Du lịch môtô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác

chặt đầu chó
em la ABC
Lê Minh Lùn
luchodien
8 posters

Go down

Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác Empty Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác

Bài gửi by luchodien 11/05/11, 12:22 am

thằng 2 mặt tráo trở,mày ngồi đâu khen đó,đi khắp nơi huênh hoang,tao biết mày giả vờ ngồi bên tụi tao nghe lén chuyện tụi tao thôi,ha ha ha ha ha.tao để ý mày từ ngày lập web đến giờ đó con à.bây giờ cái mặt của mày ai mà không biết

luchodien

Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác Empty Re: Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác

Bài gửi by Lê Minh Lùn 11/05/11, 01:41 pm

luchodien đã viết:thằng 2 mặt tráo trở,mày ngồi đâu khen đó,đi khắp nơi huênh hoang,tao biết mày giả vờ ngồi bên tụi tao nghe lén chuyện tụi tao thôi,ha ha ha ha ha.tao để ý mày từ ngày lập web đến giờ đó con à.bây giờ cái mặt của mày ai mà không biết
NGHE LÉN HỒI NÀO TOÀN NGHE CÔNG KHAI MÀ , ĐỂ Ý EM ĐỂ TỎ TÌNH VỚI EM HẢ ANH LUCHODIEN , SAO ANH KHÔNG NÓI SỚM , ANH NÓI VẬY KHÔNG SỢ ANH ĐỖ DŨNG GIẾT ANH SAO ..............ANH CHUYỂN ĐỔI GIỚI TÍNH HỐI NÀO VẬY ANH LUCHODIEN .......TRỜI ƠI XÚC ĐỘNG QUÁ , ANH LUCHODIEN BIẾN ĐỔI GIỚI TÍNH RỒI ..............CHẾT MÀY NHA , MÀY DÁM ĐỤNG ĐẾN BÀ , BÀ GIẾT MÀY NHA , BÀ LÀ LUCHODIEN ĐÓ NHA ............ Shocked Shocked Shocked

Lê Minh Lùn

Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác Empty Re: Đơn tố cáo VF sieu toc vu khống và lăng mạ người khác

Bài gửi by em la ABC 11/05/11, 01:50 pm

luchodien đã viết:thằng 2 mặt tráo trở,mày ngồi đâu khen đó,đi khắp nơi huênh hoang,tao biết mày giả vờ ngồi bên tụi tao nghe lén chuyện tụi tao thôi,ha ha ha ha ha.tao để ý mày từ ngày lập web đến giờ đó con à.bây giờ cái mặt của mày ai mà không biết
2 mặt à? Ít quá zị. hhehe
Thu âm luôn chớ nghe lén làm gì hehehe
Cái mặt của tui giờ bác mới biết à? Chậm quá chậm quá. Một người tài năng nổi tiếng như tui ai cũng biết từ đầu rồi hehehe

em la ABC

Bài gửi by chặt đầu chó 11/05/11, 01:57 pm

Hay đó mấy bác, em thấy để thằng ABC này đối chất với thằng lũ chó điên là 2 thằng nó tự tức rồi chết hà mấy bác

chặt đầu chó

Bài gửi by em la ABC 11/05/11, 02:18 pm

chặt đầu chó đã viết:Hay đó mấy bác, em thấy để thằng ABC này đối chất với thằng lũ chó điên là 2 thằng nó tự tức rồi chết hà mấy bác
Không đâu. Có thằng đứng ngoài không biết chặt ai. Tức quá lăn cổ ra chết thì có hê hê hê

em la ABC

Bài gửi by VF sieu toc 14/05/11, 11:05 am

em la ABC đã viết:
chặt đầu chó đã viết:Hay đó mấy bác, em thấy để thằng ABC này đối chất với thằng lũ chó điên là 2 thằng nó tự tức rồi chết hà mấy bác
Không đâu. Có thằng đứng ngoài không biết chặt ai. Tức quá lăn cổ ra chết thì có hê hê hê

ELABC sao không tiếp tục xây dựng hình tượng smod gì nữa? giọng bây giờ khác gì luchodien đâu, đầu óc đơn giản nên suy nghĩ giản đơn, ngu si cố tỏ ra nguy hiểm

VF sieu toc

Bài gửi by Giải Thoát 14/05/11, 11:39 am

VF sieu toc đã viết:
em la ABC đã viết:

ELABC sao không tiếp tục xây dựng hình tượng smod gì đó nữa? giọng bây giờ khác gì luchodien đâu, đầu óc đơn giản nên suy nghĩ giản đơn, ngu si cố tỏ ra nguy hiểm
Bác vf sieu toc không hay gì hả?
tay súng tay đàn đã viết:gâu gâu gấu gấu gậu gậu gụi gụi gẹm gẹm gấu gấu gấu gâau gâu gâu gui gui gâu gấu gẫu gậu.
khà khà khà

Giải Thoát

Bài gửi by VF sieu toc 16/05/11, 07:53 am

sao chờ hoài không thấy ELABC thổ lộ làm smod diễn đàn HỌC THUẬT 30000 thành viên ở đâu ta?

VF sieu toc

Bài gửi by Hiếp Dâm 16/05/11, 09:40 am

(tay súng tay đàn đã viết:
gâu gâu gấu gấu gậu gậu gụi gụi gẹm gẹm gấu gấu gấu gâau gâu gâu gui gui gâu gấu gẫu gậu.)

Cái thằng này đúng là chó điên nè. Nó sủa cái kiểu nhìn mặt lên trời em đoán là sắp có Nhật thực toàn phần ở khu vực của nó rồi. Hehe

Hiếp Dâm

Bài gửi by Rebel 16/05/11, 06:21 pm

Hiếp Dâm đã viết:(tay súng tay đàn đã viết:
gâu gâu gấu gấu gậu gậu gụi gụi gẹm gẹm gấu gấu gấu gâau gâu gâu gui gui gâu gấu gẫu gậu.)

Cái thằng này đúng là chó điên nè. Nó sủa cái kiểu nhìn mặt lên trời em đoán là sắp có Nhật thực toàn phần ở khu vực của nó rồi. Hehe

Bác làm một bãi cho nó ăn là nó im hà

Rebel

Bài gửi by chặt đầu chó 16/05/11, 08:43 pm

VF sieu toc đã viết:sao chờ hoài không thấy ELABC thổ lộ làm smod diễn đàn HỌC THUẬT 30000 thành viên ở đâu ta?
Nổ banh nhà lồng chợ mà bác. Em nói rồi thằng ABC cũng là tụi dhv dm qua đánh trống lãng vấn đề đó mấy bác. Em nghĩ mai mốt tụi nó nói gì mình cũng đừng trả lời là nó tự xấu hổ rút lui

chặt đầu chó

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics