Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

V/v xử lý JC loveart-computex,computexx,taysungtaydan...

alibaba va 4 ten an cuop
đả cẩu bổn
Ong chúa
luu manh
Tv MOS&DLMT&MV
SiNguyen010
Dìn Dìn
Ma đầu
xe bắt chó
ngọc trong đá
Rebel
Lê Minh Lùn
chặt đầu chó
17 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

V/v xử lý JC loveart-computex,computexx,taysungtaydan... - Page 2 Empty Re: V/v xử lý JC loveart-computex,computexx,taysungtaydan...

Bài gửi by đả cẩu bổn 23/06/11, 01:08 pm

BÁC LƯU MANH NÓI KHÔNG SAI, CHÚ EM KHÔNG NHỮNG MẤT KHẢ NĂNG ĐỌC HIỂU BẨM SINH, CÒN THIỂU NĂNG TRÍ TUỆ, GIẢ KHÔN HƠN NGƯỜI, TỘI NGHIỆP CHÚ EM QUÁ!

đả cẩu bổn

V/v xử lý JC loveart-computex,computexx,taysungtaydan... - Page 2 Empty Re: V/v xử lý JC loveart-computex,computexx,taysungtaydan...

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 02:01 pm

Ma đầu đã viết:nếu admin chấp thuận thì đã đổi rồi
còn không đổi có nghĩa là không chấp thuận
vậy cũng hỏi
nhớ bổ sung thêm i ốt vào khẩu phần nhé nhóc con
Ý trên là của bác Ma đầu hay của Admin vậy? bác đừng có suy bụng ta ra bụng Admin chứ? đâu phải Admin không biết nói , không biết gỏ đâu mà bác nói vậy, điều hành cả một trang web FRV nổi tiếng mà không trả lời thẳng cho một thành viên hay sao?
Bác đang đáng giá thấp Admin FRV hay nói nặng hơn nửa là đã nói hớt, nói hóng, tội này bác Admin FRV không tha đâu à nghe. Bác sửa lại đi.

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by Ma đầu 23/06/11, 05:38 pm

hahaha
admin đâu có rảnh trả lời mấy trò vớ vẩn của nhóc con

Ma đầu

Bài gửi by Tv MOS&DLMT&MV 23/06/11, 05:59 pm

Ủa bác là Admin FRV này à? đừng coi khinh thành viên của FRV chứ?
Thôi em cũng ráng chờ vậy. Kiên nhẫn , kiên nhẫn......................

Tv MOS&DLMT&MV

Bài gửi by vuquocquy 04/07/11, 05:45 pm

Thôi bỏ mấy bác ơi,emsắp về với mấy anh dulichmoto rồi.Bỏ qua hết đi nha

vuquocquy

Bài gửi by Lê Minh Lùn 05/07/11, 10:32 pm

vuquocquy đã viết:Thôi bỏ mấy bác ơi,đừng có làm cái trò MẠO DANH nữa em chán mấy anh dulichmoto rồi. mấy thằng dư hơi Bỏ tụi nó qua một bên đi nha

Lê Minh Lùn

Bài gửi by minhcao 06/07/11, 11:26 am

vuquocquy đã viết:Thôi bỏ mấy bác ơi,emsắp về với mấy anh dulichmoto rồi.Bỏ qua hết đi nha
rất hoa nghênh sự hối cải của vuquocquy anh em dulichmoto lúc nào cũng ro65nglong2 tha thứ và chào đón Quý về với anh em. Sau 1 thời gian thì Quý đã hiểu rõ chân tướng sự thật của bọn FRV dơ bẩn

minhcao

Bài gửi by Lê Minh Lùn 06/07/11, 11:34 am

minhcao đã viết:
vuquocquy đã viết:Thôi bỏ mấy bác ơi,emsắp về với mấy anh dulichmoto rồi.Bỏ qua hết đi nha
rất hoa nghênh sự hối cải của vuquocquy anh em dulichmoto lúc nào cũng ro65nglong2 tha thứ và chào đón Quý về với anh em. Sau 1 thời gian thì Quý đã hiểu rõ chân tướng sự thật của bọn FRV dơ bẩn
Ê thằng chó minhcao mày nói sân chơi nào dơ bẩn hả , mày về nhìn lại cái sân dulichmoto.com của tụi mày đi từ đâu mà có , có phải từ ĂN CƯỚP mà có không ? không biết xấu hổ mà còn vô đây lớn lối với cái bản mặt của mày thì chỉ có nước phải bị đập 1 trận cho thích đáng thì mày mới câm cái miệng lại phải không ? tụi mày giả mạo nick của bác Quý mà bày đạt giả nhân giả nghĩa hả . thằng chó

Lê Minh Lùn

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2