Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

tay đàn tay súng
Hiếp Dâm
TuệTĩnhGiaGia
2 xị
CụBáKiến
Phẫn nộ
lão ngư ông
chặt đầu chó
đả cẩu bổn
Muốn thì chiến
Dế Nhủi
the phenom
Lê Minh Lùn
JCChương
Tong thong Bush
Tình địch của mao kinh
Rồng
xe ôm
alibaba va 4 ten an cuop
Ma đầu
Giangho_hiepkhach
SiNguyen
Viễn Xứ
xe bắt chó
Ong chúa
luchodien
30 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 2 Empty Re: Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

Bài gửi by Ma đầu 27/04/11, 10:30 pm

SiNguyen đã viết:
chời. Lại nữa, cái anh 18 này nói mần răng í. Em đã có ý ngay bài đầu topic này rồi, là sân chơi của người ta, mình vô làm việc không đúng sở nguyện của ngta và người ta không thích thì mình rút lui cho yên chuyện. Em nói ở pic này đầu giờ ý có vậy thôi hà, mà tại em phân tích vấn đề cụ thể thái độ từng người,, rồi có lẽ mấy pác kia máu nóng không nhìn thấy em nói vậy mà nóng máu vì mình bị nói xấu nên buổi sáng gọi điện chửi em, kêu có gì ra gặp mà nói, còn buổi tối thì lên dây viết bài chửi anh em... em cũng là đoán thôi. Cứ từ từ đâu cũng vào đó. Tóm lại: không nên đánh nhau, người lớn cả rồi mà, ngồi lại nói chuyện, ai không chịu ngồi thì không nói, còn ví dụ như có kẻ lấy đồ của người khác rồi đi luôn không chịu ngồi thì người đó có tội, các bác lo gì, hày zà zà, chỉ có 1 cái forum thôi mà lị...ko có cái này mình tạo cái khác mà chơi, dĩ hoà vi quý là trên hết. Viết cái web thôi mà, không chuyên như em xịa xịa xíu cũng được mà, tốn xíu tiền cho 1 năm có bi nhiêu đầu nà, bỏ luôn đi mấy bác ới ới. Đừng đôi co nữa mà... hix hix khổ quá đi mất
cái vụ có gì gặp nhau nói chuyện đấy, bác SN cứ hẹn ra nói chuyện đi, anh em trên này sẽ đi với bác, coi chúng nó dám ra hay không

SiNguyen đã viết:
Nhưng mà từ khi cái bác luchodien xuất hiện làm rối tình hình, anh em lại nghĩ là anh Minh với JC, mà em thì không có muốn xích mích xảy ra nữa, ngộ nhỡ có kẻ làm bậy cao tay đổ oan cho 2 bạn này thì em cũng không có muốn vì tại cái pic của em nó mới ra cớ sự, hic hic...seo mà tùm lum rứa nè trời.
Cái j cũng dĩ hoà cho nó khoẻ đi chời, sao mấy cái lúc này không thấy các bác dai như đĩa thuyết luận "trung dung" ở đâu hén, ra mà thuyết cho nó nhẹ nhàng coai ??!!!Cũng tại mấy cái trung dung của bác không hà...
ừ nhỉ, SN nhắc em mới nhớ, cái bác dai như đỉa mà em dự định bầu lên làm admin sao trốn đâu mất tiêu rồi vậy nè? cơ hội cho bác tạo hình ảnh và uy tín mà sao bác lại bỏ qua thể này?
bác SN cũng đừng nên suy nghĩ là do mình nên mới xảy ra chuyện này chuyện nọ nhé, cái gì cũng có nhân quả cả bác ạ. đừng bận tâm

luchodien đã viết:Tụi bây làm từ thiện kết hợp tập trung đi đánh người.Tào gọi từ thiện chó là đúng.Tao thách tụi bây cũng không dám.Từ này anh em DLMT sẽ gọi tụi bây là đám từ thiện chó tao nói thành phần bất hảo là nói tụi bây.Tụi bây trừ thằng si nguyễn thằng nào biết suy nghĩ lại tiếp tục chơi với DLMT thì tao chào mừng chào mừng,không biết suy nghĩ thì đi ăn cứt hết cả lũ
Thằng si nguyễn mày lại dư hơi tao là ai mặc kệ tao mày muốn làm gì hả?Tao lấy danh nghĩa anh em DLMT đề nghị mày xoá toàn bộ bài từ thiện từ nguyện cho của mày trên DLMT nhé,tao đã đề nghị lần thứ 2 mày hiểu biết chút đi thằng đần.Mày cũng biến khỏi forumvi này đi cho tao nhờ,tao nói thiệt mày ở đây có ngày mày cũng như đống cức tụi nó trang forumvi này mọi người lên án là nơi chửi rủa tụi tao.Mày cố mà liệu hồn.
anh Diệu đáng tuổi cha mày mà mày chửi mắng anh Diệu không còn gì cả,tao nói mày là thằng khốn cũng đúng.Mày có tin là tao mời anh Diệu lên đây post toàn bộ tin nhắn của mày lên đây cho bọn chó tụi nó thấy không?thằng khốn kiếp.
chậc chậc. đúng là chó không hiểu tiếng người. chó điên muốn kêu người ta xóa bài thì nêu danh tính thật đi để người ta coi tiếng sủa chó điên nặng đến cỡ nào, có cần nghe theo hay không, hoặc lấy nick của mình yêu cầu trực tiếp trên cái trang DM đi. à, quên nữa, chó điên đang ngồi trong ban đần hâm (bđh) của đm mà, thích xóa thì có sẵn quyền rồi đó, tự mà xóa đi, yêu cầu SN chi cho lòi mặt tiểu nhân vậy
à, mà sao chó điên cứ mở miệng ra là toàn cức này cức nọ vậy? không lẽ miệng chó điên toàn cái món đó sao? cũng đúng nhỉ, chó điên mà, đâu còn phân biệt được đồ ăn và cái món đó, nên cứ tọng đầy vào mồm mình, giờ mở miệng ra thì toàn là chất thải của người khác. thối quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
còn chuyên SN sinh hoạt trên FRV này thì anh em vô cùng hoan nghênh, và qua động tác dọn dẹp của admin thì có thể thấy rõ rằng anh em đang dành riêng 1 khoảng không gian trong lành để SN đưa lên các cảm xúc của mình, và admin đang bảo vệ khoảng không gian đó cho SN. chó điên bị đuổi đánh ở đâu mà chạy đến đây đòi SN phải rời khỏi FRV vậy? chắc chó điên cứ rút mặt vào trôn chó cái mà liếm láp mãi nên bị đần hóa, mất khả năng suy nghĩ rồi à?

Ma đầu

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 2 Empty Re: Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy)

Bài gửi by xe bắt chó 27/04/11, 10:59 pm

luchodien đã viết:Tụi bây làm từ thiện kết hợp tập trung đi đánh người.Tào gọi từ thiện chó là đúng.Tao thách tụi bây cũng không dám.Từ này anh em DLMT sẽ gọi tụi bây là đám từ thiện chó tao nói thành phần bất hảo là nói tụi bây.Tụi bây trừ thằng si nguyễn thằng nào biết suy nghĩ lại tiếp tục chơi với DLMT thì tao chào mừng chào mừng,không biết suy nghĩ thì đi ăn cứt hết cả lũ
Thằng si nguyễn mày lại dư hơi tao là ai mặc kệ tao mày muốn làm gì hả?Tao lấy danh nghĩa anh em DLMT đề nghị mày xoá toàn bộ bài từ thiện từ nguyện cho của mày trên DLMT nhé,tao đã đề nghị lần thứ 2 mày hiểu biết chút đi thằng đần.Mày cũng biến khỏi forumvi này đi cho tao nhờ,tao nói thiệt mày ở đây có ngày mày cũng như đống cức tụi nó trang forumvi này mọi người lên án là nơi chửi rủa tụi tao.Mày cố mà liệu hồn.
anh Diệu đáng tuổi cha mày mà mày chửi mắng anh Diệu không còn gì cả,tao nói mày là thằng khốn cũng đúng.Mày có tin là tao mời anh Diệu lên đây post toàn bộ tin nhắn của mày lên đây cho bọn chó tụi nó thấy không?thằng khốn kiếp.

Tao tin không bao giờ Singuyen dám chửi mắng anh Diệu , mày cứ việc post toàn bộ tin nhắn lên đi . Tính tình của Singuyen thế nào Anh Em đều biết . Nếu mày ăn không nói có tao đập chết cha mày đó chó điên .

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Bài gửi by SiNguyen 28/04/11, 07:02 am

luchodien đã viết:
Tôi thấy bác đã biết lỗi và có thành ý nên tôi không chọc topic thơ của bác. Nói lại ý của tôi chỉ có một điều là bác đừng có ở DLMT.Sân chơi của anh em không thích có sự từ thiện tự tâm của bác.Bác muốn làm thì đi chỗ khác mà làm.Tôi cũng không có ý xấu,chỉ muốn bác đừng nhiều chuyện làm rộn diễn đàn quấy phá tập thể của anh em.Việc bác đem tin nhắn của người khác ra nói là sai,việc bác vào FRV nói xấu anh em DLMT là sai,việc bác vào DLMT làm từ thiện cũng là sai.Bác nhìn nhận điều đó rồi thì tôi cũng không nói xấu bác và tôi cũng thừa nhận là trong lúc nóng giận tôi đã bịa đặt về bác điều bác đã ăn 23 triệu trong tour bến sắn,điều này tôi xin lỗi bác.Tôi là vậy,sai thì nhận,đúng thì đúng.Mong bác hiểu dùm và cuốn gói khỏi DLMT cho tôi nhờ.Tôi cũng không phiền bác mong bác đừng nói xấu tôi và DLMT trên FRV hay bất cứ nơi nào,vì đó là xúc phạm nhân quyền của tôi và DLMT.Mong bác hiểu dùm và thận trọng lời nói.Xúc phạm nhân quyền người khác là có tội.
Tôi không quan tâm đến bọn ti tiện thoá mạ tôi và DLMT trên FRV này,tôi rất không quan tâm,nhưng việc bác dùng chính danh bác đi nói xấu tôi và anh em là rất sai.Mong bác hiểu dùm.Từ thiện là âm thầm mà làm.Bác làm rầm rộ lôi kéo đủ thứ thành phần bất hảo từ nhiều nơi khác vào DLMT là sai rất sai.tour bến sắn của bác anh em moto không ai thèm đi là do bác kéo cả đám tào lao nơi nào đó tham gia với bác.bác hiểu không?
không hiểu???Nhưng cám ơn bạn đã minh oan cho mình bằng lời bịa đặt của bạn
Nếu bạn muốn biết mình có nói xấu bạn và ban điều hành không thì bỏ cục máu nóng và xem lại bài đầu tiên ở pic của mình.

- Nói chung là sau bài viết này mình cũng không muốn đôi co với những lời tục tĩu của bạn. Mình muốn nói bạn nghe 2 quy luật tất yếu của con người và xã hội, đó là : TỰ NHIÊNSỰ THẬT.

1. Luật tự nhiên khẳng định trong trời đất có sự tuần hoàn, huỷ diệt và nhân đôi, luật này có diễn biến ngay đến các hạt nguyên tử trong chính con người. Tự nhiên huỷ diệt khi trong tự nhiên tồn tại những xấu xa dơ bẩn chuyên đi hại những tác nhân khác tồn tại song song cùng lúc trong tự nhiên. Những xấu xa dơ bẩn đó bất cứ lúc nào cũng có khả năng không còn nghĩa tồn tại chính thức. Bởi vì tất cả các tác nhân trong tự nhiên đều không hề biết được thời gian sự tồn tại của mình. Và tự nhiên khi sinh tạo tác nhân đã cho tác nhân những option cho sự tồn tại.
Bạn đi xỉ vả những mảnh đời bất hạnh là đi ngược lẽ tự nhiên rồi đó

2. Định Luật bất biến hay còn gọi là sự thật khẳng định điều tất yếu của con người tồn tại là lẽ chân chính, đã là chân chính nên không chấp nhận được sự tồn tại của sự sai trái, sai sự thật. Sự thật luôn hiện hữu để làm niềm tin cho tác nhân quan trọng nhất của tự nhiên là con người. Ông bà ta cũng có câu: "bí mật như mũi kim, thế nào cũng lòi ra nút áo" hay "giấy không gói được lửa" ...
Bạn đã làm điều gì? và có cố ý che giấu sự thật đến đâu cũng có ngày người ta sẽ biết mà thôi(và mình có cố bao che cho bạn cũng vậy mà thôi, nên mình nói xong cũng sẽ không trò chuyện cùng ngôn ngữ của bạn nữa) Có điều dulichmoto của bạn có đã là gì có ích hay chưa? giờ nếu chịu sự bài xích của xã hội sẽ như thế nào? công ăn việc làm của bao nhiêu người bên cạnh bạn hay từng chung đường dulichmoto vì như vậy sẽ ra sao? Bạn có từng nghĩ chưa? Sự tình nào cũng có kết quả bạn à!

p/s: Lẽ ra bạn phải trả chi phí cho bài viết này của mình đấy nhé
---------- Về vấn đề này, lời mình đã hết

- Việc còn lại, bạn có mời là chuyện của bạn, vào và up tin nhắn thì không phải chuyện của bạn. vào và nói gì để mình trả lời thì cũng không là chuyện của bạn. Cái gì có giá trị thì còn, vô giá trị thì mất giá trị. Về nghĩa cử bạn bè, với bạn và ai đó mình cũng đã cố hết mình, đến đây xem như đã không còn gì để nói. Về người đó mình không muốn nhắc đến.
"Đúng sai không phải do 1 người hay tập thể quyết định, mà là do trên có trời, dưới có xã hội và lòng người phán quyết." <-- cái này là 1 trong những tin nhắn mình gửi đó. Yên tâm, mình không hề sử dụng ngôn từ của bạn cũng không hề chửi mắng, chỉ muốn nói cho tỉnh ngộ xử lý kịp thời mà thôi, không dè ra đến nỗi...
Mong bạn suy nghĩ mọi việc thật kỹ và có điều chỉnh kịp thời để không có gì buồn về sau

- Mình đã nói hết, phải lo tập trung làm mướn kiếm cơm đây, dành dụm cho con xe để mùa tới còn trên những cung đường nữa. Còn mấy ngày nữa là Lập Hạ rồi, thời gian nhanh quá... hàyzz...

p/s:
mời???dư hơi, không phải ở đây rồi sao?, mỗi ngày vào chửi bạn cho vui mà
SiNguyen
SiNguyen

Bài gửi by luchodien 28/04/11, 12:36 pm

cái thứ làm mướn như mày cũng bày đặt văn thơ dạy đời thiên hạ hả mậy? Sẽ có lúc mày dạy luôn mấy con chó ở đây nè. Tao nói cho mày biết mỗi lần đi tour anh Diệu đều chửi mày không tiếc lời, nhiều lần cho anh em tụi tao xem các tin nhắn mày chửi mắng anh Diệu, bằng cớ có sẳn trong máy anh Diệu ,tao bảo anh Diệu vào post lên cho mày biết mặt. Mày chờ đó nhé
cái thân mày làm mướn thì lo làm mướn đi bày đặt dư hơi đi làm từ thiện chó má phá tụi tao ,tao cũng báo cho mày biết là những lần gần đây anh Diệu cũng không thích mày và cũng không thích từ thiện kiểu chó của mày ,thái độ của anh Diệu rất đúng và mọi người đều biết. anh Diệu là người lớn tuổi nói đâu trúng đó mày tự nhìn lại mày đi thằng khốn
Tao thay mặt Ban Điều Hành yêu cầu mày lần thứ 3 là xoá toàn bộ các tour từ thiện của mày ra khỏi DLMT tụi tao.Tụi tao rất ghét nó.
Còn cái đám chó khốn nạn tụi bây có ngon thì gặp thử xem ,anh em tụi tao đập cho tụi bây mềm cức chứ ở đó mà la làng ,chỉ tụi bây biết ghét bọn tao thôi sao?tụi bây chửi tụi tao trước giờ tao chửi lại thì tụi bây đòi đánh tao ,mọi việc do tụi bây gây ra. Ngon thì tới tạ quán tụi tao sẵn sàng chờ ,thứ 6 này tụi tao không cử tạ nghỉ dưỡng sức cho tour làng mạ ,qua lễ tụi bây cứ đến ,tao đập cho biết mặt mũi ba má tụi bây nhìn không ra cho hay

luchodien

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 28/04/11, 01:09 pm

luchodien đã viết:cái thứ làm mướn như mày cũng bày đặt văn thơ dạy đời thiên hạ hả mậy? Sẽ có lúc mày dạy luôn mấy con chó ở đây nè. Tao nói cho mày biết mỗi lần đi tour anh Diệu đều chửi mày không tiếc lời, nhiều lần cho anh em tụi tao xem các tin nhắn mày chửi mắng anh Diệu, bằng cớ có sẳn trong máy anh Diệu ,tao bảo anh Diệu vào post lên cho mày biết mặt. Mày chờ đó nhé
cái thân mày làm mướn thì lo làm mướn đi bày đặt dư hơi đi làm từ thiện chó má phá tụi tao ,tao cũng báo cho mày biết là những lần gần đây anh Diệu cũng không thích mày và cũng không thích từ thiện kiểu chó của mày ,thái độ của anh Diệu rất đúng và mọi người đều biết. anh Diệu là người lớn tuổi nói đâu trúng đó mày tự nhìn lại mày đi thằng khốn
Tao thay mặt Ban Điều Hành yêu cầu mày lần thứ 3 là xoá toàn bộ các tour từ thiện của mày ra khỏi DLMT tụi tao.Tụi tao rất ghét nó.
Còn cái đám chó khốn nạn tụi bây có ngon thì gặp thử xem ,anh em tụi tao đập cho tụi bây mềm cức chứ ở đó mà la làng ,chỉ tụi bây biết ghét bọn tao thôi sao?tụi bây chửi tụi tao trước giờ tao chửi lại thì tụi bây đòi đánh tao ,mọi việc do tụi bây gây ra. Ngon thì tới tạ quán tụi tao sẵn sàng chờ ,thứ 6 này tụi tao không cử tạ nghỉ dưỡng sức cho tour làng mạ ,qua lễ tụi bây cứ đến ,tao đập cho biết mặt mũi ba má tụi bây nhìn không ra cho hay
May chừi SN đi làm mướn vậy mày làm GIÁM ĐỐC hay sao hả , nói ra thì phải coi trước coi sau , coi lại cái thân của mày đi , người ta đi làm từ thiện mày không làm được hay do bản chất ham ăn , ham nhậu , ham gái mà không dám làm việc tốt bây giờ mày lại cay cú với SN
Xem ra mày thích chơi HÀNG GÀI quá nhỉ ,lần trước thì gài bác lâm, bác Lân lầnnày mày gài Bác Diệu , mày nói ai thì tao còn tin chứ bác Diệu là người lớn chẳng bao giờ bác Diệu lại đi chửi những người đáng con cháu như SN , mà mày phải hỏi lại xem việc gì mà bác Diệu phải chửi bác D không bao giờ Hồ Đồ như lời mày nói đâu , HÀNG GÀI của mày VÔ GIÁ TRỊ quá
Mày cứ mở miệng ra là Cức , coi bộ mày rất ư là thích ĂN CỨC sao không nói sớm nhà tao vừa hút hầm cầu được vài hôm, biết vậy tao đem qua chất đầy nhà mày để dành cho mày ăn từ từ
À hay để tao gọi điện cho Vợ mày nó ra cty phân bón lấy phân tươi về cho mày ăn nhá , cái này hay đấy
]MÀY THÍCH GẶP NHAU CHẮC CHẮN CHƯA , TAO SẼ TỚI BẤT CỨ NGÀY NHẬU NÀO CỦA MÀY VÀ CẢ TRÊN ĐƯỜNG ĐI LÀM HAY NGAY CÔNG TY CỦA MÀY TAO CŨNG TỚI . TAO BIẾT MÀY LÀ THẰNG NÀO . TAO ĐÃ NHẮN QUA ĐIỆN THOẠI CHO MÀY RỒI ĐÓ .OK
HAY MÀY MUỐN TAO ĐẬP LUÔN CHO MÀY KHỎI ĐI TOUR LÀNG MẠ

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by CụBáKiến 28/04/11, 01:42 pm

luchodien đã viết:cái thứ làm mướn như mày cũng bày đặt văn thơ dạy đời thiên hạ hả mậy? Sẽ có lúc mày dạy luôn mấy con chó ở đây nè. Tao nói cho mày biết mỗi lần đi tour anh Diệu đều chửi mày không tiếc lời, nhiều lần cho anh em tụi tao xem các tin nhắn mày chửi mắng anh Diệu, bằng cớ có sẳn trong máy anh Diệu ,tao bảo anh Diệu vào post lên cho mày biết mặt. Mày chờ đó nhé
ỪH ĐƯỢC ĐẤY THÍCH ĐẬP MỀM NHƯ CỨC THÌ MỀM CHỨ CÓ KHÓ GÌ ĐÂU , AI CÓ ĐẬP THẰNG NÀY CỤ BÁ ĐĂNG KÍ 1 CÁI TAY QUÈ CỦA NÓ , ĐỪNG ĐẬP NÓ CHẾT CHỈ ĐẬP CHO NÓ QUÈ TAY, QUÈ CHÂN THÔI , Y NHƯ NGƯỜI BỊ BÌNH CÙI MÀ NÓ COI KHINH ĐẤY , ĐỀ XEM LÚC NÓ TÀN TẬT NHƯ VẬY THÌ NÓ THẾ NÀO

CụBáKiến

Bài gửi by Ong chúa 28/04/11, 01:48 pm

luchodien thay mặt Ban Điều Hành , chứng tỏ nó là Ban điều Hành. Vậy Ban điều hành ĐM ai không muốn can dự và có lòng tự trọng còn tính người thì lên tiếng nhé. Đừng để ăn đòn oan, hay là Ban điều Hành ĐM cũng là một lũ chó điên .

@ luchodien nếu là Ban điều Hành thì có quyền xóa những bài viết của Singuyen .

Ong chúa

Bài gửi by 2 xị 28/04/11, 02:11 pm

Làng Mạ cái gì mà Làng Mạ, tụi nó hủy hết rồi để mấy thằng Mod lên mấy cái tour ăn nhậu. Các bác nếu đã xác định ra thằng nào là luchodien, 1 thằng xài nick này hay nhìu thằng xài nick này thì cứ mà đập thẳng mặt. Cho nó được nghỉ 3 ngày Lễ mà nằm trong phòng cấp cứu cho nó hiểu cảm giác làm phế nhân nó thê thảm thế nào. Để nó cầm cơm nó ăn ko được mà phải có người đút cho nó ăn, khi đo nó mới biết cái cảm giác người ta đút cứt cho nó ăn là thế nào?
Thời gian qua em bức xúc lắm nhưng cố nhịn cho vui cửa vui nhà nhưng thằng luchodien này đúng là khốn nạn ko thể tưởng. Nó tức AE FRV cũng được, nó tức SN cũng được, nhưng thái độ vô đạo đức của nó đối với bệnh nhân Bến Sắn và bài xích công tác xã hội anh em làm là em ko thể chịu được.
Tour Bến Sắn có đóng góp của anh Diệu, minhcao, alpha1st, GHBA, khoa-rebelbd, manhduc82, Tuấn còm, Chính boomsu, và 1 số anh chị em khác của diễn đàn khác tham gia tích cực.
Em xin phép AE FRV chút nhé :
@luchodien : Bà Mẹ mày! Những người mày đang mắng nhiếc trong Tour Bến Sắn , trong đó ko có những người hàng ngày mày đang gọi = anh em sao? Bỉ ổi.
Mày lấy cái lý do gì mà mày kết luận ACE diễn đàn khác tham gia thành công Tour bến sắn là cái nhóm tào lao?. Bà Mẹ mày! Diễn đàn người ta ko có thối tha như cái diễn đàn cùi bắp của mày đâu! Đúng là Vô Liêm sĩ.
Đừng có thể hiện cái kiểu: "cứt nhão bày đặt có chóp". Ku chưa đủ tuổi đâu.

2 xị

Bài gửi by Ong chúa 28/04/11, 04:35 pm

2 xị đã viết:Làng Mạ cái gì mà Làng Mạ, tụi nó hủy hết rồi để mấy thằng Mod lên mấy cái tour ăn nhậu. Các bác nếu đã xác định ra thằng nào là luchodien, 1 thằng xài nick này hay nhìu thằng xài nick này thì cứ mà đập thẳng mặt. Cho nó được nghỉ 3 ngày Lễ mà nằm trong phòng cấp cứu cho nó hiểu cảm giác làm phế nhân nó thê thảm thế nào. Để nó cầm cơm nó ăn ko được mà phải có người đút cho nó ăn, khi đo nó mới biết cái cảm giác người ta đút cứt cho nó ăn là thế nào?
Thời gian qua em bức xúc lắm nhưng cố nhịn cho vui cửa vui nhà nhưng thằng luchodien này đúng là khốn nạn ko thể tưởng. Nó tức AE FRV cũng được, nó tức SN cũng được, nhưng thái độ vô đạo đức của nó đối với bệnh nhân Bến Sắn và bài xích công tác xã hội anh em làm là em ko thể chịu được.
Tour Bến Sắn có đóng góp của anh Diệu, minhcao, alpha1st, GHBA, khoa-rebelbd, manhduc82, Tuấn còm, Chính boomsu, và 1 số anh chị em khác của diễn đàn khác tham gia tích cực.
Em xin phép AE FRV chút nhé :
@luchodien : Bà Mẹ mày! Những người mày đang mắng nhiếc trong Tour Bến Sắn , trong đó ko có những người hàng ngày mày đang gọi = anh em sao? Bỉ ổi.
Mày lấy cái lý do gì mà mày kết luận ACE diễn đàn khác tham gia thành công Tour bến sắn là cái nhóm tào lao?. Bà Mẹ mày! Diễn đàn người ta ko có thối tha như cái diễn đàn cùi bắp của mày đâu! Đúng là Vô Liêm sĩ.
Đừng có thể hiện cái kiểu: "cứt nhão bày đặt có chóp". Ku chưa đủ tuổi đâu.

luchodien đã lên tiếng thay mặt Ban điều Hành DM yêu cầu Singuyen xóa bài viết trong DM , kết luận luchodien là Điều hành viên của B Đ H . Nó cũng có bỏ tiền ra đóng góp , nhưng bây giờ nó thấy đồng tiền bự như bánh xe bò nên tiếc của nó mới chửi như vậy đó 2 xị ơi .

Ong chúa

Bài gửi by chặt đầu chó 28/04/11, 07:54 pm

em chỉ quan trọng thằng lũ chó điên này là ai thôi, trong BDH nhưng là ai mới được, em cần dạy dỗ đúng người

chặt đầu chó

Bài gửi by TuệTĩnhGiaGia 28/04/11, 09:02 pm

luchodien đã viết:Thằng singuyễn khốn kiếp mày cút ra khỏi DLMT cho tụi tao nhờ.Tụi tao chọc phá gì mày đâu hả mậy?DLMT là của anh em tụi tao cố công xây dựng sân chơi chung.mày là cái thứ rác rưởi gì mà làm cao làm đe tụi tao hả mậy?

Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.

Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ
Thân gửi bạn luchodien
Tôi không biết bạn là ai và cũng không hiểu bạn suy nghĩ như thế nào về những lời bạn đã nói . Tôi xin mạn phép nói với bạn 1 vài điều như thế này
Về vần đề người tàn tật , con người ta ai sanh ra cũng có cha ,có mẹ có tổ tiên ông bà và không 1 đấng sanh thành nào lại muốn con cái của mình tàn tật , ngay chính cha mẹ của bạn cũng vậy , bạn nghĩ sao nếu như có người thân của bạn bị 1 tai nạn nào đó rồi cũng tàn tật cũng trở thành phế nhân như những người ở trại phong , không lẽ bạn đứng đó mở tròn mắt lên ngó rồi cười và bảo rằng nên ăn cức
Bạn luchodien à , sống ở đời không ai biết trươc được ngày mai , bạn có dám chắc rằng cả cuộc đời này gia đình của bạn ,thân bằng quyến thuộc của bạn không bao giờ bị bịnh hay là an toàn tuyệt đối 100% không ?
Ngay chính bản thân của bạn cũng thế có dám chắc rằng bạn chạy xe trên đường không bị va quẹt hay đụng chạm không ?
Tôi biết bạn không bằng lòng với bạn SN nhưng với lương tâm của 1 con người đối với con người thì bạn đừng nên chà đạp lòng tốt của SN và những người làm việc thiện như vậy , ở đây không ai nói hơn thua mà chỉ nói về cái tình đồng loại với nhau mà thôi
Tôi đọc bài và thấy bạn bị công kích không phải vì ghét bạn mà vì lời nói của bạn quá tàn nhẫn đối với người bịnh tật , bạn hạ thấp nói SN là thứ rác rưởi nhưng xin thưa với bạn rằng xã hội này rất cần những thứ rác rưởi đó , cho dù không là bao nhiêu thời gian nhưng tấm lòng xoa dịu nỗi đau của người bịnh là không kể hết và không thể cân , đo , đong , đếm
Bạn nói người ta chửi bạn không tiếc lời vậy bạn chửi người ta thì sao ?

TuệTĩnhGiaGia

Bài gửi by luchodien 05/05/11, 12:06 am

mày nói chó gì đó tào lao.Tụi tao thích chơi thì tạo sân chơi cho tụi tao.Chơi gì là chuyện tụi tao,tụi bây vô phá đám còn tạo ra forumvi chửi tụi tao.Tụi bây sai trước còn trách tụi tao?thằng singuyễn rảnh rỗi hùa với lũ chó tụi bây phá đám tụi tao.Nó làm đồ ăn dở như cứt thì tao nói dở như cứt có gì sai?Tụi bây hùa nhau hăm he đòi đánh tao.Rồi tụi bây sẽ có kết quả không tốt đâu,cứ chờ ở đó rồi sẽ biết,lũ chó

luchodien

Bài gửi by chặt đầu chó 05/05/11, 11:58 am

Lúc mày nói là sân chơi tập thể lúc mày nói của tụi mày.Mày điên quá rồi chó, tao phải đập mày mới hả dạ của tao. Anh em xác định được rồi thì cho em biết đi mấy bác

chặt đầu chó

Bài gửi by Hiếp Dâm 05/05/11, 11:59 am

Cho em đập ké với. Ngứa tay quá.

Hiếp Dâm

Bài gửi by tay đàn tay súng 05/05/11, 12:50 pm

vô lí

Được sửa bởi tay đàn tay súng ngày 12/05/11, 05:01 pm; sửa lần 1.

tay đàn tay súng

Bài gửi by xe bắt chó 05/05/11, 02:29 pm

tay đàn tay súng đã viết:anh em câm mẹ cái mõm lại nhá! tao bóp cò 1 phát là chầu diêm chúa đấy nhé!

minhcao mày là thằng luôn muốn chứng tỏ bản lĩnh , nếu mày thích tao chiều , đừng làm ra vẻ đàn với súng nhé . Tao tuyên bố sẽ đập mày bất cứ lúc nào . Cũng giống như GHHK đã gọi điện và nhắn tin cho mày . Khi nào cảm thấy thích là tao đập .
Danh sách sẽ đập chúng mày lần lượt :
1- Minhcao
2- GHBA
3- JC
4- 2kẹo
5- che

Chuẩn bị tinh thần cảnh giác cao độ đi nhé , có ra đường nhớ nhìn kính chiếu hậu cho kỹ nhé mấy thằng chó điên.

xe bắt chó

Character sheet
Haha:

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 2 Empty ụ móa thằng xe bắt chó! mày đi bắt đồng loại mày à

Bài gửi by tay đàn tay súng 05/05/11, 05:43 pm

phi lí

Được sửa bởi tay đàn tay súng ngày 12/05/11, 05:02 pm; sửa lần 1.

tay đàn tay súng

Bài gửi by Giangho_hiepkhach 05/05/11, 08:05 pm

tay đàn tay súng đã viết:
xe bắt chó đã viết:
tay đàn tay súng đã viết:anh em câm mẹ cái mõm lại nhá! tao bóp cò 1 phát là chầu diêm chúa đấy nhé!

minhcao mày là thằng luôn muốn chứng tỏ bản lĩnh , nếu mày thích tao chiều , đừng làm ra vẻ đàn với súng nhé . Tao tuyên bố sẽ đập mày bất cứ lúc nào . Cũng giống như GHHK đã gọi điện và nhắn tin cho mày . Khi nào cảm thấy thích là tao đập .
1- Minhcao
2- GHBA
3- JC
4- 2kẹo
5- che

Chuẩn bị tinh thần cảnh giác cao độ đi nhé , có ra đường nhớ nhìn kính chiếu hậu cho kỹ nhé mấy thằng chó điên.
mày là thằng chó nên m2y nghĩ ai cũng chó như mày. cái cơ bản là tao éo phải là thằng minhcao...mày ghét thằng minhcao thì mày thấy ai cũng là thằng minhcao... mày là chó nên mày nhìn người tưởng chó... mày ngu lắm
VẬY MÀY NGON THÌ NÓI MÀY LÀ AI ĐI , COI THỬ CÓ BỊ ĐẬP KHÔNG BIẾT LIỀN , KHÔNG LÀ MINH CAO THÌ CŨNG LÀ 1 TRONG MẤY THẰNG BĐH CHÓ CHẾT MÀ THÔI

Giangho_hiepkhach

Character sheet
Haha:

Bài gửi by xáo măng chó 07/05/11, 01:25 pm

luchodien đã viết:Thằng singuyễn khốn kiếp mày cút ra khỏi DLMT cho tụi tao nhờ.Tụi tao chọc phá gì mày đâu hả mậy?DLMT là của anh em tụi tao cố công xây dựng sân chơi chung.mày là cái thứ rác rưởi gì mà làm cao làm đe tụi tao hả mậy?

Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời không có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.

Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như phân bày đặt ca tụng đút cơm đút phân mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ

Địch bố nó mầy nói ai ăn mìn hả mậy?Mày chưa từng thấy người bệnh tháo khớp không còn tay chân sao hả?Mày vô tri nói một cây vậy được,ba mẹ mầy có biết mầy như vậy không?Biết chắc là tức vì đã sinh ra thằng khốn nạn nuôi đến lớn mà không lương tri như mầy.Mầy công ăn việc làm chỉnh tề có thu nhập hàng ngày hàng tháng,còn người ta tay chân không có mắt cũng mù,chỉ còn trông chờ vào xã hội.Anh em đi làm mầy không đi mà còn chửi người ta như vậy, mầy là con thú hoang đội lốt người.Mầy sẽ nhận quả báu,ông trời không tha cho mầy.Dù là gì xích mích gì với mầy nhưng tao thấy synguyen có tâm làm việc thiện,mầy không làm chung thì cũng câm cái miệng mà cút xéo ra cho anh em làm.Mầy đi chửi synguyen trù cho synguyen chết sớm.Tao nói mầy nghe nhé lời trù đó xứng cho mấy thằng như mầy.Mầy nói mầy là diều hành du lich mo to đó hả?Diều hành kiểu của mấy đứa như mầy là lũ cặn bã của xã hội.Ganh gét tấm lòng đùm chăn sẻ áo của những người có lòng.Dulich moto có ngày sẽ bị đóng cửa.

xáo măng chó

Bài gửi by Ong chúa 07/05/11, 01:35 pm

tay đàn tay súng đã viết:
xe bắt chó đã viết:

1- Minhcao
2- GHBA
3- JC
4- 2kẹo
5- che

mày là thằng chó nên m2y nghĩ ai cũng chó như mày. cái cơ bản là tao éo phải là thằng minhcao...mày ghét thằng minhcao thì mày thấy ai cũng là thằng minhcao... mày là chó nên mày nhìn người tưởng chó... mày ngu lắm

Bạn có cần tôi vạch mặt bạn cho rõ không? Chỉ cần 1 ý nhỏ thôi nhé? bạn chính là cái thằng rao bán tinh trùng trên 5 giây đúng chưa? Bạn làm ở đâu tôi biết, sở trường nhạc cụ của bạn là gì? tôi biết. Bạn có cần nói nữa không?
Thằng chó này là bạn của 2nghĩa làm việc tại công ty tôn Hoa Sen khu công nghiệp Phú Mỹ, Tân Thành ,Bà Rịa Vũng Tàu. Nick trên DM của nó là pure mind. số DT của nó 0939.6666.05, sở trường nhạc cụ ghita phím lõm, các bác cứ lôi đầu 2nghĩa là ra hết,

Ong chúa

Bài gửi by Dế Nhủi 07/05/11, 03:20 pm

Thôi rồi ta đã xa nhau, kể từ đây máu đỏ môi .... dày..... Thành kính phân ưu chú Pure Mind

Dế Nhủi

Bài gửi by chặt đầu chó 08/05/11, 09:45 pm

Yên tâm em sẽ đánh thằng này bác à

chặt đầu chó

Bài gửi by thuyquanlucchien 10/05/11, 11:16 am

Đã anh em lại câm mõm, đã anh em lại còn bóp cò 1 phát, thế anh em kiểu gì rứa? ngừơi ta hay nói chầu diêm vương hoặc là về với chúa, chú em nói ra thế hóa ra là lẫn lộn lung tung rồi, kiến thức chú em làm cho tập đòan mà kém thế. mà chú em bóp cò gì? hay là cái cò của chú em, mà nếu chú em bóp cò của chú em thì chú em cũng yếu nhỉ, bóp 1 phát là đã chầu rồi, coi chừng lại giống chú em phải mua tinh đó đến phát khổ, qua thấy mấy chú em ngày càng kém trình ăn nói.

thuyquanlucchien

Bài gửi by sap lam admin 19/05/11, 11:06 am

Tong thong Bush đã viết:Xin lỗi các bác cho em 5 phút em chưởi thằng này.
Xin lỗi bác Synguyen vì em bức xúc quá.

Mày ở motosaigon làm từ thiện tụi nó không cho close topic mày qua DLMT tụi tao làm tụi tao cũng để mày làm mà mậy?tụi tao có làm gì kệ tụi tao mày nói làm gì hả mậy?mày nghĩ mày biết nhiều vậy là hay đó hả?cái đám tụi bây mà xứng gọi chiến binh thiên đàng hả mậy?quỷ sứ thì đúng hơn.Đi làm từ thiện mà chửi mắng không tiếc một lời đéo có xứng đáng,tụi bây là một bọn ác quỷ.

Mày rảnh rỗi quá không có gì làm thì chết phức đi cho rồi tổ chức tùm lum tùm la từ với thiện nấu ăn bầy hầy như cức bày đặt ca tụng đút cơm đút cức mà cũng bày đặt tự khen tự sướng,mày đi chết đi cho rảnh nợ đời,mày sống chỉ đi phá rối tụi tao,tụi tao không ai ưa mày,cái đám đi chung mày cũng không ai ưa mày đâu.Để cho mày làm lần này là cuối cùng lần sau đừng có mong tụi tao để mấy cái chương trình của mày lên DLMT.Mày biến đi cho tụi tao khoẻ

[b]Địt mẹ mày, mày có biết chương trình trong Tour Bến Sắn thành công là do đâu không? Mày thử nhìn lại xem từ cái trang dulichmoto.com đóng góp được bao nhiêu? Mày có đui không hay mày bị mất nhân tính? mày có nhìn thấy hình ảnh đáng thương của những bệnh nhân không? Mày bảo bữa ăn đó là đút cơm đút cức hả như vậy chắc khi bà cố nội của mày già trăm tuổi không còn sức để múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho bà cố nội mày ăn à? Hay cha mẹ cô chú anh chị em mày chẳng may bị tai nạn, bị mắc bệnh hiểm nghèo không còn sức múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho cha mẹ mày ăn à?

Địt mẹ mày nhìn thấy hình ảnh nào mà dám nói nấu ăn bầy hầy mày chứng minh xem.
Mày có biết tại sao bên motorsaigon khóa topic đó lại không? Vì những thằng phá hoại như mày đó, nhưng mày đâu có chống lại được cả một tập thể, mày đâu thể nào chống lại những việc làm mang tính nhân văn, những việc làm thể hiện tình người. Mà phải rồi, vì mày đâu biết tình người là cái đéo gì, mày chỉ biết cục cức thôi. Đồ hôi thối!

Địt mẹ mày! mày mà để ông gặp mặt là ông dần cho mày một trận.
NOI CHUYEN GHỚM QUÁ

sap lam admin

Đôi lời gửi đến các anh Forumvi (luchodien bắt đầu sủa bậy) - Page 2 Empty chửi như vậy là còn nhẹ với luchodien

Bài gửi by TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM 19/05/11, 12:54 pm

sap lam admin đã viết:
Tong thong Bush đã viết:Xin lỗi các bác cho em 5 phút em chưởi thằng này.
Xin lỗi bác Synguyen vì em bức xúc quá.

[b]Địt mẹ mày, mày có biết chương trình trong Tour Bến Sắn thành công là do đâu không? Mày thử nhìn lại xem từ cái trang dulichmoto.com đóng góp được bao nhiêu? Mày có đui không hay mày bị mất nhân tính? mày có nhìn thấy hình ảnh đáng thương của những bệnh nhân không? Mày bảo bữa ăn đó là đút cơm đút cức hả như vậy chắc khi bà cố nội của mày già trăm tuổi không còn sức để múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho bà cố nội mày ăn à? Hay cha mẹ cô chú anh chị em mày chẳng may bị tai nạn, bị mắc bệnh hiểm nghèo không còn sức múc cơm ăn nhờ mày đút thì mày đút cức cho cha mẹ mày ăn à?

Địt mẹ mày nhìn thấy hình ảnh nào mà dám nói nấu ăn bầy hầy mày chứng minh xem.
Mày có biết tại sao bên motorsaigon khóa topic đó lại không? Vì những thằng phá hoại như mày đó, nhưng mày đâu có chống lại được cả một tập thể, mày đâu thể nào chống lại những việc làm mang tính nhân văn, những việc làm thể hiện tình người. Mà phải rồi, vì mày đâu biết tình người là cái đéo gì, mày chỉ biết cục cức thôi. Đồ hôi thối!

Địt mẹ mày! mày mà để ông gặp mặt là ông dần cho mày một trận.
NOI CHUYEN GHỚM QUÁ
Đừng nói là GHỚM có ghớm HAY CHĂNG LÀ CÁI MIỆNG CỦA LUCHODIEN , nói đút cơm ,đút cức cho người tàn tật ăn vậy có ghớm không hả sap lam admin, hay đây là trò biến tướng của minhcao, 2 nghia, puremind , jcloveart , đd
nói ra mà để người khác chửi 1 cách không tiếc lời , không thấy mắc cỡ hay nhục nhã sao . làm con người sống ở đời đầu tiên phải có LƯƠNG TÂM , DANH DỰ và PHẨM HẠNH
Đừng bao giờ cười đùa trên sự đau khổ cửa người tàn tật , ôngtrời ở trên cao rất là có công bằng . Cứ chửi đi, cứ khinh rẻ người tàn tật đi rồi 1 ngày nào đó không xa chính bản thân của luchodien, gia đình , dòng họ của luchodien sẽ lãnh hậu quả như những lời nói độc ác đó . Liệu rằng khi đó luchodien có còn ngồi mà cười được như bây giờ không ? hay lại .ừ..giá như.....ngày đó luhodien đừng nói những lời nói vô lương tâm này , thì có lẽ ...........vv..và vv
đứng trên góc độ tình người với nhau , tôi thành thật khuyên luchodien hãy thôi ngay đi đừng có vào frv kiếm chuyện chửi bới hay khích tướng anh em , tât cả mọi sự kiên nhẫn nào cũng có chừng mực , luchodien đừng nghĩ và đừng đác thắng cho rằng không ai dám đánh
người có tham gia tour bên sắn , cho dù không hề quen biết luchodien nhưng vì tự ái khi luchodien xúc phạm người tàn tật , xúc phạm lòng từ tâm của người khác thì bảo đảm 100% nếu luchodien không ngưng ngay cài kiểu này lại thì thế nào cũng có người tới hỏi thăm
làm đàn ông đừng đem vợ con làm bình phong. có làm có chịu , dám chơi , dám nói phải dám chịu trách nhiệm

TAY BỤM DÁI TAY SỜ CHIM

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics