Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg

nupvayba
Rebel
Ma đầu
luu manh
VF sieu toc
xe ôm
alibaba va 4 ten an cuop
Giangho_hiepkhach
đả cẩu bổn
Tv MOS&DLMT&MV
ak47
Viễn Xứ
arox99
xe bắt chó
huyskyHung
19 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 Empty Re: Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg

Bài gửi by tran hung 28/06/11, 04:01 pm

tran hung đã viết:Vì hay uống ở đây, thấy cũng hay hay, giờ nghe mấy bác nhắc, nên lục ra post cho ae biết mà đến off cho xôm
Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2266a
Trên sân thượng nhìn xuống lầu 1.( em ngồi góc đó đó, thoáng, hôm bửa nhờ thằng bạn chụp giùm

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2267a
Cafe chính ở lầu 1 nhìn ra. Cái bàn này chắc các bác hay ngồi?( có ly cafe)

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2268a
Hay là góc này?

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2275a
Bên hông nhìn lên: giử xe

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2277a
Dưới chụp lên sân thượng

Tầng trệt bán đồ ăn sáng, cafe khá ngon , giá bình dân khoảng 15K/1 ly.
Có Wifi nên làm việc thỏa mái.
Mấy bác thường ngồi ở góc phải chổ cầu thang bước lên tầng 1 phải ko ạ? Chổ đó chỉ chứa khoảng 3 bàn, 12 ngưới thì cũng tạm ổn
Đúng chổ này không mấy bác?
Có ai tới đây uống cafe chưa vậy, ăn sáng cũng kha khá đó, giới thiệu tiếp

tran hung

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 Empty Re: Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg

Bài gửi by vuquocquy 01/07/11, 01:51 pm

huyskyHung đã viết:Tôi chính thức thông báo với mọi người rằng Khoabel và Anphast là 2 anh em kết nghĩa, cả 2 anh em đều rất ghét synguyen có thái độ không đúng với anh em DULICHMOTO. Tôi nói là có bằng chứng trích dẫn lời Khoabel đã nói chính thức trên diễn đàn DULICHMOTO.COM
Khoabel:
Mệt thật! @SyNguyen : Anh đề nghị chú ko được nhắc nhở gì tới anh hay việc gì liên quan tới anh bên FRV nữa nha. Chuyện gia đình anh cũng đủ làm cho anh u sầu rồi, bao nhiu phiền toái bên FRV vô tình đã xảy ra những điều ko mong muốn cho anh rồi đó. Anh buồn phiền trong lòng quá nhìu cho cuộc sống của mình nên góp ít sức lực cùng đồng hành với chú các tour chia sẻ để cho lòng thấy thanh thản nhẹ nhõm bớt ưu tư. Chú ở gần anh sao chú ko hiểu cho cuộc sống của anh mà lại kéo anh vào những chuyện thị phi?. Anh buồn chú lắm! Mong chú tìm không gian trong lành mà bình tâm lại đi nhe. Nếu rảnh tuần sau thì alo anh gặp chú tậm sự.
- Anh em toàn thể Dulichmoto.com đã biết điều này và đã thông báo điều này đến tất cả anh em moto trên khắp đất nước. Người tên synguyen này lòng lang dạ sói bán bạn cầu vinh, từng nhờ anh em DULICHMOTO để làm từ thiện anh em DULICHMOTO hỗ trợ nhiệt lòng nhưng người này quay mặt chửi anh em Ban Điều Hành DULICHMOTO những lời lẽ rất nặng và rất sai lầm nhưng không có 1 lời xin lỗi chính thức. Anh em Ban Điều Hành DULICHMOTO đ4 khai trừ người này ra khỏi hội. Nay kính báo toàn thể anh em moto trên toàn đất nước được biết mà phòng tránh 1 người lùa gạt, điếm thúi, tráo trở, nhiều mặt này. BAN ĐIỀU HÀNH DULICHMOTO.COM
Cũng phải thôi.Em biết như vầy là đúng các bác.Singuyen không xứng là dân chơi moto sao làm bạn với 2 moto chiến của nhiều điễn đàn.Khoabel và Anpha đều xứng đáng là những người bạn moto tuyệt vời của anh em các bác.Si nguyen có khác gì con chó giờ đã bị anh em Dulichmoto tẩy chay nên nó chạy qua motosaigon làm trò bên đó kìa, Very Happy mắc cười quá Very Happy cười cho con chó hết đường.Giờ rõ ràng Khoabel cũng lên tiếng không thích nó.Khoabel và Anpha là 2 anh em kết nghĩa,1 cặp bài trùng đẹp nhất trong giới moto. Hoan hô 2 bác này cùng chung tay đạp Singuyen ra khỏi nhóm anh em Dulichmoto.Em sắp về Dulichmoto chơi lại rồi,em sẽ cùng 2 bác cafe đàm đạo nhé

vuquocquy

Bài gửi by ak47 01/07/11, 01:58 pm

tran hung đã viết:
tran hung đã viết:Vì hay uống ở đây, thấy cũng hay hay, giờ nghe mấy bác nhắc, nên lục ra post cho ae biết mà đến off cho xôm
Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2266a
Trên sân thượng nhìn xuống lầu 1.( em ngồi góc đó đó, thoáng, hôm bửa nhờ thằng bạn chụp giùm

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2267a
Cafe chính ở lầu 1 nhìn ra. Cái bàn này chắc các bác hay ngồi?( có ly cafe)

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2268a
Hay là góc này?

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2275a
Bên hông nhìn lên: giử xe

Khoabel,Anphast rất ghét synguyen, đề nghị tự trọg - Page 2 IMGP2277a
Dưới chụp lên sân thượng

Tầng trệt bán đồ ăn sáng, cafe khá ngon , giá bình dân khoảng 15K/1 ly.
Có Wifi nên làm việc thỏa mái.
Mấy bác thường ngồi ở góc phải chổ cầu thang bước lên tầng 1 phải ko ạ? Chổ đó chỉ chứa khoảng 3 bàn, 12 ngưới thì cũng tạm ổn
Đúng chổ này không mấy bác?
Có ai tới đây uống cafe chưa vậy, ăn sáng cũng kha khá đó, giới thiệu tiếp
Chú em mày đến đó chắc cũng có hỏi thăm sơ qua chủ quán hoặc tiếp viên, có mấy anh nào đi moto đến đây uống cafe mỗi buổi sáng phải không?
Chắc cũng nghe được câu trả lời: không có ai đi moto hết, ở đây toàn dân văn phòng gần đó đến uống thôi phải không ?
Chính xác mỗi sáng bọn anh không đi moto đâu chú em à!

ak47

Bài gửi by công tằng tôn nữ sĩ nguyê 27/07/11, 02:28 pm

ngừơi ta lịch sự đề nghị tự trọng rồi mà éo chịu tự trọng nà,tự chup5 hình tự khoe khoang nà,mấy anh dulichmoto.com mà nhất là anh minhcao NGU quá đi nà,ghét nha

công tằng tôn nữ sĩ nguyê

Bài gửi by Rebel 28/07/11, 02:06 pm

Cái acc CTTNSN này điên thật

Rebel

Bài gửi by chungtayxoasodm 12/08/11, 05:58 pm

ai thương synguyen nói anh nghe cái nào? tụi nó lợi dụng chửi synguyen miển phí thì có

chungtayxoasodm

Bài gửi by nupvayba 12/08/11, 08:19 pm

chungtayxoasodm đã viết:ai thương synguyen nói anh nghe cái nào? tụi nó lợi dụng chửi synguyen miển phí thì có
thằng nhãi minhcao, jcloveart , đỗ dũng đang chửi SN đó , có rảnh hơi thì vô can đi thằng nhãi .......Bà nhớ là thằng nhãi cũng là dân 2 thì mà , nhào vô yêu đi ..có thưởng đó

nupvayba

Bài gửi by ak47 13/08/11, 12:09 pm

Rebel đã viết:Cái acc CTTNSN này điên thật

Chữ đỏ đỏ em tô đậm lên là gì vậy Bác?

Có phải CÁI ACC: Là Ả CHÓ CÁI không ? Công nhận bác này vui tính thật!!!

ak47

Bài gửi by chungtayxoasodm 13/08/11, 04:22 pm

ak47 đã viết:

ả chó cái là NGUYENNGUYEN hả tụi bây? không phải dindin đâu hay có khi là con speedy

chungtayxoasodm

Bài gửi by Ma đầu 13/08/11, 05:21 pm

chungtayxoasodm đã viết:
ak47 đã viết:

ả chó cái là NGUYENNGUYEN hả tụi bây? không phải dindin đâu hay có khi là con speedy
là cái con bị ngứanghề chửi đấy, đồ mù chữ ạ.
mà mày vừa đi bú tr... về mà không biết chó cái à? lo bú thôi chứ đâu có cần biết mình đang bú tr... của con nào à?

Ma đầu

Bài gửi by xe bắt chó 15/08/11, 01:31 pm

chungtayxoasodm đã viết:
ak47 đã viết:

Ả chó cái là đứa nào, thì chungtayxoasodm biết rõ hơn ai hết mà, sao lại đi hỏi vậy, tính đánh lạc hướng dư luận à?

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics