chó đã viết:Anh Synguyen cho em nói mấy câu cho đỡ tức cái đám chó chết này nhé

Cái thằng luchodien này có ai xa lạ đâu , bác cứ đọc lại những bài mà nó chửi SN là ra ngay đó mà ,còn khôngthì tôi chỉ cho bác này
thằng luchodien tên ngoài đời là LÊ PHÚ CHƯƠNG ,
NICK TRÊN DULICHMOTO LÀ THẰNG JCLOVEART
NGHỀ NGHIỆP LÀ NHÂN VIÊN COMPUTER
ĐI CÁI XE MOTOR KHÔNG THỂ RA GIẤY TỜ ĐƯỢC
Bác vào dulichmoto.com xem mấy cái tour ăn nhậu cuối tuần là có cái mặt mốc của nó ngay
Còn nhỏ tuổi nhưng bố láo và hăng tiết vịt lắm , bác coi chừng bị nó đánh u đầu , sứt trán đó

ĐHV DLMT nếu không dạy được JC Chương thôi đặt điều vu khống SN , có nghĩa ĐHV từ hienmin , minhcao , che , và JC Chương chịu trách nhiệm những lời nói trên trước những tấm lòng hảo tâm và tất cả mọi người tham gia cùng với Bệnh nhân Bến Sắn . Trông đó có những người hiện là thành viên DLMT như KhoaBel BD , Tuancom , LongDuc v.v...và một số MTQ bạn của KhoaBel
Bây giờ tôi tuyên bố JC Chương , tôi gặp bất cứ ở đâu là tôi đâp không thương tiếc , nếu cần tôi sẽ đến ngay Hoàn Long computer Cống Quỳnh hoặc nhà riêng nếu thấy cần thiêt . Đối với một thằng mất nhân tính ngay với những Bệnh Nhân phong như vậy , nó đúng là một trong những con chó điên thật sự . Trước mắt tôi đăng ký xin nó một cái bóng đèn pha của nó để cảnh cáo .
Bác KhoaBel người cùng cộng tác với Singuyen các MTQ và các thành viên cùng đi trong Tour Bến Sắn nghĩ sao với những lời nói mất dạy vô đạo đức của thằng chó điên JC ?

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by xe bắt chó 25/04/11, 10:49 pm

Chiếc xe thằng JC đi là xe sườn Phantom , máy Suzuki 250 . Giấy tờ đăng ký lậu mang số 59A3 - 003.54 , tôi cũng cảnh cáo người nào giúp nó làm giấy đăng ký không có hồ sơ gốc đó suy nghĩ kỹ kẻo mang họa vào thân .

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by SiNguyen 25/04/11, 11:34 pm

Chời chời ới ới, các bác ới ới bình tĩnh xíu. Sao mà khẳng định vội vàng rồi nói người ta vậy được?!!
cái "chú í" ới ới nóng nảy quá. Mất tinh thần quá.

Nói thiệt trưa giờ máu mình nó cũng lên đầu đó, mấy lần trước cũng vậy mà không nhiều như lần này, hix. mà phải bình tĩnh xem xét cái đã. Mình không muốn phạm sai lầm nói oan người xém xém tội...

Để từ từ em si si nghĩ nghĩ các bác ơi, các bác cũng bình tĩnh đi mừ, ai chửi thì họ có tội thôi, còn mình biết rõ là ai để mà...tránh xa thôi, không cần phiền toái làm gì cho mệt nhọc nhằn, em phải lì 1 xạm làm 1 xị đê hê hê, có bác nào ghé nhà mần chung hong? hà hà

có ông vua thời đại nào ở nhà hem ta, mình ôm thùng bia chạy qua í^^
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by Ma đầu 25/04/11, 11:43 pm

SiNguyen đã viết:Chời chời ới ới, các bác ới ới bình tĩnh xíu. Sao mà khẳng định vội vàng rồi nói người ta vậy được?!!
cái "chú í" ới ới nóng nảy quá. Mất tinh thần quá.

Nói thiệt trưa giờ máu mình nó cũng lên đầu đó, mấy lần trước cũng vậy mà không nhiều như lần này, hix. mà phải bình tĩnh xem xét cái đã. Mình không muốn phạm sai lầm nói oan người xém xém tội...

Để từ từ em si si nghĩ nghĩ các bác ơi, các bác cũng bình tĩnh đi mừ, ai chửi thì họ có tội thôi, còn mình biết rõ là ai để mà...tránh xa thôi, không cần phiền toái làm gì cho mệt nhọc nhằn, em phải lì 1 xạm làm 1 xị đê hê hê, có bác nào ghé nhà mần chung hong? hà hà

có ông vua thời đại nào ở nhà hem ta, mình ôm thùng bia chạy qua í^^
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
cái nhà chú này, nói thế còn hơn chửi người ta nữa Laughing Laughing Laughing

Ma đầu

Bài gửi by Tong thong Bush 25/04/11, 11:49 pm

Em ủng hộ bác Chặt đầu chó! Chửi trên này làm gì cái thằng chỉ biết cứt. Các bác làm rõ nó là ai đi rồi ra dần cho nó một trận. OK không các bác?
Nói thật chứ em thấy các bác cứ múa mồm trên này không hà (em nói thiệt đó nhe) nếu các bác muốn gặp để dần cho 2nghia, Minhcao,JC, Che thì không khó lắm đâu. Quan trọng là có dám làm hay không thôi???

Tong thong Bush

Bài gửi by xe bắt chó 26/04/11, 12:00 am

Tong thong Bush đã viết:Em ủng hộ bác Chặt đầu chó! Chửi trên này làm gì cái thằng chỉ biết cứt. Các bác làm rõ nó là ai đi rồi ra dần cho nó một trận. OK không các bác?
Nói thật chứ em thấy các bác cứ múa mồm trên này không hà (em nói thiệt đó nhe) nếu các bác muốn gặp để dần cho 2nghia, Minhcao,JC, Che thì không khó lắm đâu. Quan trọng là có dám làm hay không thôi???

Rồi chú Giang hồ thấy , chờ xem nhé ? Anh nói là làm .

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by SiNguyen 26/04/11, 12:05 am

Tong thong Bush đã viết:Em ủng hộ bác Chặt đầu chó! Chửi trên này làm gì cái thằng chỉ biết cứt. Các bác làm rõ nó là ai đi rồi ra dần cho nó một trận. OK không các bác?

chời. Lại nữa, cái anh 18 này nói mần răng í. Em đã có ý ngay bài đầu topic này rồi, là sân chơi của người ta, mình vô làm việc không đúng sở nguyện của ngta và người ta không thích thì mình rút lui cho yên chuyện. Em nói ở pic này đầu giờ ý có vậy thôi hà, mà tại em phân tích vấn đề cụ thể thái độ từng người,, rồi có lẽ mấy pác kia máu nóng không nhìn thấy em nói vậy mà nóng máu vì mình bị nói xấu nên buổi sáng gọi điện chửi em, kêu có gì ra gặp mà nói, còn buổi tối thì lên dây viết bài chửi anh em... em cũng là đoán thôi. Cứ từ từ đâu cũng vào đó. Tóm lại: không nên đánh nhau, người lớn cả rồi mà, ngồi lại nói chuyện, ai không chịu ngồi thì không nói, còn ví dụ như có kẻ lấy đồ của người khác rồi đi luôn không chịu ngồi thì người đó có tội, các bác lo gì, hày zà zà, chỉ có 1 cái forum thôi mà lị...ko có cái này mình tạo cái khác mà chơi, dĩ hoà vi quý là trên hết. Viết cái web thôi mà, không chuyên như em xịa xịa xíu cũng được mà, tốn xíu tiền cho 1 năm có bi nhiêu đầu nà, bỏ luôn đi mấy bác ới ới. Đừng đôi co nữa mà... hix hix khổ quá đi mất
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by Tong thong Bush 26/04/11, 12:15 am

@ Bác Singuyen : em nghĩ bác không nên post bài trên diễn đàn này nữa, những việc làm của bác ai cũng biết chỉ có một số ít thành phần châm chọc do họ đứng trên phương diện khác thôi. Nếu bác còn post bài trên này lỡ một vị mạnh thường quân nào đó vô tình search cái nick Singuyen của bác hoặc serach từ Bến sắn mà nhìn thấy cái diễn đàn này thì không hay đâu. Bác cứ làm vì cái tâm của bác, còn chuyện anh em trên này xích mích nhau thì để tự họ giải quyết. Vậy nhe bác Singuyen!

Tong thong Bush

Bài gửi by SiNguyen 26/04/11, 12:34 am

Tong thong Bush đã viết:@ Bác Singuyen : em nghĩ bác không nên post bài trên diễn đàn này nữa, những việc làm của bác ai cũng biết chỉ có một số ít thành phần châm chọc do họ đứng trên phương diện khác thôi. Nếu bác còn post bài trên này lỡ một vị mạnh thường quân nào đó vô tình search cái nick Singuyen của bác hoặc serach từ Bến sắn mà nhìn thấy cái diễn đàn này thì không hay đâu. Bác cứ làm vì cái tâm của bác, còn chuyện anh em trên này xích mích nhau thì để tự họ giải quyết. Vậy nhe bác Singuyen!

Dạ, cám ơn anh, từ bài thứ 2 của topic này em đã có ý đó rồi, bài thứ 2 đây nè anh

SiNguyen đã viết:bài của mình ko thêm ko bớt điều gì của ai cả, mong chú em ong chúa đừng có dùng nó làm cơ sở để tiếp tục chửi BDHdulichmoto

Xin đính chính là topic của em hoàn toàn ko có ý nói xấu anh em BDH dulichmoto nhé. Em nói là chỉ thẳng thừng vấn đề cốt lõi để mong đừng có các bài chửi rủa BDHdulichmoto ở FRV

từ việc em đưa tin nhắn của người khác lên là đã xúc phạm nhiều người rồi, nhưng em vẫn cố chấp đưa lên, để mong rằng cái nhìn cho mọi người sẽ thoáng hơn. Cục tự ái trong lòng ai cũng có, và việc ngkhác làm cho bản thân mình thì mình ít khi quan tâm bằng 1 việc dù rất nhỏ có thể hiểu lầm ngta nói xấu bản thân mình

wtf? đã viết:
Mọi người đánh giá nguyên nhân vụ này là vì bác gây sự chú ý quá. Bác nên cẩn trọng

Cám ơn anh W, em đã biết thân phận mình rồi.
Qua tour Bến Sắn, đã mang quá nhiều tai tiếng...

Từ nay những nơi thị phi sẽ không còn lưu dấu...

Tôi là kẻ lữ hành bạc bẽo
Vừa mới sang sông đã quên vội con đò
hayzz...
...đúng là định mệnh

Nhưng mà từ khi cái bác luchodien xuất hiện làm rối tình hình, anh em lại nghĩ là anh Minh với JC, mà em thì không có muốn xích mích xảy ra nữa, ngộ nhỡ có kẻ làm bậy cao tay đổ oan cho 2 bạn này thì em cũng không có muốn vì tại cái pic của em nó mới ra cớ sự, hic hic...seo mà tùm lum rứa nè trời.
Cái j cũng dĩ hoà cho nó khoẻ đi chời, sao mấy cái lúc này không thấy các bác dai như đĩa thuyết luận "trung dung" ở đâu hén, ra mà thuyết cho nó nhẹ nhàng coai ??!!!Cũng tại mấy cái trung dung của bác không hà...

- Còn việc MTQ thì anh TTB18 yên tâm nha, họ cũng như a đã có niềm tin ở em vậy đó, dù có xem thấy rứa ni cũng hong sao đâu^^Nói chung là không ảnh hưởng đến hình ảnh của em trong lòng bạn bè^^

Cám ơn anh
em quyết định rồi, vô 1 ly...khà khà^^
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by chặt đầu chó 26/04/11, 11:14 am

Em chỉ tức thằng mất dạy lũ chó điên nó nói mình đút cứt cho người cùi ăn.Em muốn đập thằng này.Những người còn lại có liên quan không em không biết,có dính dáng dulich moto không cũng mặc kệ.Chỉ cái thằng mất tính người đó đáng cho em dạy một bài học.
Mấy anh tìm ra nó là ai báo cho em nha,trên đây hoặc nhắn tin cho em cũng được.Còn JC em biết.đi tour chung nhiều lần rồi.Nếu đúng là jc em cũng không tha.Ăn nói mất dạy không có lương tri cần được dạy dỗ.
Em cũng nghĩ anh Synguyen đừng xuất hiện trên đây nữa.Đây là nơi tạo nick ảo chửi nhau mà.Anh làm vậy có gì mọi người nhắm vào anh đó

chặt đầu chó

Bài gửi by Ong chúa 26/04/11, 12:54 pm

SiNguyen đã viết:
từ việc em đưa tin nhắn của người khác lên là đã xúc phạm nhiều người rồi, nhưng em vẫn cố chấp đưa lên, để mong rằng cái nhìn cho mọi người sẽ thoáng hơn. Cục tự ái trong lòng ai cũng có, và việc
Nhưng mà từ khi cái bác luchodien xuất hiện làm rối tình hình, anh em lại nghĩ là anh Minh với JC, mà em thì không có muốn xích mích xảy ra nữa, ngộ nhỡ có kẻ làm bậy cao tay đổ oan cho 2 bạn này thì em cũng không có muốn vì tại cái pic của em nó mới ra cớ sự, hic hic...seo mà tùm lum rứa nè trời.
Cái j cũng dĩ hoà cho nó khoẻ đi chời, sao mấy cái lúc này không thấy các bác dai như đĩa thuyết luận "trung dung" ở đâu hén, ra mà thuyết cho nó nhẹ nhàng coai ??!!!Cũng tại mấy cái trung dung của bác không hà...

Bác 18 ấy đang ENTER cái thứ 18. Chắc bị nghẹt bình xăng con, chưa EJECT được, bác hãy dắt bác ấy đi Bình Phước một chuyến gặp thày Nùng bốc thuốc xem sao?

Ong chúa

Bài gửi by luchodien 27/04/11, 11:37 am

Tụi bây làm từ thiện kết hợp tập trung đi đánh người.Tào gọi từ thiện chó là đúng.Tao thách tụi bây cũng không dám.Từ này anh em DLMT sẽ gọi tụi bây là đám từ thiện chó tao nói thành phần bất hảo là nói tụi bây.Tụi bây trừ thằng si nguyễn thằng nào biết suy nghĩ lại tiếp tục chơi với DLMT thì tao chào mừng chào mừng,không biết suy nghĩ thì đi ăn cứt hết cả lũ
Thằng si nguyễn mày lại dư hơi tao là ai mặc kệ tao mày muốn làm gì hả?Tao lấy danh nghĩa anh em DLMT đề nghị mày xoá toàn bộ bài từ thiện từ nguyện cho của mày trên DLMT nhé,tao đã đề nghị lần thứ 2 mày hiểu biết chút đi thằng đần.Mày cũng biến khỏi forumvi này đi cho tao nhờ,tao nói thiệt mày ở đây có ngày mày cũng như đống cức tụi nó trang forumvi này mọi người lên án là nơi chửi rủa tụi tao.Mày cố mà liệu hồn.
anh Diệu đáng tuổi cha mày mà mày chửi mắng anh Diệu không còn gì cả,tao nói mày là thằng khốn cũng đúng.Mày có tin là tao mời anh Diệu lên đây post toàn bộ tin nhắn của mày lên đây cho bọn chó tụi nó thấy không?thằng khốn kiếp.

luchodien

Bài gửi by lão ngư ông 27/04/11, 01:15 pm

luchodien đã viết:Tụi bây làm từ thiện kết hợp tập trung đi đánh người.Tào gọi từ thiện chó là đúng.Tao thách tụi bây cũng không dám.Từ này anh em DLMT sẽ gọi tụi bây là đám từ thiện chó tao nói thành phần bất hảo là nói tụi bây.Tụi bây trừ thằng si nguyễn thằng nào biết suy nghĩ lại tiếp tục chơi với DLMT thì tao chào mừng chào mừng,không biết suy nghĩ thì đi ăn cứt hết cả lũ
Thằng si nguyễn mày lại dư hơi tao là ai mặc kệ tao mày muốn làm gì hả?Tao lấy danh nghĩa anh em DLMT đề nghị mày xoá toàn bộ bài từ thiện từ nguyện cho của mày trên DLMT nhé,tao đã đề nghị lần thứ 2 mày hiểu biết chút đi thằng đần.Mày cũng biến khỏi forumvi này đi cho tao nhờ,tao nói thiệt mày ở đây có ngày mày cũng như đống cức tụi nó trang forumvi này mọi người lên án là nơi chửi rủa tụi tao.Mày cố mà liệu hồn.
anh Diệu đáng tuổi cha mày mà mày chửi mắng anh Diệu không còn gì cả,tao nói mày là thằng khốn cũng đúng.Mày có tin là tao mời anh Diệu lên đây post toàn bộ tin nhắn của mày lên đây cho bọn chó tụi nó thấy không?thằng khốn kiếp.
Bất hảo có đi NGOẠI TÌNH chưa , có vợ con đàng hoàng đi cắp kè với 1 em chân ngắn nào chưa, có ăn cướp của tập thể về làm của riêng chưa , có mua đồ lót tặng người khác chưa, có xúi giục hay nói xấu sau lưng anh em chưa, có chửi bới lăng mạ, dựng chuyện vu khống người làm việc tốt chưa ?
Trong tour bến sắn nhiều người tham gia lắm có Tuấn còm, Long Đức , Khoa Rebel , và bạn của bác Khoa Rebel ....mày đã mở mồm nói người tham gia tour là thành phần bất hảo ,sao bây giờ lại chối như CUỘI
HÓA RA MÀY CŨNG LÀ 1 THẰNG HÈN , NẾU MÀY NGON RA QUÁN CÂY SI GẶP TAO
HẸN NGÀY GIỜ ĐI , TAO KHÔNG ĐẬP VỠ MẶT MÀY RA THÌ KHÔNG PHẢI LÀ TAO

lão ngư ông

Bài gửi by JCChương 27/04/11, 01:44 pm

luchodien đã viết:Tụi bây làm từ thiện kết hợp tập trung đi đánh người.Tào gọi từ thiện chó là đúng.Tao thách tụi bây cũng không dám.Từ này anh em DLMT sẽ gọi tụi bây là đám từ thiện chó tao nói thành phần bất hảo là nói tụi bây.Tụi bây trừ thằng si nguyễn thằng nào biết suy nghĩ lại tiếp tục chơi với DLMT thì tao chào mừng chào mừng,không biết suy nghĩ thì đi ăn cứt hết cả lũ
Mày lại lên cơn CHÓ ĐIÊN nữa rồi , ở FRV này có ai đề cập đến đi làm TỪ THIỆN đâu nào, mày có Đui không nhìn vào cái tiêu chí của FRV đi Nơi thảo luận các vấn đề bị ngăn cản trên dulichmoto.com
mày chửi SN không tiếc lời rồi sau đó là xin lỗi , bây giờ lại nói trừ SN ra , mày nghĩ cái dulichmoto thúi nát của mày có người quay lại chơi à , mày có QUỲ XUỐNG LẠY VAN , DÂNG TAY CŨNG KHÔNG AI THÈM CHƠI VỚI CÁI THỨ ĂN NHẬU BÊ THA, GÁI GÚ , ĐÂM CHỌT , XẠO HÁNG , VU KHỐNG , CHÀ ĐẠP VIỆC LÀM TỐT CỦA NGƯỜI KHÁC , KHINH RẺ NGƯỜI TÀN TẬT NHƯ MÀY
cái thứ không cha không mẹ , chui từ dưới đất chui lên như mày mới ăn noi 1mất dạy như vậy , coi rẻ , coi khinh người tàn tật . cái thứ như mày suốt cuộc đời này sẽ bị quả báo , mày có con mà cho nên mày cứ yên tâm đi CON CỦA MÀY CŨNG SẼ BỊ BỊNH Y NHƯ VẬY để xem lúc đó mày có còn ăn nói khinh rẻ người tàn tật nữa không ?
Ở đây không ai đi đánh người mà ĐÁNH THẰNG ĂN NÓI MẤT DẠY , KHÔNG CÓ LƯƠNG TÂM NHƯ MÀY
MÀY HIỂU CHƯA THẰNG MẤT DẠY , VÔ LƯƠNG TÂM ,

JCChương

Bài gửi by chặt đầu chó 27/04/11, 08:32 pm

Xin lỗi mày ,tao đi đánh là đánh thằng khốn nạn như mày ,tại vì mày không phải con người ,mày là thú vật đội lốt người ,mày có phải là jc không?mấy lần tao đi chung tour jc cách nói chuyện cũng cao cao như 'tôi' tôi 'bác' bác của mày ,tao sẽ đìêu tra kỹ mày là ai ,còn mày là jc tao cũng không tha ,Kẻ cần liệu hồn là mày
Thằng này quá lắm rồi mấy bác ,xác định nó là ai rồi đi đập nó cho đỡ cục tức

chặt đầu chó

Bài gửi by Phẫn nộ 27/04/11, 09:46 pm

SiNguyen đã viết:
chời. Lại nữa, cái anh 18 này nói mần răng í. Em đã có ý ngay bài đầu topic này rồi, là sân chơi của người ta, mình vô làm việc không đúng sở nguyện của ngta và người ta không thích thì mình rút lui cho yên chuyện. Em nói ở pic này đầu giờ ý có vậy thôi hà, mà tại em phân tích vấn đề cụ thể thái độ từng người,, rồi có lẽ mấy pác kia máu nóng không nhìn thấy em nói vậy mà nóng máu vì mình bị nói xấu nên buổi sáng gọi điện chửi em, kêu có gì ra gặp mà nói, còn buổi tối thì lên dây viết bài chửi anh em... em cũng là đoán thôi. Cứ từ từ đâu cũng vào đó. Tóm lại: không nên đánh nhau, người lớn cả rồi mà, ngồi lại nói chuyện, ai không chịu ngồi thì không nói, còn ví dụ như có kẻ lấy đồ của người khác rồi đi luôn không chịu ngồi thì người đó có tội, các bác lo gì, hày zà zà, chỉ có 1 cái forum thôi mà lị...ko có cái này mình tạo cái khác mà chơi, dĩ hoà vi quý là trên hết. Viết cái web thôi mà, không chuyên như em xịa xịa xíu cũng được mà, tốn xíu tiền cho 1 năm có bi nhiêu đầu nà, bỏ luôn đi mấy bác ới ới. Đừng đôi co nữa mà... hix hix khổ quá đi mất
bỏ là bỏ thế nào hả? cái bọn chó frv này chửi bới anh em tao? kêu tao bỏ qua là sao hả mậy?
mày khổ thì né qua một bên để tụi tao tính sổ cái bọn chó cắn này coi. mày chàng ràng ở đây coi chừng bị lạc đạn thì không ai thương tiếc mày đâu

Phẫn nộ

Bài gửi by Phẫn nộ 27/04/11, 09:48 pm

chặt đầu chó đã viết:
Xin lỗi mày ,tao đi đánh là đánh thằng khốn nạn như mày ,tại vì mày không phải con người ,mày là thú vật đội lốt người ,mày có phải là jc không?mấy lần tao đi chung tour jc cách nói chuyện cũng cao cao như 'tôi' tôi 'bác' bác của mày ,tao sẽ đìêu tra kỹ mày là ai ,còn mày là jc tao cũng không tha ,Kẻ cần liệu hồn là mày
Thằng này quá lắm rồi mấy bác ,xác định nó là ai rồi đi đập nó cho đỡ cục tức
tụi bây đúng là lũ đầu đất. có ngon thì cãi với tụi tao nè. đừng ở đó cãi không lại rồi đòi đập nhau. tụi bây tưởng chỉ có tụi bây dám đánh lộn chứ tụi tao không dám à? mơ đi. tụi bây có bằng chứng gì không mà đòi đập tụi tao? có ngon vác mặt ra coi ai đập ai cho biết

Phẫn nộ

Bài gửi by Ma đầu 27/04/11, 10:30 pm

SiNguyen đã viết:
cái vụ có gì gặp nhau nói chuyện đấy, bác SN cứ hẹn ra nói chuyện đi, anh em trên này sẽ đi với bác, coi chúng nó dám ra hay không

SiNguyen đã viết:
ừ nhỉ, SN nhắc em mới nhớ, cái bác dai như đỉa mà em dự định bầu lên làm admin sao trốn đâu mất tiêu rồi vậy nè? cơ hội cho bác tạo hình ảnh và uy tín mà sao bác lại bỏ qua thể này?
bác SN cũng đừng nên suy nghĩ là do mình nên mới xảy ra chuyện này chuyện nọ nhé, cái gì cũng có nhân quả cả bác ạ. đừng bận tâm

chậc chậc. đúng là chó không hiểu tiếng người. chó điên muốn kêu người ta xóa bài thì nêu danh tính thật đi để người ta coi tiếng sủa chó điên nặng đến cỡ nào, có cần nghe theo hay không, hoặc lấy nick của mình yêu cầu trực tiếp trên cái trang DM đi. à, quên nữa, chó điên đang ngồi trong ban đần hâm (bđh) của đm mà, thích xóa thì có sẵn quyền rồi đó, tự mà xóa đi, yêu cầu SN chi cho lòi mặt tiểu nhân vậy
à, mà sao chó điên cứ mở miệng ra là toàn cức này cức nọ vậy? không lẽ miệng chó điên toàn cái món đó sao? cũng đúng nhỉ, chó điên mà, đâu còn phân biệt được đồ ăn và cái món đó, nên cứ tọng đầy vào mồm mình, giờ mở miệng ra thì toàn là chất thải của người khác. thối quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
còn chuyên SN sinh hoạt trên FRV này thì anh em vô cùng hoan nghênh, và qua động tác dọn dẹp của admin thì có thể thấy rõ rằng anh em đang dành riêng 1 khoảng không gian trong lành để SN đưa lên các cảm xúc của mình, và admin đang bảo vệ khoảng không gian đó cho SN. chó điên bị đuổi đánh ở đâu mà chạy đến đây đòi SN phải rời khỏi FRV vậy? chắc chó điên cứ rút mặt vào trôn chó cái mà liếm láp mãi nên bị đần hóa, mất khả năng suy nghĩ rồi à?

Ma đầu

Bài gửi by xe bắt chó 27/04/11, 10:59 pm

Tao tin không bao giờ Singuyen dám chửi mắng anh Diệu , mày cứ việc post toàn bộ tin nhắn lên đi . Tính tình của Singuyen thế nào Anh Em đều biết . Nếu mày ăn không nói có tao đập chết cha mày đó chó điên .

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by SiNguyen 28/04/11, 07:02 am

luchodien đã viết:
không hiểu???Nhưng cám ơn bạn đã minh oan cho mình bằng lời bịa đặt của bạn
Nếu bạn muốn biết mình có nói xấu bạn và ban điều hành không thì bỏ cục máu nóng và xem lại bài đầu tiên ở pic của mình.

- Nói chung là sau bài viết này mình cũng không muốn đôi co với những lời tục tĩu của bạn. Mình muốn nói bạn nghe 2 quy luật tất yếu của con người và xã hội, đó là : TỰ NHIÊNSỰ THẬT.

1. Luật tự nhiên khẳng định trong trời đất có sự tuần hoàn, huỷ diệt và nhân đôi, luật này có diễn biến ngay đến các hạt nguyên tử trong chính con người. Tự nhiên huỷ diệt khi trong tự nhiên tồn tại những xấu xa dơ bẩn chuyên đi hại những tác nhân khác tồn tại song song cùng lúc trong tự nhiên. Những xấu xa dơ bẩn đó bất cứ lúc nào cũng có khả năng không còn nghĩa tồn tại chính thức. Bởi vì tất cả các tác nhân trong tự nhiên đều không hề biết được thời gian sự tồn tại của mình. Và tự nhiên khi sinh tạo tác nhân đã cho tác nhân những option cho sự tồn tại.
Bạn đi xỉ vả những mảnh đời bất hạnh là đi ngược lẽ tự nhiên rồi đó

2. Định Luật bất biến hay còn gọi là sự thật khẳng định điều tất yếu của con người tồn tại là lẽ chân chính, đã là chân chính nên không chấp nhận được sự tồn tại của sự sai trái, sai sự thật. Sự thật luôn hiện hữu để làm niềm tin cho tác nhân quan trọng nhất của tự nhiên là con người. Ông bà ta cũng có câu: "bí mật như mũi kim, thế nào cũng lòi ra nút áo" hay "giấy không gói được lửa" ...
Bạn đã làm điều gì? và có cố ý che giấu sự thật đến đâu cũng có ngày người ta sẽ biết mà thôi(và mình có cố bao che cho bạn cũng vậy mà thôi, nên mình nói xong cũng sẽ không trò chuyện cùng ngôn ngữ của bạn nữa) Có điều dulichmoto của bạn có đã là gì có ích hay chưa? giờ nếu chịu sự bài xích của xã hội sẽ như thế nào? công ăn việc làm của bao nhiêu người bên cạnh bạn hay từng chung đường dulichmoto vì như vậy sẽ ra sao? Bạn có từng nghĩ chưa? Sự tình nào cũng có kết quả bạn à!

p/s: Lẽ ra bạn phải trả chi phí cho bài viết này của mình đấy nhé
---------- Về vấn đề này, lời mình đã hết

- Việc còn lại, bạn có mời là chuyện của bạn, vào và up tin nhắn thì không phải chuyện của bạn. vào và nói gì để mình trả lời thì cũng không là chuyện của bạn. Cái gì có giá trị thì còn, vô giá trị thì mất giá trị. Về nghĩa cử bạn bè, với bạn và ai đó mình cũng đã cố hết mình, đến đây xem như đã không còn gì để nói. Về người đó mình không muốn nhắc đến.
"Đúng sai không phải do 1 người hay tập thể quyết định, mà là do trên có trời, dưới có xã hội và lòng người phán quyết." <-- cái này là 1 trong những tin nhắn mình gửi đó. Yên tâm, mình không hề sử dụng ngôn từ của bạn cũng không hề chửi mắng, chỉ muốn nói cho tỉnh ngộ xử lý kịp thời mà thôi, không dè ra đến nỗi...
Mong bạn suy nghĩ mọi việc thật kỹ và có điều chỉnh kịp thời để không có gì buồn về sau

- Mình đã nói hết, phải lo tập trung làm mướn kiếm cơm đây, dành dụm cho con xe để mùa tới còn trên những cung đường nữa. Còn mấy ngày nữa là Lập Hạ rồi, thời gian nhanh quá... hàyzz...

p/s:
mời???dư hơi, không phải ở đây rồi sao?, mỗi ngày vào chửi bạn cho vui mà
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by luchodien 28/04/11, 12:36 pm

cái thứ làm mướn như mày cũng bày đặt văn thơ dạy đời thiên hạ hả mậy? Sẽ có lúc mày dạy luôn mấy con chó ở đây nè. Tao nói cho mày biết mỗi lần đi tour anh Diệu đều chửi mày không tiếc lời, nhiều lần cho anh em tụi tao xem các tin nhắn mày chửi mắng anh Diệu, bằng cớ có sẳn trong máy anh Diệu ,tao bảo anh Diệu vào post lên cho mày biết mặt. Mày chờ đó nhé
cái thân mày làm mướn thì lo làm mướn đi bày đặt dư hơi đi làm từ thiện chó má phá tụi tao ,tao cũng báo cho mày biết là những lần gần đây anh Diệu cũng không thích mày và cũng không thích từ thiện kiểu chó của mày ,thái độ của anh Diệu rất đúng và mọi người đều biết. anh Diệu là người lớn tuổi nói đâu trúng đó mày tự nhìn lại mày đi thằng khốn
Tao thay mặt Ban Điều Hành yêu cầu mày lần thứ 3 là xoá toàn bộ các tour từ thiện của mày ra khỏi DLMT tụi tao.Tụi tao rất ghét nó.
Còn cái đám chó khốn nạn tụi bây có ngon thì gặp thử xem ,anh em tụi tao đập cho tụi bây mềm cức chứ ở đó mà la làng ,chỉ tụi bây biết ghét bọn tao thôi sao?tụi bây chửi tụi tao trước giờ tao chửi lại thì tụi bây đòi đánh tao ,mọi việc do tụi bây gây ra. Ngon thì tới tạ quán tụi tao sẵn sàng chờ ,thứ 6 này tụi tao không cử tạ nghỉ dưỡng sức cho tour làng mạ ,qua lễ tụi bây cứ đến ,tao đập cho biết mặt mũi ba má tụi bây nhìn không ra cho hay

luchodien

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 28/04/11, 01:09 pm

luchodien đã viết:cái thứ làm mướn như mày cũng bày đặt văn thơ dạy đời thiên hạ hả mậy? Sẽ có lúc mày dạy luôn mấy con chó ở đây nè. Tao nói cho mày biết mỗi lần đi tour anh Diệu đều chửi mày không tiếc lời, nhiều lần cho anh em tụi tao xem các tin nhắn mày chửi mắng anh Diệu, bằng cớ có sẳn trong máy anh Diệu ,tao bảo anh Diệu vào post lên cho mày biết mặt. Mày chờ đó nhé
cái thân mày làm mướn thì lo làm mướn đi bày đặt dư hơi đi làm từ thiện chó má phá tụi tao ,tao cũng báo cho mày biết là những lần gần đây anh Diệu cũng không thích mày và cũng không thích từ thiện kiểu chó của mày ,thái độ của anh Diệu rất đúng và mọi người đều biết. anh Diệu là người lớn tuổi nói đâu trúng đó mày tự nhìn lại mày đi thằng khốn
Tao thay mặt Ban Điều Hành yêu cầu mày lần thứ 3 là xoá toàn bộ các tour từ thiện của mày ra khỏi DLMT tụi tao.Tụi tao rất ghét nó.
Còn cái đám chó khốn nạn tụi bây có ngon thì gặp thử xem ,anh em tụi tao đập cho tụi bây mềm cức chứ ở đó mà la làng ,chỉ tụi bây biết ghét bọn tao thôi sao?tụi bây chửi tụi tao trước giờ tao chửi lại thì tụi bây đòi đánh tao ,mọi việc do tụi bây gây ra. Ngon thì tới tạ quán tụi tao sẵn sàng chờ ,thứ 6 này tụi tao không cử tạ nghỉ dưỡng sức cho tour làng mạ ,qua lễ tụi bây cứ đến ,tao đập cho biết mặt mũi ba má tụi bây nhìn không ra cho hay
May chừi SN đi làm mướn vậy mày làm GIÁM ĐỐC hay sao hả , nói ra thì phải coi trước coi sau , coi lại cái thân của mày đi , người ta đi làm từ thiện mày không làm được hay do bản chất ham ăn , ham nhậu , ham gái mà không dám làm việc tốt bây giờ mày lại cay cú với SN
Xem ra mày thích chơi HÀNG GÀI quá nhỉ ,lần trước thì gài bác lâm, bác Lân lầnnày mày gài Bác Diệu , mày nói ai thì tao còn tin chứ bác Diệu là người lớn chẳng bao giờ bác Diệu lại đi chửi những người đáng con cháu như SN , mà mày phải hỏi lại xem việc gì mà bác Diệu phải chửi bác D không bao giờ Hồ Đồ như lời mày nói đâu , HÀNG GÀI của mày VÔ GIÁ TRỊ quá
Mày cứ mở miệng ra là Cức , coi bộ mày rất ư là thích ĂN CỨC sao không nói sớm nhà tao vừa hút hầm cầu được vài hôm, biết vậy tao đem qua chất đầy nhà mày để dành cho mày ăn từ từ
À hay để tao gọi điện cho Vợ mày nó ra cty phân bón lấy phân tươi về cho mày ăn nhá , cái này hay đấy
]MÀY THÍCH GẶP NHAU CHẮC CHẮN CHƯA , TAO SẼ TỚI BẤT CỨ NGÀY NHẬU NÀO CỦA MÀY VÀ CẢ TRÊN ĐƯỜNG ĐI LÀM HAY NGAY CÔNG TY CỦA MÀY TAO CŨNG TỚI . TAO BIẾT MÀY LÀ THẰNG NÀO . TAO ĐÃ NHẮN QUA ĐIỆN THOẠI CHO MÀY RỒI ĐÓ .OK
HAY MÀY MUỐN TAO ĐẬP LUÔN CHO MÀY KHỎI ĐI TOUR LÀNG MẠ

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics